Mshukiwa wa Mauaji ya Watu Watatu wa Pakistani alimuua mwenzake katika Gereza la Uhispania

Mwanamume mmoja raia wa Pakistani anayeshukiwa kuwaua ndugu watatu wazee nchini Uhispania sasa anadaiwa kumuua mfungwa mwenzake gerezani.

Mwanaume wa Pakistani awaua Ndugu Wahispania kwa Ulaghai wa Mapenzi Mtandaoni

Mwanamume aliyefariki inafahamika kuwa alikumbana na vipigo kadhaa

Inaarifiwa kuwa mwanamume mmoja raia wa Pakistani anayekabiliwa na kesi ya mauaji ya ndugu watatu wazee nchini Uhispania sasa anadaiwa kumuua mfungwa mwenzake gerezani.

Mshukiwa huyo, aliyetambuliwa kama Dilawar Hussain Fazal Choudhary, alihamishiwa katika gereza la Estremera nje ya Madrid mnamo Januari 2024.

Inadaiwa alikiri kuua dada wawili na kaka yao katika mji wa karibu wa Morata de Tajuna.

Mapema Februari 15, 2024, kengele ilipigwa gerezani wakati mwanamume alipatikana amekufa katika seli yake.

Choudhary alikuwa akishiriki seli na mwanamume mwenye umri wa miaka 39 mwenye asili ya Kibulgaria.

Mtu huyo aliyefariki inafahamika kuwa alipata vipigo kadhaa na kifo chake sasa kinachunguzwa na polisi na wataalamu wa uchunguzi.

Seli hiyo ilikuwa katika eneo la gereza la Estremera linalojulikana kuwaweka wafungwa wagumu na mfungwa huyo alikuwa amepewa jukumu la kumtazama Choudhary.

Choudhary alilazwa katika gereza la Estremera mnamo Januari 24, siku mbili baada ya kujisalimisha kwa polisi.

Miili ya Amelia, Angeles na José Gutierrez Ayuso ilikuwa imepatikana siku zilizopita baada ya majirani kusema hawajawaona wakiondoka nyumbani kwao kwa wiki kadhaa.

Miili hiyo ilipatikana katika hali ya kuoza, ikiwa imechomwa moto kiasi.

Mlinzi wa kiraia wa Uhispania alisema mwanamume huyo raia wa Pakistani alikuwa anadaiwa kiasi kikubwa cha pesa, ambacho kilionekana kuwa kilitokana na kuhusika kwa dada hao wawili kwenye kashfa ya mapenzi mtandaoni.

Iliripotiwa kwamba Angeles na Amelia walikuwa wamehusika kwa miaka mingi katika uhusiano wa mtandaoni na watu wanaodai kuwa wanajeshi kutoka Merika, wakituma mamia ya maelfu ya euro kwa wanaume wawili.

Rafiki anayeitwa Enrique Velilla alisema:

"Tuliwaambia kwamba yote hayo ni uwongo, kwamba ni ulaghai."

Aliongeza kuwa dada hao walikataa kukubali.

Kisha dada hao walikuwa wamewaomba watu wa eneo hilo usaidizi wa kifedha na Choudhary akawaambia polisi alikuwa amewakopesha kiasi kikubwa. Alikuwa ameishi nyumbani kwao kama mpangaji kwa miezi kadhaa.

Wachunguzi wanaamini kuwa dada hao wawili na kaka yao mkubwa walipigwa hadi kufa kwa chuma na kisha miili yao kuchomwa moto kiasi mwezi Desemba.

Choudhary hapo awali alikuwa ametumikia kifungo kwa kumpiga Amelia kichwani na nyundo lakini aliachiliwa kutoka gerezani mnamo Septemba 2023.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...