Paul Midha alikosa kushiriki Fainali ya Mwanafunzi

Kufuatia mahojiano hayo ya kutisha, Dk Paul Midha alitimuliwa kutoka kwa 'Mwanafunzi', akikosa nafasi ya fainali.

Paul Midha anakosa Fainali ya Mwanafunzi f

"Naogopa kusema kwa heshima kubwa, umefukuzwa kazi."

Dk Paul Midha alikuwa mmoja wa wagombeaji watatu waliokosa nafasi hiyo Mwanafunzi mwisho.

Mmiliki wa mazoezi ya meno mwenye umri wa miaka 29 alifanya hadi kwenye mahojiano mahiri pamoja na Flo Edwards, Phil Turner, Rachel Woolford na Tre Lowe.

Kila mwaka, duru ya mahojiano huwaona baadhi ya wasaidizi wanaoaminika wa Lord Alan Sugar wakichunguza mipango ya biashara na CV za watahiniwa.

Hawa ni pamoja na Mike Soutar, Linda Plant na Claudine Collins.

Claude Littner anayependwa na mashabiki pia anarudi kwa raundi ya kipekee.

Ni kipindi ambacho kimekuwa kikwazo kwa wagombea wengi, wanapojitahidi kuunga mkono mpango wao wa biashara wanapoulizwa kila undani wa mwisho.

Mpango wa biashara wa Paul Midha ulilenga "kuleta mapinduzi katika soko la mavazi ya afya".

Lakini ilifichuka kuwa hakuwa tayari kushiriki biashara nzima na Lord Sugar.

Claude pia alimwambia Paul kwamba anaanzisha "biashara isiyofaa", akiamua kuachana na daktari wa meno, sekta ambayo yeye ni mtaalamu.

Kurudi kwenye chumba cha mikutano, Lord Sugar hakuonekana kupendezwa sana na wazo la biashara ya afya ya Tre, akimwambia:

"Tre, nimekuwa nikiwaambia watu katika mchakato huu kwamba utajifunza unapoendelea, na hiyo inajumuisha mimi. Na nimejifunza kwamba wewe ni bloke mzuri.

"Biashara yako haijakamilika mwenzangu, na ni hivyo kwa majuto ya dhati. Umefukuzwa!”

Lord Sugar kisha akamgeukia Flo, ambaye alikuwa akipendwa sana kufika fainali.

Kwa bahati mbaya, maoni yake hayakuwa habari njema kwake, akisema:

“Flo, nadhani umepuuza ugumu utakaokuwa nao kuanzia mwanzo.

"Itakuwa ngumu, na ninaegemea kwa Flo nikisema itabidi nikuache uende."

“Samahani kwa hilo. Na ninakutakia mema sana. Lakini Flo, umefukuzwa kazi.”

Paul alikuwa na maonyesho bora katika kazi ya kuuza TV na kazi ya Formula-E.

Hata hivyo, kutokuwa tayari kwa Paulo kushiriki biashara yake yote na Lord Sugar kulithibitika kuwa anguko lake.

Lord Sugar alimwambia Paul: “Paul, nakutakia mema.

"Lakini kwa bahati mbaya, kwa sababu hauko tayari kushiriki biashara nzima na mimi, naogopa kusema kwa heshima kubwa, umefukuzwa kazi."

Kurushwa huko kulimaanisha Phil Turner na Rachel Woolford wangeshindania uwekezaji wa Lord Sugar wa pauni 250,000 kwenye fainali.

mshindi wa Mwanafunzi mfululizo wa 18 utatangazwa wakati wa mwisho mnamo Aprili 18, 2024, kwenye BBC One.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri Brit-Asians wanakunywa pombe kupita kiasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...