Mwigizaji wa Pakistani Ayeza Khan anarudia tena wimbo wa Sridevi

Mwigizaji wa Pakistani Ayeza Khan aliingia kwenye Instagram na kuiga hatua za densi za Sridevi kutoka kwa wimbo 'Mere Haathon Mein'.

Mwigizaji wa Pakistani Ayeza Khan anarudia wimbo wa Sridevi Maneno f

"Geeti ki shaadi… Uko tayari?"

Muigizaji wa runinga wa Pakistani Ayeza Khan amerejelea densi maarufu ya Sridevi ya 'Mere Haathon Mein'.

Ayeza, ambaye ni mtu mashuhuri anayefuatwa zaidi huko Pakistani kwenye Instagram na wafuasi milioni 10, alishiriki video hiyo kwenye jukwaa la media ya kijamii ambayo imependwa na watu zaidi ya 900,000.

Ndani yake, anaweza kuonekana akicheza moyoni mwake kwa wimbo uliorekodiwa na mwimbaji mashuhuri wa India, Lata Mangeshkar wa filamu ya Sauti ya 1989 Chandni nyota waigizaji marehemu Sridevi na Rishi Kapoor.

Akivaa rangi ya waridi na machungwa, Ayeza aliongezea kichwa:

"Geeti ki shaadi… Uko tayari?"

Hii ni kumbukumbu ya harusi inayokuja ya mhusika wake Geeti kwenye safu ya Televisheni ya HUM, Laapata, baada ya kuolewa na Shams, iliyoonyeshwa na Ali Rehman Khan.

Kwenye kipande cha video fupi, Ayeza anaiga hatua zile zile zilizofanywa maarufu na Sridevi kwenye filamu.

Mashabiki wake walifurika sehemu ya maoni, na wengi wakichapisha mioyo ya mapenzi na kusifu hatua za mwigizaji.

Juu ya waigizaji wapendao, Ayeza hapo awali alisema:

"Kati ya waigizaji wengi ninaowapenda, Sridevi amekuwa juu na atakua juu kila wakati.

“Ni jambo la kusikitisha kwamba alituacha hivi karibuni. Msukumo kwangu, kama mwigizaji na mama. ”

Sridevi alichukuliwa sana kama nyota ya kwanza ya kike ya India baada ya kuigiza kama mwigizaji wa watoto katika filamu ya Kitamil akiwa na miaka minne mnamo 1967 kabla ya kuwa tamasha la kudumu katika sinema ya Hindi.

Jukumu lake la 300 na la mwisho la filamu lilikuwa katika msisimko wa uhalifu wa 2017 Mama kabla ya kufa kwa kuzama kwa bahati mbaya kwenye bafu katika chumba chake cha hoteli huko Dubai mwaka uliofuata.

Baadhi ya filamu zake za kusimama ni pamoja na filamu ya mapenzi ya 1986, Nagina na Bwana India kinyume na Anil Kapoor mnamo 1987 ambayo ndio ngoma yake maarufu ya wimbo 'Hawa Hawaii' ilitoka.

Wakati huo huo, Ayeza Khan alianza kazi yake kama mwigizaji wakati alikuwa na umri wa miaka 18 akifanya kwanza na jukumu la kusaidia katika mchezo wa kuigiza, Tum Jo Miley, ambayo ilirushwa kwenye Hum TV mnamo 2009.

Baada ya kuchukua safu ya majukumu ya kusaidia, alikua kiongozi katika safu ya Televisheni ya Geo, Tootay Huway Kwa, mnamo 2011 na maonyesho mengine mengi kwenye vituo vingi vya runinga kufuatia kutoka kwa hii.

Walakini, onyesho la mwigizaji huyo lilikuwa katika mchezo wa kuigiza wa kimapenzi Meray Paas Tum Ho kati ya 2019 na 2020, akipata sifa yake muhimu na Tuzo ya Screen ya Kimataifa ya Pakistan ya Mwigizaji Bora wa Televisheni.

Kipindi cha sasa cha Ayeza, Laapata, amegawanya mashabiki hivi karibuni baada ya kurushwa kwa eneo la kofi lenye utata katika sehemu ya 12.

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."