Genge la Ngono ya Mtoto la Oxford jela kwa Kutumia vibaya wasichana wadogo

Genge la kuwanyanyasa watoto ngono la wanaume wanane ambalo lilifanya mazoezi ya Oxford na kuwanyanyasa kijinsia wasichana wadogo walio hatarini limefungwa.

oxford ya ngono ya watoto

"Ni wazi kwamba kulikuwa na mamia ya vipindi vya unyanyasaji wa kijinsia"

Kikundi cha ngono ya watoto wa wanaume wanane wamefungwa kwa kuwanogesha na kuwanyanyasa kijinsia wasichana wadogo katika jiji la Oxford.

Genge la kujitayarisha lilifanya kazi huko Oxford kati ya 1998 na 2005 na kuwanyanyasa kijinsia wasichana wadogo sita ambao walikuwa na umri kati ya 13 na 17 wakati makosa yalifanyika.

Kesi hiyo katika Korti ya Oxford Crown ambayo ilianza Oktoba 2017 na ilidumu kwa zaidi ya miezi mitano, na kuishia Machi 2018, iliwapata wanaume wote wakiwa na hatia na aliwatia hatiani kwa uhalifu wa kijinsia dhidi ya wasichana walio katika mazingira magumu.

Majaji katika kesi hiyo walisikia wahasiriwa watano wakielezea unyanyasaji mbaya na unyanyasaji waliopata mikononi mwa wadudu hawa. Ushauri wa majaji ulichukua masaa 107 na dakika 31 kwa siku 24 ambayo ilikuwa rekodi.

Hukumu ya wanaume hao ilianza Jumatatu, Juni 11, 2018.

Muhtasari wa taarifa za kibinafsi zilizotolewa na kila mmoja wa wahasiriwa, ambaye hawezi kutajwa kwa sababu za kisheria, ambao sasa ni wanawake, waliwasilishwa kwa maelezo ya kiwewe na athari za unyanyasaji uliofuata katika maisha yao.

Mhasiriwa mmoja alipata shida kubwa za kulala na maswala makubwa kudumisha uhusiano. Mwingine alisema kulazimika kukabiliwa na wanyanyasaji kortini walikuwa 'wamemtukana tena ikiwa hawakudhalilisha' maisha yake.

Wanaume wote walihukumiwa kifungo cha karibu miaka 90 gerezani katika sehemu ya mwisho ya usikilizwaji Jumanne, Juni 12, 2018. Wawili wa wanaume hao walifungwa mapema mwaka 2018 kwa sehemu yao katika genge hilo.

Jaji, Peter Ross, wakati wa kusikilizwa aliwataja wanaume kama 'mbaya' na akasema kwa sababu ya dhuluma mbaya ambayo wasichana walipata, walifanywa wajihisi 'wasiofaa' na wanaume hawa.

Bwana Ross alisema:

“Waathiriwa wote walikuwa vijana walio katika mazingira magumu.

"Waliletwa katika kikundi, ambacho washtakiwa walikuwa sehemu ya, kwa kubembeleza, na kuwafanya wajisikie kuwa mali na utoaji wa pombe na dawa za kulevya.

“Na matokeo yalikuwa kwamba unyanyasaji wa kijinsia wa wasichana hawa ukawa jambo la kawaida.

“Ni wazi kwamba kulikuwa na mamia ya vipindi vya unyanyasaji wa kijinsia. Athari kwa wahasiriwa wa makosa haya imekuwa ikivunjika.

"Ni lazima ikumbukwe kwamba kila mmoja wenu kwa njia yake mwenyewe alishiriki katika kuharibu maisha ya wasichana hawa."

Kesi hiyo ilisikia jinsi wanaume hawa walianza kuwanoa wasichana wadogo kwa urafiki ili kujenga uaminifu, ambao ulidhulumiwa vibaya na kukiukwa.

Wanaume hao mara kadhaa waliwashawishi wasichana wadogo kufanya ngono katika anwani anuwai huko Oxford pamoja na nyumba za wageni, kwenye magari na katika bustani za mitaa.

Unyanyasaji wa kijinsia wa wasichana ulifanyika katika gari nyeusi la Nissan Serena na sahani ya leseni inayoishia 'SHG'. Akielezea kile wanaume hao walifanya wakitumia gari, mwathiriwa mmoja alisema:

“Wangewachagua wasichana, wakifanya mapenzi nao, na kuwatupa. Kila kitu kilitokea katika Serena hiyo. ”

Alisema pia wanaume hao watampakia pombe na dawa za kulevya na kisha "watachukuana kwa zamu" kufanya mapenzi naye.

