Mgogoro wa Ndoa wa Pakistani husababisha Risasi ya Familia

Mzozo wa ndoa huko Bahawalpur, Pakistan, ulibadilika sana na kusababisha kupigwa risasi kwa familia. Kesi ya polisi inaendelea.

Mgogoro wa Ndoa wa Pakistani husababisha Risasi ya Familia f

Shahroze inadaiwa alifyatua risasi kwa familia ya Rashid.

Wanafamilia wanne waliuawa kwa kupigwa risasi Jumapili, Mei 12, 2019, kufuatia mzozo wa ndoa huko Inhar Colony, Bahawalpur, Pakistan.

Maafisa wa polisi wameandikisha kesi hiyo na kubaini wale wanaodaiwa kuhusika.

Kulingana na polisi, mwanamume aliyetambuliwa kwa jina la Muhammad Rashid alioa na mwanamke anayeitwa Aisha huko Sialkot. Baadaye walihamia Bahawalpur.

Ndoa hiyo haikuwa ya hiari yao, hata hivyo, familia ya mwanamke huyo ilikuwa dhidi ya ndoa hiyo.

Familia hizo mbili zilikuwa zimepanga kukutana nyumbani kwa wenzi hao. Mama ya Aisha, binamu yake na kaka yake, aliyejulikana kama Shahroze alifika nyumbani.

Wakati wa mkutano, kulikuwa na mvutano kati ya familia hizo mbili na maneno makali yalibadilishana kuhusu ndoa.

Mzozo kuhusu mzozo wa ndoa ulizidi kuwa mkali na kwa kujibu, Shahroze inadaiwa alifyatua risasi kwa familia ya Rashid.

Upigaji risasi huo ulisababisha vifo vya Bwana Rashid, kaka yake, baba na mama. Wanafamilia wengine watatu pia walijeruhiwa katika shambulio hilo.

Mshukiwa alifanikiwa kukimbia eneo la tukio kabla maafisa wa polisi hawajafika eneo hilo.

Maafisa wa polisi waligundua kuwa tukio hilo lilikuwa limetokea juu ya ndoa kati ya mwanamume na mwanamke ambaye aliishi mahali pengine.

Hii ilisababisha mzozo kati ya familia ya mwanamke huyo na familia ya mumewe. Ilisababisha vifo vya watu wanne.

Polisi wa Bahawalpur wameandikisha kesi na wameunda timu ya kumtafuta na kumkamata mshukiwa mkuu. Wanakusudia pia kuwakamata wengine wawili ambao wanadaiwa kuhusika katika mauaji hayo.

Kumekuwa na visa kadhaa huko Pakistan na India ambapo familia imeua mtu kwa sababu hawakukubali a uhusiano.

Wanafamilia watano na jirani kutoka Punjab walikamatwa kwa mauaji ya binti yao wa miaka 19 juu ya uhusiano wake na mvulana.

Inasemekana hawakukubali mpenzi wa Krishna. Kaka yake Om Parkash hata alidanganya kugeuza tuhuma za polisi.

Mauaji hayo yalidhihirika wakati mtu aliwaambia polisi kuwa msichana amekufa chini ya hali ya kushangaza.

Polisi walipofika nyumbani kwa familia hiyo, Parkash alisema dada yake alikuwa amepotea na alikutwa amekufa kando ya barabara.

Kufuatia uchunguzi wa maiti, matokeo yaligundua kuwa kulikuwa na majeraha kichwani na mwilini. Walipendekeza kwamba alikuwa ameteswa kabla ya kunyongwa hadi kufa.

Krishna na msichana mwingine walikuwa wameacha nyumba zao kukutana na marafiki wao wa kiume. Wakati familia ya Krishna ilikwenda kumtafuta binti yao, walimwona kwenye gari la mpenzi wake.

Inasemekana, familia ya Krishna ilimkasirikia na kumpiga kwa fimbo kabla ya kumnyonga hadi kufa.

Baada ya kuwa hawawezi kuelezea ni kwanini polisi hawajapewa taarifa, wanafamilia watano na jirani walikamatwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri Brit-Asians wanakunywa pombe kupita kiasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...