Parineeti Chopra anakiri kufanya 'Chaguo Zisizofaa'

Parineeti Chopra alifunguka kuhusu majuto aliyokuwa nayo katika kazi yake, akikiri kuwa alifanya maamuzi mabaya njiani.

Parineeti Chopra anakubali kuwa "hafurahii sana" na Kazi f

"Nina hatia ya kusikiliza kelele hiyo."

Parineeti Chopra alikiri kwamba alifanya uchaguzi mbaya katika kazi yake.

Mwigizaji alianza kazi yake na Wanawake dhidi ya Ricky Bahl (2011).

Tangu wakati huo ameendelea kuwa mmoja wa waigizaji maarufu wa Bollywood.

Akielezea majuto yake ya kazi, nyota alisema:

"Nadhani nilisikia ushauri mwingi usio sahihi na nadhani nilifanya filamu nyingi ambazo zilionekana kuwa jambo sahihi kufanya, kuwa biashara, kuwa na benki, kuwa muigizaji wa kuuza lakini sio lazima kuwa sawa. Kwa ajili yangu.

"Kwa kweli, nina hatia ya kusikiliza kelele hizo na kukubali.

"Kwa kweli sikushikilia yangu. Ikiwa ningeshikamana na yangu mwenyewe na ikiwa ningesikiliza silika yangu ya utumbo, labda ningefanya makosa madogo.

“Nilikuwa nadhani sijui lolote kuhusu tasnia hii.

"Ninahitaji kuwasikiliza watu hawa na niliendelea na kuifanya. Lakini hiyo si njia sahihi.

"Hali zote hizo za kupanda na kushuka zimetokea kwa sababu nilikuwa najaribu na kupima.

“Ninachohitaji ni wakurugenzi na watayarishaji kuona kipaji kile kile, waone mimi ni mwigizaji yule yule niliyekuwa siku zote, wasinihukumu kwa maamuzi hayo na kunipa kazi, na kunipa nafasi hiyo.

"Natumai makosa yangu hayatahukumiwa na ninatumai kuwa nitaonekana zaidi yao na kipaji changu kinaaminika na nitapata kazi hiyo tena."

Parineeti Chopra pia alizungumza juu ya kukosa fursa kwa sababu ya sura yake ya mwili.

Yeye alielezea: “Kwa miaka iliyopita, sijaonekana kwenye zulia jekundu.

"Sijafanya picha nyingi za chapa. Sijaonekana kwa sababu nilikuwa naonekana hivi.

“Bado naonekana hivi na bado sijapungua uzito na bado sifanani na mimi.

“Lakini sikujali. Hiyo ni aina ya mwigizaji mimi.

“Watu wanapenda Vidya balan, wananitia moyo wanapofanya hivyo Picha chafu. 

"Hata huko Hollywood, waigizaji hujibadilisha na kupoteza kila kitu.

"Hiyo ndiyo aina ya mwigizaji mimi. Natumai watu wataona hilo.”

Kwenye mbele ya kazi, Parineeti alionekana mara ya mwisho ndani Amar Singh Chamkila. 

Imeongozwa na Imtiaz Ali, the filamu ilitolewa kwenye Netflix mnamo Aprili 12, 2024.

Katika filamu hiyo, Parineeti Chopra aliigiza kama mke wa Chamkila, Amarjot.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...