Maeneo mengine ambapo wasichana wadogo walitumiwa kingono na kunyonywa ilikuwa katika sehemu tofauti za Oxford, pamoja na Oxford City FCs ground Place Farm Farm, laybys na Shotover Woods.

Wasichana wengine walichukuliwa kwa makusudi kwenye tafrija na wapewa pombe ya bure na dawa za kulevya ili kuwatesa kingono.

Kwa muda, wasichana wadogo walifanyiwa unyanyasaji mwingi wa kijinsia na ubakaji wa genge.

Oliver Saxby QC kutoka kwa upande wa mashtaka aliita unyanyasaji wa wahasiriwa kama 'unyonyaji wa kijinsia, wa kijinga na wanyang'anyi'.

Upande wa utetezi wakati wa kusikilizwa ulisema kwamba wanaume walikuwa "wachanga" na wengi wao pia walikuwa vijana na bado ni vijana wakati wa makosa yao, na tangu wakati huo walikuwa wamebadilisha maisha yao.

Wakati alikubali kwamba ukweli kwamba baadhi ya wanaume hao wanaweza kuwa walikuwa vijana na hawajakomaa wakati huo, jaji Peter Ross hakukubali kuwa ukali wa uhalifu wao wa kijinsia haukustahili kifungo kirefu walichopewa.

Wanaume hao walihukumiwa na kufungwa jela kama ifuatavyo.

Assad Hussain, mwenye umri wa miaka 37, alihukumiwa kifungo cha maisha na kifungo cha chini cha miaka 12.
Moinul Islam, mwenye umri wa miaka 42, alihukumiwa kifungo cha jumla ya miaka 15 na miezi tisa gerezani.
Haji Khan, mwenye umri wa miaka 38, alihukumiwa kifungo cha miaka 10.
Kameer Iqbal, mwenye umri wa miaka 39, alihukumiwa kifungo cha miaka 12.
Alladitta Yousaf, mwenye umri wa miaka 48, alihukumiwa kifungo cha miaka saba na nusu
Khalid Hussain, mwenye umri wa miaka 38, alihukumiwa kifungo cha miaka 12.
Raheem Ahmed, mwenye umri wa miaka 41, alihukumiwa kifungo cha miaka 12 gerezani tarehe 16 Aprili 2018.
Kamran Khan, mwenye umri wa miaka 36, ​​alihukumiwa kifungo cha miaka nane jela tarehe 16 Aprili 2018.

DS Nicola Douglas afisa wa uchunguzi alisema:

"Hakuna wahusika waliokiri hatia yao au kuonyesha majuto yoyote."

Akisifu wahasiriwa alisema:

“Athari za makosa haya kwa wahanga, familia zao na mahusiano hayawezi kudharauliwa.

"Kuna matokeo mabaya ambayo hudumu muda mrefu baada ya kosa.

"Bila wanawake hawa kusimulia hadithi zao, wahalifu ambao hutumia vibaya na kufanya makosa makubwa ya kijinsia dhidi ya watoto walio katika mazingira magumu na vijana katika jamii zetu watabaki wamejificha, bila kuadhibiwa na huru kufanya madhara zaidi."

Adrian Foster, wa CPS, alisema:

"Kesi hizi, kwa kweli, ni uhalifu wa kupangwa, na tulifikiria kesi hii kwa njia ile ile ambayo tungeshughulikia kesi yoyote ya uhalifu uliopangwa kwa kufanya uhusiano, na kujenga uelewa wa mitandao ya jinai.

"Tulifanya kazi kwa karibu na Polisi wa Thames Valley kutoka mapema uchunguzi ili kusaidia kujenga kesi kali zaidi ya mashtaka. Wachunguzi wao, na mawakili wa Huduma ya Mashtaka ya Crown na wafanyikazi wa kesi, wamefanya kazi bila kuchoka kuleta mashtaka haya magumu kortini. Nawashukuru wote ambao kwa ujasiri walijitokeza kutoa ushahidi kwa upande wa mashtaka.

"Athari za kihemko kwa wahasiriwa na familia zao za vitendo vya kuchukiza vya wanaume hawa haiwezekani kuhesabiwa. Natumai kuwa sentensi hizi zinawapa faraja kidogo. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.