Mod ya Ambika ya Siku Moja inaonyesha Tabia ya Kusinzia ya Kulala

Kwenye 'The Graham Norton Show', Ambika Mod, nyota wa 'Siku Moja' ya Netflix, alifichua tabia yake ya ajabu ya kulala ambayo iliwafadhaisha wageni.

Mod ya Ambika ya Siku Moja inaonyesha Tabia ya Kusinzia ya Kulala f

"Ninasema nilikuwa kitandani na macho yangu, kama yamefunguliwa"

Netflix Siku nyota Ambika Mod alifichua tabia yake ya ajabu ya kulala.

Inaonekana juu Maonyesho ya Graham Norton, Ambika awali alijaribu kusimulia hadithi.

Walakini, aliishia kukengeushwa alipokuwa akimfunulia Graham Norton na wageni wengine kwamba anapoenda kulala usiku, yeye hulala na macho yake wazi.

Ambika alieleza kuwa huwa hafungi macho yake na kwa kweli hujitahidi kufunga kope zake.

Alianza hivi: “Kila ninaposimulia hadithi hii, mimi husema kwamba nilikuwa kitandani na macho yangu, kana kwamba yamefunguliwa, lakini mimi hulala macho yangu yakiwa yamefumbua hivyo yamepanuka kidogo.”

Mchekeshaji Josh Widdicombe alipigwa na butwaa na kukatizwa:

"Samahani, wa, wa, wa, wa, wa, ..."

Graham alipiga kelele: "Simamisha basi!"

Josh aliongeza: "Kwa nini tumefanya onyesho lililosalia na hatujaanza na hii kidogo?"

Akionekana kuamini tabia yake ya kulala haikuwa ya kipekee sana, Ambika alisema:

"Ninalala macho yangu wazi".

Alipomwonyesha Sir Ian McKellen, ambaye pia alikuwa mgeni, Ambika alifafanua:

"Sio kama Gandalf."

Wakiendelea kudadisi, wageni waliuliza Ambika kwa maelezo zaidi.

“Sijui ni nini kingine cha kusema! Ninalala macho yangu wazi. Sio kamili, ni kama ... "

Ambika Mod kisha alionyesha jinsi anavyoonekana kulala, akizungusha macho yake nyuma ya kichwa chake.

Watazamaji walipocheka, Josh alitania:

"Oh, kwa hivyo sio kitu cha kushangaza?"

Mod ya Ambika ya Siku Moja inaonyesha Tabia ya Kusinzia ya Kulala

Ambika kisha akakiri imekuwa tabia tangu akiwa mtoto.

"Mama yangu anasema nilikuwa nikifanya hivyo nikiwa mtoto na alishangazwa nayo, lakini yeye, kama vile, unajua, alikuwa kama ... labda ni sawa.

“Kwa kweli naona ni vigumu sana kufumba macho yangu kikamilifu. Ninahisi kama kope zangu si kubwa vya kutosha kwa mboni za macho yangu.”

"Nikifanya hivyo [hufunga macho yake], ninafikiria sana kuihusu. Kama, ikiwa nimepumzika tu, mimi ni kama [kufunga macho katikati].

Akizama zaidi katika tabia hiyo ya kulala, Ambika alisema "ana macho makavu sana".

Kwa wakati huu, Graham alisema: “Tunafanya nini hapa? Tunapaswa kutengeneza filamu ya hali halisi ya Channel 5!”

video
cheza-mviringo-kujaza

Ambika Mod anatoka kwenye mafanikio ya Siku, ambayo imepokea uhakiki wa hali ya juu na imewashtua watazamaji na mwisho wake wa kunyonya.

Lakini hapo awali Ambika alifichua kwamba awali alikataa nafasi ya Emma.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na jaribio la Kiingereza la Uingereza kwa Washirika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...