Wanandoa wa Jinsia moja wa Pakistani na Wahindi wanaolewa

Wanandoa wa jinsia moja waliolewa huko California. Ilikuwa sherehe ambayo ilionyesha kuwa mapenzi hayana mipaka kwani mwanamke mmoja ni Mhindi wakati mwingine ni Pakistani.

Wapenzi wa Jinsia moja wa Pakistani na Wahindi wanaolewa f

"Tumeigonga mara moja na tumekuwa tukining'inia tangu wakati huo!"

Wanandoa wa jinsia moja wa India na Pakistani waliolewa katika hafla ya kifahari wakiwa wamevaa mavazi ya jadi ya harusi.

Bianca Maieli na Saima Ahmad waliolewa huko California, na ndiko walikokutana na kuishi. Harusi yao ilikuwa Aprili 20, 2019.

Baada ya kuolewa kwa miezi kadhaa sasa, Bianca alielezea jinsi walivyotaka kuingiza asili zao zote za kitamaduni kwenye harusi yao. Alisema:

“Mimi ni Colombian na Mhindi na nimetoka katika historia ya Kikristo. Mke wangu ni Mpakistani kutoka asili ya Kiislamu.

"Tulikuwa na hamu ya kujumuisha sehemu za tamaduni zote mbili kwa njia ambayo ilikuwa ya heshima na ya kibinafsi kwa wakati mmoja.

"Tulikuwa na hafla nne, kila moja ikiwa na mpango wake wa rangi na kila kitu kilikuwa cha DIY."

Wanandoa hao walivaa mavazi yaliyoratibiwa kwa kila hafla lakini kwa harusi, Bianca alivaa sari ya rangi ya pembe za ndovu wakati Saima alienda kwa sherwani nyeusi na maelezo yaliyopambwa sana.

"Tulikuwa na mavazi yanayofanana kwa kila hafla ambayo yote yalibuniwa na Bilal Kazimov, rafiki na mbuni mzuri."

Bianca alikamilisha sura yake ya bibi harusi kwa kina maang tikka, bangili za dhahabu na lulu. Saima alipata sura yake na dupatta upande wake.

Wanandoa wa Jinsia moja wa Pakistani na Wahindi wanaolewa - wanandoa

Bianca alielezea jinsi yeye na Saima walivyofahamiana.

"Saima na mimi tulikutana kupitia marafiki wa pande zote mnamo 2014 kwenye hafla ya kuongea inayoitwa 'Coming Out Muslim'. Tunaigonga mara moja na tumekuwa tukining'inia tangu wakati huo! ”

"Tulipokutana, hakuna hata mmoja wetu alikuwa akitafuta mtu mbaya uhusiano lakini tulipenda kuwa pamoja.

"Tulifanya tarehe lakini ilichukua mwaka mzima kabla ya kukubali kile tulichoshiriki kweli kilikuwa cha kipekee sana na kwamba tunataka kuwa pamoja.

“Miaka michache kwenye uhusiano wetu tulianza kujadili uwezekano wa kuoa.

"Saima hata aliniuliza juu ya aina ya pete ambayo nilikuwa nikitafuta lakini nilitaka kumpendekeza na niliamua kumshangaza."

"Niliuliza swali kwenye safari ya kwenda Colombia."

Harusi ya wanandoa wa jinsia moja ilifanyika kwenye bustani ya nyuma ya baba ya Bianca wakati anaongeza:

“Harusi ilifanyika nyuma ya baba yangu na wageni 200 walihudhuria.

"Mmoja wa marafiki wetu wa karibu aliongoza sherehe hiyo ambayo tulifanya fupi ili tuweze kutumia harusi yetu nyingi kwenye uwanja wa densi!

"Marafiki zetu na familia kweli walikusanyika kutusaidia kuleta pamoja maono yetu.

"Tulichukua maua siku moja kabla kutoka kwa wilaya ya maua huko Downtown Los Angeles na kuyapanga yote siku ya harusi.

“Kila jambo dogo lilikuwa zuri na kazi kubwa ambayo kila mtu aliweka kwa siku yetu maalum ilikuwa ya kufurahisha sana. Kwa kweli ilichukua kijiji na hatungeweza kufanya bila wao! ”

Wanandoa wa Jinsia moja wa Pakistani na Wahindi wanaolewa - kukumbatiana

Bianca aliendelea kuzungumza juu ya kila hafla ya harusi yeye na Saima.

“Sherehe hizo zilianza na dhoki, ambayo ilitawaliwa na bluu. Mayoun, ambayo kimsingi ni sherehe ya haldi, kwa kweli, ilikuwa ya manjano.

"Mehendi yetu ilikuwa na rangi nyekundu. Harusi ilikuwa imevaa nguo nyeupe, dhahabu, na lavender.

"Rangi zetu za uchumba zilikuwa nyeusi na dhahabu kwa hivyo tulitaka kulinganisha hiyo. Tuliongeza lavender kwa sababu tulioana wakati wa chemchemi. ”

Ndoa ya jinsia moja haijahalalishwa nchini India lakini mashoga ngono ilikuwa mnamo Septemba 2018.

Pakistan haina ndoa ya jinsia moja na jinsia ya jinsia moja ina adhabu ya kifo, lakini hakuna rekodi ya kutekelezwa.

Nchi imeanzisha kinga kali kwa watu wa jinsia.

Bianca aliiambia Sutra ya harusi: “Tumekuwa na changamoto nyingi hapo awali. Lakini kwa kuwa tumekuwa pamoja changamoto hizo zimeonekana kutisha wakati zinakabiliwa pamoja.

"Kwa kweli inahisi kama baraka kwamba tuliweza kupata mtu mwingine."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa hisani ya Bianca Maieli Instagram





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ni mchezo gani wa kuigiza wa runinga wa India unaofurahia zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...