Mwimbaji wa Pakistani alishinda Mioyo ya India na Wimbo wa Covid-19

Mwimbaji wa Pakistani Imran Hashmi anatuma ujumbe wa kufurahisha kwa India katika wimbo wake mpya katikati ya Covid-19 na kusema 'Hum Tery Sath Hain'.

Mwimbaji wa Pakistani Anashinda Mioyo ya India juu ya Covid-19 Maneno-f

"Jitihada zangu kidogo labda tu tone katika bahari"

Mwimbaji wa Pakistani amepakia wimbo kwenye mitandao ya kijamii, iliyowekwa kwa watu wote wanaoteseka nchini India.

Mwimbaji na mtunzi wa nyimbo wa Pakistani, Imran Hashmi ni wa Lahore, Pakistan.

Hashmi alitumia Instagram kupakia wimbo wake kwa watu wa India.

Wimbo unaitwa 'Hum Tery Sath Hain' (Tupo nawe).

Ujumbe kutoka kwa wimbo ni kwamba hebu tuungane mikono na kuokoa ubinadamu.

Hashmi aliandika wimbo huo kuhusiana na hali inayoendelea ya Covid-19 ambayo India inakabiliwa nayo hivi sasa.

Ulimwengu wote umejitokeza kusaidia India kukabiliana na janga hilo.

Watu kutoka Pakistan pia wanapanua msaada wao na mshikamano kwa Wahindi kupitia njia yoyote inayowezekana.

Jitihada hii ya Hashmi inathaminiwa na kupongezwa na wapenzi wa amani pande zote mbili za mpaka.

Katika mahojiano, mwimbaji wa Pakistani alisema:

“Nilitetemeka sana nilipokuwa nikitazama kwenye runinga hali mbaya nchini India na uharibifu coronavirus ilikuwa ikiondoka katika njia yake.

"Nilitaka kuwaonyesha majirani zetu kwamba tunasimama pamoja nao katika saa yao ya uhitaji.

"Kwa hivyo nilianza kufanyia kazi wimbo huo na kuandika nyimbo, ambayo inahusu mshikamano na matumaini."

Jitihada za amani

Mwimbaji wa Pakistani Anashinda Mioyo ya India juu ya Covid-19 Maneno-kuimba

Hashmi anaamini kuwa muziki unashikilia nguvu ya kuunganisha watu na kueneza amani.

Kuhusu wimbo wake na ujumbe wake, Hashmi alisema:

"Naweza kuwa mvulana bila mpangilio kutoka Lahore, lakini naamini kupitia muziki wangu ninaweza kueneza ujumbe wa amani mpakani na pia ninatarajia watalipiza vivyo hivyo.

Hashmi ana matumaini kuwa juhudi kidogo kutoka kwa wasanii zinaweza kumaliza uhasama kati ya nchi hizo. Anasema:

"Jitihada zangu kidogo labda kushuka tu baharini, lakini nina hakika kwamba siku moja, hata tone hili dogo litatuonyesha jinsi ya kupendana, kama vile tulipokuwa pamoja.

"Mungu atubariki sisi wote na atusaidie katika nyakati hizi ngumu."

Wimbo wake unashinda mioyo ya Wahindi wengi.

Wimbo huo pia umetambuliwa na media ya India pamoja na washawishi wa India.

Amitabh Mattoo, profesa wa Chuo Kikuu cha Jawaharlal Nehru (JNU) Delhi, India pia imeshiriki video hiyo kwenye kifungu chake cha Twitter.

Kwa shukrani kutoka kwa watu kutoka nchi zote mbili, mwimbaji huyo wa Pakistani alisema:

"Ninajisikia mnyonge kujua ujumbe wangu wa upendo na amani katika wimbo wangu sasa unaenezwa ulimwenguni kote na pia ninafurahi kujua kwamba Pakistan inaonekana kama taifa linalopenda amani.

Mwimbaji huyo wa Pakistani pia alikuwa ametunga wimbo mnamo 2020 kwa wafanyikazi wa mstari wa mbele katika vita dhidi ya coronavirus.

Hii ndio video ya wimbo uliowekwa kwenye Instagram:

https://www.instagram.com/tv/COUoTKsj0iz/?utm_source=ig_web_copy_link



Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."

Picha na video kwa hisani ya Instagram






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungetumia Kliniki ya Ngono kwa Afya ya Ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...