Afisa wa Polisi afungwa kwa Msichana anayemshambulia kingono

Afisa anayemhudumia na Polisi wa Greater Manchester huko Tameside amepokea adhabu ya kifungo gerezani kwa kumlawiti msichana mdogo.

Afisa wa Polisi afungwa kwa Msichana anayeshambulia kingono

"Hadi alipokamatwa alikuwa afisa wa polisi."

Farooq Ahmed, mwenye umri wa miaka 37, wa Tameside, alifungwa jela miaka miwili kwa kosa la kumlawiti msichana mdogo. Alikuwa afisa wa Polisi wa Greater Manchester (GMP).

Korti ya Taji ya Mtaa wa Minshull ilisikia kuwa ilimnyanyasa msichana huyo mara tatu wakati alikuwa bado shule ya msingi mnamo 2016.

Katika hafla ya kwanza, mwathiriwa aliamka na kugundua kuwa nguo zake zilikuwa zimeondolewa.

Katika hafla mbili zilizofuata, Ahmed aligusa na kulamba sehemu zake za siri na katika hafla ya mwisho, alijipiga picha akimshambulia msichana huyo lakini akaifuta haraka.

Ahmed pia alihakikisha mkono wake unagusa sehemu zake za siri.

Makosa hayo yalidhihirika mnamo Novemba 2020 wakati Ahmed aliwaambia polisi kile kilichotokea.

Mnamo Desemba 2020, alikiri mashtaka matatu ya unyanyasaji wa kijinsia na moja ya kufanya picha mbaya ya mtoto.

Brian Berlyne, anayeendesha mashtaka, alisema kwamba Ahmed aliajiriwa na Polisi wa Greater Manchester.

Alisema: "Hadi alipokamatwa alikuwa afisa wa polisi."

Jaji Nicholas Clarke aliuliza: "Huduma yake ilisitishwa vipi?"

Bwana Berlyne alijibu: "Kama ninavyoelewa amesimamishwa kazi."

Hakimu kisha akauliza: “Bado analipwa? Hajajiuzulu huduma hiyo? ”

Bwana Berlyne alijibu: "Hiyo ni kweli kama ninavyoelewa."

Mwendesha mashtaka huyo ameongeza kuwa makosa hayo yalifanyika kabla ya Ahmed kujiunga na polisi mnamo Machi 2017.

Taarifa ya athari ya mwathiriwa kutoka kwa mama wa msichana huyo mchanga ilisema kwamba "ulimwengu wake ulianguka" alipogundua kilichotokea.

Taarifa hiyo ilisomeka: “Sikujua nini cha kusema au kufikiria.

“Kulikuwa na machozi mengi na mshtuko. Hii imekuwa na athari kubwa katika maisha yetu yote. ”

Johnathan King, akitetea, alisema Ahmed alikuwa na "majuto makubwa".

Alisema: "Hili ni ombi la hatia katika nafasi ya kwanza.

“Bwana Ahmed anapenda kutoa masikitiko yake makubwa kwa makosa haya.

"Alihudumia polisi kwa miaka mitatu, alimaliza majaribio yake mapema mwaka 2019, alifanya kazi katika eneo la Tameside.

"Anakubali lazima akabiliane na matokeo kamili ya hii."

Jaji Clarke, akitoa hukumu, alisema:

"Mawazo yangu ya kwanza ni kwa msichana huyo mchanga, ambaye alikuwa bado shule ya msingi wakati aliponyanyaswa kingono."

Habari za Bolton iliripoti kuwa mnamo Januari 5, 2021, Ahmed alifungwa jela kwa miaka miwili na alipewa hati ya usajili wa wahalifu. Amri ya kuzuia madhara ya kijinsia ya miaka mitano pia iliwekwa.

Jaji Clarke aliongeza: "Utalazimika kutumikia kifungo hiki wakati mgumu sana katika magereza na kama afisa wa polisi aliyewahi kutumikia."

Msemaji wa GMP alisema: "Tawi la Viwango vya Utaalam la GMP sasa linachukua hatua kulingana na kanuni za polisi kutafuta kufutwa kwa afisa huyo kutoka kwa huduma ya polisi mapema kabisa."

Mkuu wa upelelezi Zahid Latif alisema: "Huu ulikuwa unyanyasaji wa kuchukiza wa msichana na ni muhimu leo ​​haki itolewe kwa mwathiriwa, ambaye amekuwa akipokea msaada kutoka kwa maafisa wataalamu na mashirika wenzi wakati wa uchunguzi huu.

"Mwathiriwa amekuwa kiini cha kesi hii wakati wa uchunguzi wetu wote na tunatumahi kuwa yeye na wapendwa wake wanaweza kupata faraja kutokana na uamuzi wa leo.

"Hakuna mahali pa unyanyasaji kama huu katika jamii yetu na Ahmed sasa yuko mahabusu kuzingatia matendo yake na athari kubwa waliyo nayo kwa mwathiriwa wake."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri upi unaofaa kwa Waasia kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...