Paul Sinha ashutumu Troll za mkondoni zinazokosoa Mashindano

Nyota wa 'The Chase' Paul Sinha alichukua media ya kijamii kulaani troll za mkondoni ambazo hukosoa washiriki kwenye onyesho maarufu la jaribio.

Paul Sinha ashutumu Troll za mkondoni zinazokosoa Mashindano f

"wameonyesha nguvu zaidi ya tabia kuliko wewe."

Baada ya Nyota Paul Sinha amerudi kwa troll za Twitter ambao hukosoa washiriki kwenye onyesho hilo na tweet ya kikatili mwenyewe.

Kipindi maarufu cha chemsha bongo kimekusanya kikosi cha mashabiki ambao wanajiandaa kutazama kipindi hicho. Walakini, wengi huingia kwenye mitandao ya kijamii kutoa maoni yao juu ya maonyesho ya wachezaji.

Mtangazaji Bradley Walsh anaongoza timu ya wageni wanne ambao huenda kwenda dhidi ya mmoja wa Chasers kwa lengo la kujenga tuzo ya pesa.

Paul Sinha, anayejulikana pia kama Sinnerman, ni mmoja wa Wafanyabiashara watano dhidi yao.

Wanaofuatilia wengine ni Anne Hegerty, anayejulikana pia kama Governess, Mark Labbett, aka mnyama, Shaun Wallace, anayejulikana kama Mwangamizi wa Giza na Jenny Ryan, anayejulikana kama Vixen.

Mnamo Julai 8, 2020, Paul alipiga kisasi kwa watazamaji ambao hukosoa washiriki, na kuwaita "matata".

Kuchukua media ya kijamii, Paul alikuwa na maneno makali kwa mtu yeyote ambaye anafikiria anaweza kufanya vizuri zaidi.

He alisema: "Mtu yeyote anayehisi hitaji la kuwa mkali kwa Chase washiriki, niamini wameonyesha nguvu zaidi ya tabia kuliko wewe. Miaka minne iliyopita. ”

Zaidi ya watu 900 walipenda tweet hiyo na washiriki wengi wa zamani walichukua.

Mchezaji wa zamani anayeitwa Ollie alijibu: "Nilipata fimbo nyingi kutoka kwa wageni hapa wiki kadhaa zilizopita baada ya kipindi changu cha miaka minne iliyopita kurushwa hewani. Mtu hata alisema alitaka kunidakia!

"Nashukuru nina ngozi nene lakini kukasirika sana kwa mshiriki wa jaribio ni jambo la kushangaza kwangu."

Mchezaji mwingine wa zamani anayeitwa Paul alisema:

"Nilikuwa kwenye miaka nane iliyopita na ningetamani ningechagua ofa ya chini kama vile ningekuwa nimepata wakati huo!

"Kwa mtu yeyote anayewachagua washiriki wowote, ni ngumu kuliko unavyofikiria! Ikiwa wewe ni mjanja sana nenda mwenyewe! ”

Mchezaji wa zamani John aliandika: "Nilikuwa na uzoefu mzuri, na nilifurahia pesa yangu ya tuzo pia! Natumai unaendelea vizuri. ”

Rob aliongeza: "Kama mshiriki wa zamani, ninakubali ujumbe huu kikamilifu. Nimekosa nini? ”

Mtu mmoja alichapisha: "Kwanini tf watu wanashambulia washindani? Hakuna maana kabisa. Kama wao wote ni wanadamu.

"Na ni nani anayetoka kutafuta wagombea na kuwatumia ujumbe?"

Daniel ameongeza: "Unapaswa kuangalia hashtag kila usiku saa 5 jioni, utaona karibu kila mtu anamwondoa kila mshiriki!"

Marudio ya Baada ya wamekuwa wakirusha hewani ili kuwafanya watazamaji kuburudika wakati utengenezaji wa sinema umeachwa


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia njia ipi maarufu ya Uzazi wa mpango?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...