Payal Rohatgi afichua kuwa alikuwa na Mawazo ya Kujiua baada ya Bigg Boss 2

Payal Rohatgi alifunguka kuhusu wakati alipokuwa mlevi baada ya Bigg Boss 2. Pia alifichua kwamba alikuwa na mawazo ya kujiua.

Payal Rohatgi afichua kuwa alikuwa na Mawazo ya Kujiua baada ya Bigg Boss 2 - f

"Nilijiingiza sana katika kunywa."

Funga Juu Payal Rohatgi hivi majuzi alishiriki kwenye onyesho kwamba alipambana na ulevi na mawazo ya kujiua baada ya kuonekana kwenye Mkubwa Bigg.

Payal Rohatgi alikuwa ameonekana kwenye msimu wa pili wa kipindi cha uhalisia cha TV pamoja na Rahul Mahajan, Monica Bedi, Sanjay Nirupam, Sambhavana Seth, Ashutosh Kaushik, na wengine.

Payal, ambaye alisemekana kuhusishwa kimapenzi na Rahul, sasa amesema bila kutaja jina kwamba mtazamo wa mapenzi kutoka kwenye onyesho hilo ulimdhuru.

Katika kipindi kipya zaidi, Funga Juu jeshi Kangana Ranaut alikuwa amempa Payal Rohatgi chaguo la kushiriki siri yake ili kuepuka kufukuzwa.

Payal kisha alishiriki: "Onyesho langu la mwisho la ukweli lilikuwa Mkubwa Bigg msimu wa 2, na huko pia nilionyeshwa vibaya sana.

"Kulikuwa na pembe ya mapenzi hapo ambayo ilikuwa mbaya sana kwa maisha yangu ya kibinafsi. Chapisha onyesho hilo, nilipata umaarufu, lakini nilipata umaarufu hasi.

"Walikuwa wakifikiri kwamba mimi ni mtu wa pembeni kwa sababu mtu alisema kwenye kipindi hicho kwamba 'fanya chochote unachotaka'. Nikawa mmoja wa aina hizo.”

Aliongeza: “Nilijiingiza katika unywaji wa pombe kupita kiasi. Nilikuwa nikinywa kwa masaa kama 48 bila kukoma. Nilikuwa mlevi.

"Mama yangu hakujua, baba yangu alitengana. Nilikunywa pombe nyingi katika miezi hiyo hata sikujua ni mchana au usiku.

“Nilikuwa natumia dawa za kulevya, nilivuta sigara, na niliomba tu kwa Mungu kwamba nitaacha kila kitu ikiwa nitapata mvulana mzuri.

"Nilikuwa mwepesi sana, nilikuwa najiua, nimejaribu kujikata mikono kwa sababu nilikuwa naishi peke yangu wakati huo.

"Ndio maana sina marafiki tangu Sangram aingie katika maisha yangu."

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na ALTBalaji (@altbalaji)

Payal Rohatgi alikumbuka kwamba alitumia miezi michache katika ukarabati wakati huo, na hupata msisimko ikiwa anaona viambato vya dawa au hata sharubati ya kikohozi.

Alikumbuka simu aliyopigiwa babake wakati huo: “Nilisema, 'Ninahitaji urudi, tafadhali rudi, nina mshtuko wa neva.

“Sitaki kufa. Nataka kuishi, lakini siwezi kudhibiti.’”

Aliongeza kuwa hataki kuonekana kama mhalifu Funga Juu.

Wakati Payal Rohatgi hakutaja ni nani anayependa Mkubwa Bigg alikuwa pamoja, alihusishwa sana na Rahul Mahajan wakati wa kipindi chake kwenye show.

Payal na Rahul wote walikana kuwa kwenye uhusiano wakati wa onyesho.

Onyesho la ukweli pia lina Munawar Faruqui, Anjali Arora, Poonam Pandey, Prince Narula, Saisha Shinde, Shivam Sharma, na Azma Fallah miongoni mwa washiriki wake wa mwisho.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kujitayarisha kwa Ngono ni Shida ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...