Mwigizaji wa Jukwaa la Pashto Khushboo Khan Amepigwa Risasi

Muigizaji wa maigizo na jukwaa la Pashto Khushboo Khan alipigwa risasi na wanaume wawili na mwili wake kutupwa kwenye shamba la mazao.

Mwigizaji wa Pashto Stage Khushboo Khan Shot Dead f

"Hii inaonekana kama mauaji ya heshima inayoonyeshwa kama mauaji."

Khushboo Khan, msanii wa maigizo na jukwaa la Pashto, alipatikana amekufa katika shamba la mazao ndani ya eneo la Wapda Colony Wilaya ya Nowshera.

Polisi walitangaza kwamba alipigwa risasi na kuuawa na wanaume wawili.

Iliripotiwa kuwa kesi ya mauaji imesajiliwa dhidi ya washukiwa hao wawili.

Watu hao wametambuliwa kuwa ni Shaukat na Falak Niaz.

Malalamiko hayo yalitolewa na kakake Khushboo ambaye alimtambua mshtakiwa.

Kulingana na rekodi za polisi, mmoja wa washukiwa hao alikuwa na shtaka la awali la kumuua mwanamke mwingine katika tasnia ya burudani.

FIR inasema kwamba kakake Khushboo aliwashutumu washukiwa kwa kumuua kwa sababu alikataa madai yao.

Washukiwa hao walidaiwa kumshinikiza kufanya kazi mahususi kwa hafla walizopanga na kuacha tasnia ya uigizaji.

Alipokataa, inasemekana walimshawishi kuhudhuria karamu, ambapo inadaiwa walimuua.

Walakini, Akbarpur SHO Niaz Muhammad Khan alisema kwamba polisi wanaamini Khushboo alishawishiwa kwenye hafla hiyo na washukiwa wote wawili walikuwepo.

Kisha wakampeleka mahali pengine ambapo aliuawa. Mwili wake ulitupwa mashambani.

Uchunguzi wa awali unaonyesha kuwa washukiwa hao huenda walitumia nyumba zao kutekeleza uhalifu huo.

Nowshera DPO Azhar alisema kuwa ushahidi umekusanywa na uchunguzi unaendelea.

Baada ya uchunguzi wa maiti, polisi walirudisha mwili wa Khushboo kwa familia yake.

DPO Azhar pia alitaja mbinu za juu za uchunguzi, ikiwa ni pamoja na uzio wa geo, zitatumika ili kuwapata washukiwa.

Tukio hili la kusikitisha limeacha jamii ya eneo hilo katika mshangao na polisi wako chini ya shinikizo kubwa kutatua kesi hiyo haraka.

Khushboo Khan alikuwa mtu anayeheshimika katika tamthilia ya Pashto na jumuia ya jukwaani, na kifo chake cha ghafla kimeacha maombolezo mengi.

Uchunguzi unaoendelea unatarajiwa kufichua maelezo zaidi huku mamlaka ikiendelea na msako wa kuwatafuta washukiwa hao.

Kwenye mitandao ya kijamii, mtu mmoja alitoa nadharia

“Hii inashangaza sana! Ilifanyika kijijini kwetu. Wengine wanasema kwamba aliuawa na mume wake na rafiki yake.”

Mwingine aliongeza: "Nikimtazama, inanikumbusha Qandeel Baloch."

Mmoja alisema: "Hii inaonekana kama mauaji ya heshima inayoonyeshwa kama mauaji."

Mwingine alitoa maoni: "Qandeel Baloch mwingine."

Mmoja aliandika hivi: “Alionekana hana hatia. Lazima ilikuwa ya kutisha kwake. Roho yake ipumzike kwa amani.”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unene kupita kiasi ni shida kwa watu wa Desi kwa sababu ya

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...