Otilia Bruma afanya Tamasha lake la Kwanza huko Lahore

Mwimbaji wa Kiromania Otilia Bruma alifanya tamasha lake la kwanza mjini Lahore, akiwaacha mashabiki wakiwa na furaha tele. Wengi wanamwomba aigize katika miji mingine pia.

Otilia Bruma afanya Tamasha lake la Kwanza huko Lahore f

"Mara ya kwanza Lahore! Ipende."

Mwimbaji wa Kiromania Otilia Bruma hivi majuzi alileta ustadi wake wa kuvutia wa muziki huko Lahore kwa mara ya kwanza.

Yeye ni kipaji cha aina nyingi kinachotambuliwa kwa mchango wake katika muziki wa pop na dansi.

Hadhira iliyochangamka, iliyodumishwa kwa shauku, ilichangia hali iliyojaa msisimko unaoonekana.

Tukio hilo lilifanyika bila mshono, huku talanta na haiba ya Otilia ikivutia mioyo ya wote waliohudhuria.

Kupitia Instagram, Otilia alishiriki chapisho ambalo liligusa wakati huo, likimuonyesha akiwa jukwaani huku umati wa watu uliokuwa ukishangilia nyuma.

Picha hiyo ilikuwa na maelezo mafupi: “Mara ya kwanza Lahore! Naipenda."

Mashabiki walifurika maoni haraka, wakipongeza sura na talanta yake.

Maoni moja yalisema: "Furaha inaonekana kuwa nzuri kwako."

Mshangao mwingine akasema: “Ulikuwa mrembo sana!”

Mtumiaji mmoja alisema: "Kuwa na wakati mzuri nchini Pakistan."

Otilia Bruma pia alichapisha video yake akiwa jukwaani, akitumbuiza umati wa watu wakali.

Mwitikio mkubwa ulienea zaidi ya Lahore, kwani mashabiki kutoka miji mingine walielezea hamu yao ya maonyesho katika maeneo yao.

Mtu mmoja aliuliza: "Utakuja lini Karachi?"

Mwingine aliomba: “Tena nchini Pakistan! Unakuja lini Multan?"

Mmoja wao alisema: "Tafadhali fanya tamasha huko Islamabad pia!"

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Otilia (@otilia.official)

Hii ilidhihirisha umaarufu wa mwimbaji wa 'Billionera' unaokua.

Walakini, kulikuwa na ukosoaji kwa chaguo la Otilia la mavazi yake jioni.

Baadhi ya watu hawakufurahishwa sana na top yake ambayo ilikuwa ni shati la ngozi lenye mikanda.

Wanadai shati ya mwimbaji ilikuwa ya kufichua sana na alipaswa kuzingatia utamaduni wa Pakistani alipokuwa akivaa.

Baadhi yao walitaja chapisho lake la zamani ambalo lilimuonyesha akiwa amevalia hijabu, wakidai hakuwa na tatizo la kuivaa.

Mtu mmoja alisema:

“Angalau alipaswa kutilia maanani; utamaduni wa mahali anapoigiza.”

Mwingine akasema: “Nikiwa nimevaa lakini bado nimevuliwa, naweza kuona kila kitu.”

Mmoja aliandika: “Kwa hiyo sheria ni za wenyeji pekee?

“Kuna maana gani ya kuwa na sheria hizi ikiwa utawaalika watu wanaovaa hivi? Unaendekeza uchafu kwa vyovyote vile."

Mwingine alisema: “Huko Pakistani hijabu haipo. Kitu kidogo unachoweza kufanya ni kuvaa kwa kiasi.”

Otilia Bruma aliondoka kwenye tamasha hilo akiwa amefunika sehemu ya juu ya mwili wake na kichwa kwa kitambaa chenye usalama kikiweka watu mbali.

Mashabiki wanaweza kusikika wakiimba "I love you Otilia" chinichini.

Wanamtandao wanahoji ni kwa nini alichagua kujifunika mwishoni tu huku wengi wakitaja kama jambo la kustaajabisha.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...