Mwanamke wa Pakistani anamdanganya Mlaghai aliyesema kuwa mume wake ni 'shoga'

Mwanamke mmoja wa Pakistani alimgeuzia meza mlaghai aliyedai kuwa mumewe ni shoga. Alishiriki maelezo ya tukio hilo la kuchekesha.

Mwanamke wa Pakistani anamlaghai Mlaghai aliyesema kuwa Mume wake alikuwa 'Shoga' f

"Kwa hivyo, nikaona nimcheshi."

Mwanamke wa Kipakistani alieleza kwa kina jinsi alivyomzidi ujanja mlaghai wa WhatsApp na jinsi ilivyotokea kwa ucheshi.

Jaribio la tapeli huyo lilimhusisha akidai kuwa mumewe alikuwa shoga na alikuwa na uhusiano naye.

Lakini jaribio lake la kumlaghai lilishindikana kwani alitumia nafasi hiyo kucheza naye.

Mwanamke huyo anayefahamika kwa jina la 'Jorjor wel' kwenye X, alishiriki tukio hilo.

Aliandika: "Ajabu zaidi ilitokea.

“Kuna mtu alipata namba yangu sijui wapi.

“Nilidhani jina langu la mwisho lilikuwa la mume wangu na kujaribu kuniambia kuwa ni shoga.

"Kuambiwa baba yangu wa kijeshi mwenye umri wa miaka 70 ni shoga hakukuwa kwenye orodha yangu kwa mwaka wa 2024. Kwa hivyo, nikaona nimcheki."

Tapeli huyo aliyejitambulisha kwa jina la Ahmed, alitambua kimakosa jina la ukoo la mwanamke huyo kuwa ni la mumewe.

Mwanamke huyo wa Kipakistani alishiriki picha za skrini za gumzo lake na Ahmed kwenye chapisho.

Ahmed alidai kuwa alifahamu kuhusu "ndoa" yake mnamo Februari 2024 na alinuia kukabiliana naye kuhusu uhusiano wao unaodaiwa.

"Alisema" Habib na alikuwa pamoja kwa miaka miwili na nusu iliyopita.

Si kununua madai, mwanamke huyo wa Kipakistani aligeuza maandishi kwa niaba yake.

Alionyesha kwa ucheshi "tamaa yake ya kumpa talaka" mumewe na kuungana tena na "mpenzi" wake, akijifanya kuwa "unafuu" katika habari.

Hali ilichukua mkondo wa kuchekesha wakati mwanamke alipotunga hadithi kuhusu "mume wake kuambukizwa VVU".

Kisha akamshukuru Ahmed kwa "uaminifu" wake.

Chapisho hilo lilisambaa mitandaoni na watumiaji wa X waliburudishwa kabisa na matukio ya kuchekesha.

Mtumiaji mmoja aliuliza: "Ni nini kilifanyika baada ya hapo? Ulisimama kwenye sehemu yenye nguvu zaidi ya mazungumzo.”

Mwanamke huyo alifichua kuwa tapeli huyo aliachwa hoi na hatimaye akamzuia.

Wengine walimsihi aendelee na hadithi.

Maoni moja yalisomeka:

“Haya, usituache tukiwa tumening’inia. Lazima kuwe na muendelezo.”

Mtumiaji alichapisha: "Hii ilinifanya nitokwe na machozi. Wewe ni mchezaji mkubwa kuliko yeye.

Mwingine aliandika: "Hili ndilo jambo la kufurahisha zaidi ambalo nimeona wiki nzima."

Katika tweets zilizofuata, mwanamke huyo alikiri kwamba hakujua ni kashfa gani ambayo mwanamume huyo alikuwa akijaribu kutekeleza lakini aliona ni ya kuchekesha.

Alisema: "Hata hivyo sijui ni aina gani ya kashfa lakini ilikuwa ya kuchekesha."

Tweet nyingine ilipendekeza kwamba alitaka kucheza na tapeli zaidi.

"Natamani ningechukua wakati wangu na kukaa naye kidogo lakini nilifurahi."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kareena Kapoor anaonekanaje?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...