Celeb wa Pakistani hawafurahii Kufutwa kwa Kriketi England

Timu za kriketi za wanaume na wanawake za England zilighairi ziara yao ya Pakistan. Watu mashuhuri sasa wameelezea kusikitishwa kwao.

Celeb wa Pakistani hawafurahii Kufutwa kwa Kriketi England f

"Waliokata tamaa na England, wakiondoa kujitolea kwao"

Watu mashuhuri wa Pakistani wameelezea kusikitishwa kwao juu ya kufutwa kwa ziara ya kriketi nchini England.

Timu za kriketi za wanaume na wanawake za England zilipaswa kucheza huko Pakistan.

Walakini, ziara zote mbili zilisitishwa kufuatia wasiwasi wa usalama juu ya shambulio linaloweza kutokea nje ya Uwanja wa Rawalpindi.

Timu ya kriketi ya wanaume ya Pakistani ilitakiwa kucheza na England katika mechi mbili za kimataifa za T20 Jumatano, Oktoba 13, 2021, na Alhamisi, Oktoba 14, 2021.

Wakati huo huo, timu za wanawake zilipangwa kucheza kwa kimataifa zaidi kati ya Jumapili, Oktoba 17, 2021, na Alhamisi, Oktoba 21, 2021.

Bodi ya Kriketi ya Kiingereza (ECB) ilitoa taarifa ndefu kuhusu kufutwa:

"Tunafahamu kwamba uamuzi huu utakuwa tamaa kubwa kwa PCB [Bodi ya Kriketi ya Pakistan], ambao wamefanya kazi bila kuchoka kuandaa kurudi kwa kriketi ya kimataifa nchini mwao.

“Msaada wao wa kriketi ya Kiingereza na Welsh katika majira mawili ya kiangazi iliyopita imekuwa dhihirisho kubwa la urafiki.

"Tunasikitika kwa dhati kwa athari ambayo itakuwa nayo kwa kriketi nchini Pakistan na tunasisitiza kujitolea kwa mipango yetu kuu ya utalii huko kwa 2022."

Wengi walifadhaishwa na habari hiyo lakini haswa mwenyekiti wa PCB na mshambuliaji wa zamani wa kimataifa, Ramiz Raja ambaye alitweet:

"Nilikatishwa tamaa na England, nikiondoa kujitolea kwao na nikashindwa mshiriki wa undugu wao wa Kriketi wakati ilipohitaji sana.

“Tutaishi tuta inshallah.

“Wito wa kuamka kwa Pakistan timu kuwa timu bora ulimwenguni kwa timu kujipanga kucheza bila kutoa visingizio. "

Takwimu zingine za Pakistani pia sasa zimeshiriki jinsi wanahisi juu ya tangazo hilo mkondoni.

Cricketer Shoaib Malik alitweet: “Habari za kusikitisha kwa kriketi ya Pakistan, kaa imara…

"Tutarudi kwa nguvu, inshallah!"

Muigizaji Adnan Siddiqui alisema: "Tabia mbaya sana ya timu za NZ na Uingereza za kriketi.

“Hatupaswi kuwa chini yao. Jiepushe na #kunyanganywa koloni. ”

Mwigizaji Saba Qamar ameongeza:

"Inasikitisha sana kwa mashabiki wa kriketi nchini Pakistan."

"100% nyuma ya @TheRealPCB In sha Allah tutafufuka."

Kricketer wa Jamaica Chris Gayle pia aliunga mkono Pakistan na akaandika hivi:

"Nitaenda Pakistan kesho, nani anakuja nami?"

Tweet yake ilivutia sana watu mashuhuri wengine.

Hii ni pamoja na mwimbaji wa Pakistani Asim Azhar ambaye alijibu:

“Karibu @henrygayle !!! Wacha tukutendee biryani nzuri, muziki wa kushangaza na usalama kama hakuna mwingine. ”

Habari hii inakuja siku chache baada ya timu ya wanaume ya New Zealand pia kujiondoa katika ziara yao ya Pakistan kwa sababu ya hofu ya shambulio nje ya uwanja.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."