Mfanyakazi wa Kituo cha Petroli alimshambulia Mwenzake baada ya safu ya Shift

Mfanyakazi wa kituo cha mafuta alizindua shambulio lisilo na sababu kwa mwenzake baada ya kuzozana juu ya zamu.

Mfanyakazi wa Kituo cha Petroli alimshambulia Mwenzake baada ya Shift Row f

"Ulianzisha shambulio lisilo na sababu juu yake"

Mfanyakazi wa kituo cha petroli Syed Ahmed, mwenye umri wa miaka 29, wa Plymouth, alifungwa kwa miezi 12 baada ya kuanzisha shambulio lisilo na sababu kwa mwenzake.

Korti ya Taji ya Plymouth ilisikia kwamba Ahmed alimrushia mtu huyo chupa na kumpiga kati ya mara 10 na 15 wakati wa tukio hilo mnamo Agosti 2, 2021.

Alimfukuza karibu na duka kabla ya mwathiriwa kufanikiwa kutoroka ghorofani kwenye karakana ya Esso.

Wawili hao waliingia kwenye mzozo baada ya Ahmed kuamka kuchelewa kumtuliza mwenzake usiku kwenye kituo cha kujaza barabara ya Plymouth.

Ahmed pia alinyakua simu ya mwathiriwa wake kutoka kaunta ili kumzuia kupiga polisi.

Ahmed alikiri mashtaka ya shambulio na kusababisha madhara halisi ya mwili.

Jaji William Mousley alimwambia mfanyakazi wa kituo cha mafuta:

“Ulianzisha shambulio lisilo na sababu kwake, ukimpiga ngumi mara kumi hadi 15.

"Alikimbia kwenda mbele ili kupata msaada lakini hakufanikiwa, aliporudi kwenye duka uliendelea na shambulio hilo, pamoja na kumpiga na chupa."

Caroline Bolt, wa Huduma ya Mashtaka ya Taji, alisema kuwa Ahmed alikuwa tayari kuanza zamu yake saa 11 jioni na kuchukua kazi kutoka kwa mwenzake.

Walakini, alichelewa kuchelewa kwa dakika 20.

Alielezea kuwa mwathiriwa alilalamika. Ahmed kisha akawa mkali na akamwangusha chini.

Miss Bolt alisema Ahmed alimpiga mwathiriwa wake kati ya mara 10 na 15.

Aliendelea kusema kuwa mwathiriwa alikimbilia kwenye uwanja wa mbele na kujaribu kuvutia usikivu wa dereva, hata hivyo, ilikuwa bure.

Mhasiriwa alikimbilia kwenye duka la kituo cha mafuta, ambapo Ahmed alimfuata karibu na vichochoro na kumtupia chupa.

Korti ilisikia kwamba mwathiriwa alifanikiwa kujifungia juu.

Miss Bolt alisema kuwa mwathiriwa aliachwa na uso uliopigwa na kuvimba.

Alisema kuwa simu ilipatikana.

Mnamo mwaka wa 2017, Ahmed alionekana katika korti hiyo hiyo ambapo alikiri kushambuliwa na kusababisha jeraha halisi la mwili mnamo Januari 1 mwaka huo.

Alimshika mwanamke kooni kwenye kilabu cha usiku cha switch na akamng'ata sikio.

Jeraha liliambukizwa na kama matokeo, ilibidi akae hospitalini kwa siku tatu.

Ali Rafati, kwa Ahmed, alisema mlalamishi alikuwa ametoa maoni juu ya familia ya mteja wake ambayo "ilikuwa imegusa ujasiri".

Jaji Mousley alipitisha amri ya zuio ambayo inampiga marufuku Ahmed kuwasiliana na mwathiriwa wake kwa miaka mitano.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...