Kijakazi Mtoto wa Pakistani mwenye umri wa miaka 7 Kuteswa na Kudhalilishwa na Wamiliki

Kijakazi wa Pakistani kutoka Nisar Colony wa Faisalabad alinyanyaswa na wamiliki wake. Ilidaiwa pia kwamba watamtesa mtoto huyo wa miaka saba.

Kijakazi Mtoto wa Pakistani mwenye umri wa miaka 7 Kuteswa na Kudhalilishwa na Wamiliki f

"Mmiliki wa nyumba hiyo Rana Awais na mkewe Sonia walinitesa"

Kijakazi wa miaka saba wa Pakistan mtoto wa kike aliteswa na kudhalilishwa kimwili na wamiliki wake wawili. Msichana huyo alifanya kazi nyumbani kwao huko Nisar Colony, Faisalabad.

Hii sio mara ya kwanza ambapo mjakazi wa mtoto kudhalilishwa na mwajiri wake.

Maafisa wa polisi waliokuwa doria walimpata msichana huyo Jumamosi, Juni 8, 2019, kando ya barabara huko Samanabad baada ya kuweza kutoroka nyumba ya watesaji wake.

Alipoulizwa kilichotokea, alielezea shida yake mikononi mwa wamiliki wake.

Alidai kwamba alinyanyaswa na mwanamume aliyeitwa Rana Awais na mkewe Sonia. Walikuwa wameajiri msichana huyo kufanya kazi kama mjakazi wa nyumbani kwao.

Msichana huyo mchanga alisema: "Mmiliki wa nyumba hiyo Rana Awais na mkewe Sonia walinitesa lakini kwa namna fulani, niliweza kutoroka kutoka kizuizini kwao."

Msichana huyo alipelekwa hospitali ili uchunguzi wa matibabu ufanyike.

Uchunguzi wa kimatibabu ulifunua alikuwa amepata majeraha mabaya mwili mzima. Maafisa wa polisi walisema kwamba majeraha hayo yalionyesha kwamba alikuwa akiteswa wakati alikuwa akifanya kazi kwa Awais.

Washukiwa waliteketeza masikio, mikono na miguu ya msichana mjakazi. Pia walimvunja vidole vyake.

Maafisa wa polisi walijulisha Ofisi ya Ulinzi na Ustawi wa Mtoto (CPWB) na kumkabidhi msichana huyo.

Afisa wa CPWB Robina Iqbal alithibitisha kuwa polisi wameandikisha kesi kulingana na malalamiko ya msichana huyo.

Kesi hiyo ilisajiliwa chini ya Kifungu cha 34-2004 cha Sheria ya Watoto Walio Wanyonge na Waliopuuzwa.

Alisema:

"Washtakiwa ambao walihusika katika kizuizini cha mjakazi wa mtoto na madai ya kushambuliwa kimwili watapingwa katika korti ya sheria."

Polisi wa Samanabad waliongeza kuwa wamekusanya sampuli za DNA ili kufanya uchunguzi wa kiuchunguzi. Walisema pia kwamba upekuzi ulikuwa ukifanywa ili kumkamata mtuhumiwa.

Katika kisa kama hicho, msichana mjakazi wa miaka 10 wa Pakistan aliteswa na mwanamke aliyemwajiri.

Mama wa Hadia Aslam alimtuma afanye kazi huko Zarqa Shahidnyumba ya Lahore.

Inaripotiwa, Shahid angemtesa mwathiriwa sana hivi kwamba majirani wangeweza kusikia mayowe ya msichana huyo.

Jirani aliye na wasiwasi aliripoti tukio hilo kwa CPWB. Wawakilishi na maafisa wa polisi walifika nyumbani na kumpata mjakazi wa mtoto.

Mwenyekiti wa CPWB Sarah Ahmad alithibitisha kwamba Shahid alikamatwa.

Afisa wa CPWB Shafiq Ratyal alisema Hadia alikuwa akifanya taratibu za kisheria. Kufuatia taratibu, walimpeleka mtoto chini ya ulinzi.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...