Msisimko wa Pakistani wa Sci-Fi Kolachi

Pakistan imejiandaa kwa apocalyptic, sci-fi thriller, Kolachi. Imewekwa katika jiji lenye msisimko la Karachi, sinema hiyo imeongozwa na Mansoor Mujahid na kutayarishwa na Summer Nicks.

Bango la Sinema ya Kolachi

"Huenda nilipaswa kukata njia tofauti kwa Pakistan ikiwa inahitajika lakini niko sawa nayo."

Mnamo mwaka wa 2011, trela ya kuchekesha ya Kolachi ilienea virusi ndani ya wiki moja, ikitokea kwenye tovuti za mitandao ya kijamii 24/7. Imeletwa kwako na Bodhicitta Works, Kolachi ni filamu ya maafa ya sci-fi iliyowekwa Karachi. Imetolewa na Nicks ya msimu wa joto na kuongozwa na Mansoor Mujahid.

Kolachi huonyesha vurugu dhidi ya utaratibu wa kijamii wakati makabila tofauti yanajaribu kuishi mwisho wa Dunia. Ulimwengu unakabiliwa na majanga ya asili na hafla za kushangaza ambazo wanasayansi walikuwa na hakika kuwa haziwezi kutokea.

Kipengele cha sci-fi kinatoka kwa "mafumbo" ya kiza ambayo hulalamika juu ya kitu giza na nguvu kuonekana.

Sinema ya Kolachi Bado-1Wakati ulimwengu unakubaliana na mwili halisi wa mbinguni nje kidogo ya mfumo wetu wa jua karibu kugongana na Dunia, wengine wengine tayari wamesema ishara zilikuwepo.

Simulizi yenyewe inazunguka maisha ya wahusika wanaohusiana na hafla zinazofuata zaidi ya siku tatu.

Moja ya hadithi za kwanza ni juu ya Scott Douglas, msomi wa Australia anayesimamia mpango wa vijana wa Kiislam wanaowaunga mkono ambao hawaonekani kutatua vifungu vyao.

Hadithi nyingine ni ya Sabah, mwandishi wa habari wa kisiasa ambaye amerudi nyumbani kwake Pakistan kuungana tena na kaka yake baada ya wazazi wao kufa, na vile vile kukabiliwa na mapenzi yake ya utotoni. Shah, kaka yake, kwa sasa amejifunza kuishi maisha yake na hawezi kujibiwa na mtu yeyote pamoja na yeye mwenyewe.

Sinema ya KolachiImran ni mwanamuziki wa kushangaza ambaye hutumia upande wake wa kiroho wa Usufi na huleta hii pamoja na muziki wa mwamba. Na mwishowe, Riz, ambaye anateswa na msimulizi, yeye husumbuliwa kila wakati na maono yake ya mwisho.

Hapo awali, timu nyuma Kolachi alipakia tu teaser kama video ya kibinafsi haswa kwa wawekezaji huko Dubai na London.

Wawekezaji walilipuliwa na trela ya kuvutia, na kwa maneno moto ya kinywa ilianza kueneza rika kwa rika. Mara tu ilipotolewa kwenye mitandao ya kijamii, ilienea na kupata maoni zaidi ya 30,000 kwa wiki moja tu.

Filamu hii pia inaashiria talanta ya majaribio na ubunifu wa timu ya athari, kwani ni filamu ya kwanza ya Pakistani kutumia kikamilifu athari za CGI zilizoimarishwa.

video
cheza-mviringo-kujaza

Mkurugenzi Mansoor Mujahid alisema: "Filamu hiyo ina athari kubwa sana.

"Karachi inafifia, mambo mengi mabaya yatatokea kwa jiji kwani picha ya Karachi tunayoonyesha ni picha inayobadilishana ya jiji - ni mfano zaidi wa Karachi kama Jiji la Gotham lilivyoonyesha New York katika Batman".

