Afisa wa Uwanja wa ndege wa Pakistani alichukua Rushwa kutoka kwa Mwandishi wa Habari wa Australia

Katika tukio la ufisadi, afisa wa uwanja wa ndege nchini Pakistan alichukua hongo kutoka kwa mwandishi wa habari wa Australia. Alifunua zaidi juu ya uzoefu.

Afisa wa Uwanja wa ndege wa Pakistani alichukua Rushwa kutoka kwa Mwandishi wa Habari wa Australia f

"alisema 'dola za Kimarekani ulizopata, unajua, sarafu yoyote itafanya'."

Afisa wa uwanja wa ndege amewekwa chini ya ulinzi baada ya kushtakiwa kwa kuchukua hongo kutoka kwa mwandishi wa habari wa Australia.

Alizuiliwa baada ya Waziri Mkuu Imran Khan kuingilia kati. Alikuwa ameamuru maafisa wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga (CAA) kuchunguza suala hilo na kumkamata mshtakiwa.

Kulingana na maafisa wa CAA, wamesimamisha hati ya kuingia iliyotolewa kwa mtuhumiwa ambaye anadhaniwa anafanya kazi kwa kampuni binafsi inayofanya kazi ndani ya chumba cha kupumzika cha watu wa kibiashara (CIP) cha uwanja wa ndege.

Dennis Freedman ndiye mwandishi wa habari ambaye alifunua ufisadi.

Alikuwa akiangazia Ligi Kuu ya Pakistan (PSL). Baada ya kurudi Melbourne, alishiriki uzoefu wake na afisa wa uwanja wa ndege katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Allama Iqbal huko Lahore.

Bwana Freedman alilielezea tukio hilo kama "upande mbaya wa Pakistan" lakini akaendelea kusema kuwa kila nchi ina upande mbaya.

Alielezea kuwa afisa alimsaidia kupitia njia ya uhamiaji akimuokoa kutoka kwenye foleni ndefu. Walakini, baadaye aliuliza a rushwa.

"Nilikuwa nikipitia uhamiaji lakini wakati nilipokuwa nikipanga foleni, kijana mmoja ananijia, afisa aliyevaa nguo za uchi, na kusema" ungependa kuja nami tafadhali bwana, tutaenda kwenye njia ya haraka "."

Bwana Freedman aliendelea kusema kwamba ilikuwa "kadi ya gora", fursa ambayo wakati mwingine hufurahiwa na raia wa kigeni huko Pakistan.

Aliendelea: "Ilikuwa laini ndefu kwa hivyo niliitumia na ananipeleka mbele ya mstari na kwa sekunde mbili, pasipoti yangu iligongwa muhuri.

"Halafu ananiingiza kwenye chumba cha kupumzika cha uwanja wa ndege na kunikalisha chini na anabeba mifuko yangu njia nzima kisha ananiuliza pesa.

"Nilipomwambia kuwa sina pesa, alisema" Dola za Amerika ulizopata, unajua, sarafu yoyote itafanya ".

"Nilikuwa nimebakiza rupia 350 na nikampa hiyo ili azime na kumfanya aondoke."

Bwana Freedman kisha akaelezea masikitiko yake kwa kumpa afisa wa uwanja huo pesa.

“Laiti nisingekuwa. Badala yake, ningependa ningeita laini ya ufisadi. Walikuwa wamekaa pale na niliona baadaye lakini hilo lilikuwa kosa langu, nitajifunza kutoka hapo. ”

https://twitter.com/DennisCricket_/status/1237271003916423168

Mwandishi wa habari kisha akamtaka mtu huyo asifukuzwe kazi. Badala yake, alitaka kuelimishwa zaidi juu ya jambo hilo ili kuzuia visa vya ufisadi kutokea.

“Sasa sitaki mtu huyu afutwe kazi, sitaki apate shida kwa sababu najua kila kitu kinachotokea katika uwanja wa ndege kimepigwa picha na mtu atatazama hii na kupata yule mtu.

"Ninachotaka ni elimu na ninataka kushiriki hadithi yangu kwamba nilifanya makosa kwa kumpa pesa huyu mtu na bora angeweza kushughulikia ingekuwa kusema hapana na kushikilia msimamo wangu."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...