Mke wa Pakistani aliyepigwa na kuvuliwa Mume na Jamaa

Mke wa Pakistani alipigwa na mumewe na jamaa zake. Baadaye walirarua nguo zake katika tukio hilo lililotokea Islamabad.

Mume wa Pakistani hukata nywele za Mke kwa kutokufunika Kichwa f

"alivuta nywele zangu na kuniburuza sakafuni."

Mke wa Pakistan kutoka Islamabad aliwasilisha malalamiko ya polisi dhidi ya mumewe na jamaa zake baada ya kumpiga vibaya.

Kufuatia shambulio hilo, walimrarua nguo zake walipokuwa wakimtukana.

Tasneem Bibi alisema kwamba mumewe, Tahir Ali, alikuwa akimpiga mara kwa mara. Angefanya kila wakati angemwuliza pesa.

Wakati akimpiga, Ali pia angemwambia mambo ya dharau.

Wakati wa tukio hili, Tasneem alimwuliza mumewe pesa ili kumtunza. Ali alianza kumpiga, kaka yake na shemeji yake kisha wakajiunga.

Walimtukana kwa maneno huku wakimpiga na kumburuta chini. Ali pia alivuta nywele zake. Baadaye walimrarua nguo zake.

Katika taarifa yake, alisema: "Nilimtaka aache kunishutumu na atoe vitu kwa kaya baada ya hapo alinivuta nywele na kuniburuza sakafuni."

Tasneem ameongeza kuwa mumewe alikuwa na msaada kutoka kwa kaka yake Zahid na shemeji yake Amir.

"Wote watatu walinipiga ngumi na mateke."

Shambulio hilo lilimwacha mwathiriwa akiwa amepoteza fahamu baada ya kupigwa kichwani na mumewe.

Ali baadaye akatoa bunduki na kuipiga angani. Ilieneza hofu na hofu kati ya watu wa karibu na Ali kisha akatishia kumuua mkewe.

Kufuatia tukio hilo, Ali na wenzake walitoroka eneo hilo.

Tasneem alipelekwa hospitalini ambapo ripoti ya matibabu ilithibitisha kuwa alishambuliwa.

Maafisa wa polisi walizingatia ripoti ya matibabu na taarifa ya Tasneem. Waliandikisha kesi dhidi ya mshtakiwa lakini bado hawajakamata mtu yeyote.

Katika kisa kama hicho kilichotokea Bengaluru, mwanamke alipigwa na kuvuliwa nguo barabara na shemeji yake na familia yake.

Tukio hilo lilitokea wakati mwathiriwa alishtakiwa na shemeji yake kuwa kahaba.

Pramila basi alimwambia mwathiriwa aondoke nyumbani kwani hakuwa na kazi. Kisha akawa mkali na akaanza kumtupia mawe na viboko.

Mwanamke huyo alienda kuwasilisha malalamiko ya polisi lakini walimshauri ape faili siku inayofuata. Shemeji zake mwishowe waligundua kuwa mwanamke huyo alikuwa amekwenda kwa polisi.

Baada ya kutoka kituo cha polisi, mwanamke huyo na binti yake walifanya safari kadhaa kabla ya kurudi nyumbani.

Walakini, aliporudi, alipigwa na kuvuliwa nguo karibu na nyumba katikati ya barabara.

Binti wa mwathiriwa pia alipigwa kwa kurekodi tukio hilo kwa simu.

Kufuatia shambulio hilo, mwanamke huyo aliomba ulinzi katika kituo cha polisi cha Banaswadi. Aliandika malalamiko rasmi dhidi ya familia na shemeji yake baadaye alikamatwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Smartwatch ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...