Sinema ya Kolachi Bado

Mwakilishi wa Bodhicitta Works, studio nyuma ya CGI katika sinema hiyo alisema:

"Inaonekana kana kwamba filamu hii imeshughulikiwa kwa busara. Mwisho wa ulimwengu ulioletwa na kupita kwa Sayari X kupitia mfumo wetu wa jua. Inasababisha kila kitu kutoka kwa miali ya jua, ambayo nyeusi ulimwenguni, shughuli za volkeno, tsunami, mvua za kimondo, vimbunga vikali na matetemeko ya ardhi.

"Ni Pulp Fiction hukutana Deep Athari, Ajali hukutana 2012. Wacha tungoje tuone ikiwa inatimiza matarajio yake. Trela ​​iliyotolewa ni dhana tu wakati unasubiri mpango halisi. "

Sinema ya Kolachi Bado-3Lugha ya sinema itakuwa hasa kwa Kiingereza kama inavyoonekana kwenye trela, hata hivyo Kipunjabi na Kiurdu zitakuwa lugha za sekondari zinazotumiwa.

Mtengenezaji wa filamu pia anatarajia kutengeneza toleo tofauti kwa hadhira tofauti kuzingatia vizuizi vya lugha na udhibiti.

Mkurugenzi Mansoor Mujahid alielezea: "Filamu inahusika na Karachi ambayo inaweza kuwepo dakika tano kutoka sasa au labda miaka mitano kutoka sasa."

Aliongeza: "Karachi tunayolenga ni msalaba kati ya New York na Iraq. Ikiwa tunaangalia kile kilichotokea jijini katika miaka michache iliyopita, tunagundua kuwa uwekezaji mwingi wa kigeni unakuja lakini maswala yetu ya kimsingi ya kikabila na ya kijamii bado hayajasuluhishwa. "

Walakini, kwa kiwango cha juu zaidi cha falsafa, alielezea jinsi filamu hiyo pia inahusu: "Furaha na hatima na jinsi wahusika wamebaki na chaguo la kukubali hatima yao au kuwajibika."

Sinema ya Kolachi“Kimsingi ukiangalia Karachi, jiji linazalisha asilimia 70 ya mapato ya nchi na yote yanayopatikana ni milipuko ya mabomu na malengo ya mauaji. Jiji linatuuliza swali, ”alisema Mujahid.

Hapo awali, wawekezaji wote wa kigeni waliovutiwa na filamu hiyo walitaka watengenezaji wa sinema wa Kolachi kuajiri wafanyikazi wa kigeni.

Lakini mkurugenzi alitaka kuwapa watu wa eneo wanajitahidi kuifanya tasnia hiyo nafasi nzuri. Alifanya bidii kuwa na bidii ya kuajiri Wapakistani wengi iwezekanavyo. Asilimia 75 ya watu wanaofanya kazi kwenye mradi huo ni kutoka Pakistan.

Mkurugenzi ana matumaini makubwa juu ya shida za kudhibiti anaweza kukabiliwa na shida zingine ambazo watengenezaji wa filamu nchini Pakistan wanapaswa kushughulikia:

“Hakuna msanii anayeweza kushabikia udhibiti, lakini lazima uheshimu hisia zote za kitamaduni na unyeti. Lazima nilipaswa kukata njia tofauti kwa Pakistan ikiwa inahitajika lakini niko sawa nayo. ”

Filamu hiyo inashughulika na inaangazia jinsi idadi tofauti ya watu kutoka Karachi wanavyolazimishwa kukubali mwisho wa ustaarabu. Summer Nicks amejitahidi na kwa umaarufu wa filamu hiyo inakua kila wakati, Kolachi inapaswa kufungua macho ya watu.



Meera alikua amezungukwa na utamaduni wa desi, muziki, na Sauti. Yeye ni densi wa kawaida na msanii wa mehndi ambaye anapenda kila kitu kilichounganishwa na tasnia ya filamu na runinga ya India na eneo la Briteni la Asia. Kauli mbiu ya maisha yake ni "fanya kinachokufurahisha."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...