Mtu wa Pakistani anatupa na kuua watoto wake wanne katika Mfereji

Mwanamume wa Pakistan mwenye umri wa miaka 35 ameshtakiwa kwa mauaji ya kutisha ya watoto wake wanne waliotupwa kwenye mfereji.

Mtu wa Pakistani anatupa na kuua watoto wake wanne katika Mfereji

Watoto walikuwa na umri wa miaka moja hadi saba

Mwanamume mmoja nchini Pakistan amekamatwa kwa shtaka la mauaji ya watoto wake wanne.

Tukio hilo lilitokea katika eneo la Khurrianwala, Pakistan, ambapo ndugu zake wanne walipotea mapema Mei 2021.

Baba wa watoto hao wanne alikuwa amedai kwamba walitekwa nyara.

Polisi wa Khurrianwala walitafuta msaada wa polisi wa Sheikhupura katika kutafuta watoto waliopotea.

Walakini, hawakuweza kuwapata licha ya kufanya shughuli ya utaftaji kwa siku nne.

Khurrianwala SHO, Inspekta Mohsin Muneer kisha akamshikilia Mohsin Naseer mwenye umri wa miaka 35, mnamo Mei 4, 2021, baba wa watoto hao wanne kwa tuhuma.

Kukiri

Baada ya kuhojiwa, mtuhumiwa alikiri uhalifu huo wa kutisha.

Kulingana na polisi, Naseer alifunua kwamba aliua watoto wake kwa sababu waliuliza nguo mpya kwa Eid ijayo.

Naseer alisema kuwa alikuwa ameachishwa kazi na familia yake ilikuwa inakabiliwa na njaa.

Mwanamume huyo aliambia polisi tena kwamba mkewe Naseeb Bibi alikuwa ameenda nyumbani kwa wazazi wake baada ya kuzozana naye zaidi ya wiki mbili zilizopita.

Katika kukiri kwake, polisi wanasema alisema:

“Nilikwenda mara tatu kumrudisha lakini hakuja.

Wakati huo huo, watoto walidai nguo za Eid.

“Kwa hivyo nilichukua watoto wangu wanne, Javeria, Nimraj, Urwa na Zulqarnain mbali na nyumbani kwa pikipiki.

”[Niliwapeleka hadi kwenye Mfereji wa Bhikhi ulioko Barabara ya Sheikhupura kwa kisingizio cha kununua nguo.

"Niliwaua na baadaye nikadai kwamba wamekosekana."

Mtu wa Pakistani aliyekamatwa kwa mauaji ya watoto wake wanne- mfereji

Akizungumza na Kikosi cha Express, Inspekta Munir alisema Mohsin alikuwa ameolewa na Naseeb Bibi, mkazi wa Farooqabad, miaka nane iliyopita.

Afisa huyo alisema zaidi kuwa watoto waliuliza nguo mpya, Hii ​​iliwakasirisha yao baba ambaye aliwatupa kwenye mfereji.

Watoto walikuwa na umri wa miaka moja hadi saba.

Afisa wa Polisi wa Wilaya Mubashir Maikan alisema kuwa katika taarifa yake kwa polisi, mwanamume huyo pia alitoa kashfa juu ya tabia ya mkewe.

Mama

Mama wa watoto pia alifika kituo cha polisi baada ya kupata habari hiyo.

Alisema kwamba mumewe alimpigia simu mnamo Mei 3, 2021, na akasema kwamba alikuwa amewatupa watoto kwenye mfereji, lakini hakumwamini. Alisema zaidi:

“Niliita watu wa kijiji na kuuliza juu ya watoto.

"Walisema hawajawaona watoto kwa siku nne au tano na Mohsin alikuwa peke yake ndani ya nyumba.

“Baada ya haya, niliwajulisha polisi na kuendelea kuwasiliana nao.

Mama alisema kwamba alikuja kituo cha polisi baada ya polisi kumjulisha kuwa mumewe amekamatwa na kukiri kwa uhalifu.

Inspekta Mohsin Muneer alisema mtuhumiwa huyo alikuwa amepelekwa katika kituo cha polisi cha Bhikhi kwa usajili wa kesi na hatua zaidi dhidi yake, wakati timu za uokoaji zikiendelea kutafuta miili hiyo kwenye mfereji huo.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...