Palak Tiwari anaongeza Halijoto akiwa amevalia Bikini Nyekundu

Palak Tiwari aliinua halijoto miongoni mwa watumiaji wa Instagram alipoteleza ndani ya bikini nyekundu kwa ajili ya picha za kando ya bwawa.

Palak Tiwari anaongeza Halijoto katika Red Bikini f

"Nilikuwa na wakati mzuri zaidi huko St Regis Mumbai"

Palak Tiwari alionekana kustaajabisha alipoweka picha za kando ya bwawa la kuogelea akiwa amevalia bikini.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 21 alifurahia wikendi nje ya ukumbi wa nyota tano St Regis Mumbai.

Wakati huo, Palak alipumzika kwenye bwawa, akionekana mrembo alipofanya hivyo.

Akiwa amevalia bikini nyekundu, Palak alitazama kwenye kamera.

Alionyesha umbo lake jembamba katika vipande viwili, akiifunika sura yake kwa pete zilizofungwa.

Palak alichagua vipodozi vidogo vilivyojumuisha blusher na lipstick nyepesi ya waridi.

Alitofautisha bikini yake angavu na rangi ya kucha ya kijivu.

Palak alinukuu chapisho hilo: "Dampo la wikendi.

"Nilikuwa na wakati mzuri zaidi huko St Regis Mumbai na chakula kingi na mapumziko mengi."

Palak Tiwari anaongeza Halijoto akiwa amevalia Bikini Nyekundu

Chapisho hilo lilipokea zaidi ya watu 250,000 waliopenda na bila ya kushangaza, mashabiki walipenda mwonekano wake wa bikini.

Mtu mmoja alisema: "Moto sana."

Mwingine aliandika: "Uzuri wa kushangaza."

Wa tatu alisema: "Umbo lako ni bora."

Muigizaji Vikaas Kalantri aliandika:

"Inaonekana mtu alikuwa na wakati mzuri."

Wengine wengi walichapisha emoji za mapenzi na moto.

Chapisho la Palak pia lilijumuisha klipu fupi za video akipumzika kwenye bwawa na pia picha yake isiyo na vipodozi kwenye chumba chake cha hoteli.

Alionekana mrembo haswa akiwa nje kwa ajili ya chakula cha jioni, akiwa amevalia vazi la juu la shati la beige.

Palak Tiwari anaongeza Halijoto akiwa amevalia Bikini Nyekundu 2

Mbele ya kazi, Palak Tiwari alikua mhemko wa usiku mmoja kufuatia kutolewa kwa video yake ya muziki 'Bijlee Bijlee— akiwa na Hardy Sandhu.

Anatazamiwa kufanya onyesho lake la kwanza la Bollywood Rosie: Sura ya Saffron mkabala na Vivek Oberoi.

Ingawa mashabiki walipenda sura ya Palak ya bikini, kumekuwa na watu ambao wamemtia aibu.

Mama yake Shweta Tiwari alizungumzia maoni hayo na kusema:

“Hata sasa watu wanasema yeye ni mzito sana lakini sijawahi kumwambia chochote.

“Ndivyo ulivyo, na unaonekana mrembo. Wewe ni mzima wa afya, unaweza kukimbia, vitals yako ni nzuri.

“Kwahiyo maadamu ni mzima wa afya ni mzuri, sijali ana mwili wa aina gani.

"Siku hizi, Instagram inatosha kukanyaga watu. Walitumia maneno kama konda na utapiamlo na nini sivyo. sijali.”

Shweta aliendelea kusema kwamba ametulizwa na ukweli kwamba Palak haichukulii maoni kama hayo kwa uzito. Lakini nyakati fulani, Palak hukasirishwa nao.

Shweta aliongeza: “Anasema 'kweli mimi ni mwembamba kiasi hicho?' nami nasema hapana. Ninamwambia, 'Kwa umri wako, hii ni sawa. Unapokua, mwili wako utabadilika.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri ni sinema ipi ya Sauti bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...