Mwanamke Mkongwe wa India awashtua Watu wenye Ustadi wa Kiingereza uliosemwa

Mwanamke mzee wa India alishtua watu na ustadi wake wa Kiingereza. Mkutano huo wa kuhamasisha ulifanywa na kushirikiwa kwenye media ya kijamii.

Mwanamke mzee wa India awashtua watu wenye ujuzi wa Kiingereza uliosemwa f

"Alikuwa mpenzi wa kutokuwa na vurugu."

Mwanamke mzee wa India alikamatwa kwenye kamera akiongea Kiingereza vizuri na imewashangaza kila mtu.

Nchini India, uwezo wa kuzungumza Kiingereza fasaha mara nyingi huhusishwa na jamii zilizoelimika na za kiwango cha juu. Pia huwa inahusishwa na kizazi kipya.

Walakini, mwanamke huyu, Bhagwana Devi, alionekana akivunja mitazamo ya zamani kwa urahisi.

Haijulikani Bhagwana anatoka wapi lakini ustadi wake wa Kiingereza uliozungumzwa ulipigwa picha na kushirikiwa kwenye mitandao ya kijamii. Video hiyo hivi karibuni ilienea.

Afisa wa IPS Arun Bothra alishiriki video hiyo kwenye Twitter.

Kwenye video hiyo, Bhagwana anaonekana amevaa shati jeupe na saree nyekundu.

Mtu anayempiga sinema yule mwanamke mzee anamuuliza juu ya Mahatma Gandhi. Bhagwana kisha anazungumza juu ya Gandhi na maoni yake kwa Kiingereza fasaha.

Alisema: "Mahatma Gandhi alikuwa mmoja wa wanaume wakubwa ulimwenguni. Alikuwa wa familia nzuri sana.

“Alikuwa mtu rahisi, alikuwa na chakula na vinywaji rahisi.

“Aliwapenda Wahindu na Waislamu wote. Alikuwa baba wa taifa na mzalendo. ”

Bhagwana aliendelea kuzungumza juu ya kile Gandhi aliamini.

"Alipenda kutokuwa na vurugu."

Mwanamke huyo wa India pia alizungumzia kuzaliwa kwake, kifo na kumbukumbu yake huko New Delhi kabla ya kutaja jina lake.

Bhagwana pia alizungumzia jinsi India ilivyokuwa huru bila vurugu na kwamba mambo yanapaswa kutatuliwa bila vurugu nchini India na katika jamii za kimataifa.

Arun alinukuu video hiyo na: "Ni alama ngapi kati ya 10 za bibi kizee kwa Jaribio hili la Kiingereza?"

Hotuba yake juu ya Gandhi ilienea kwenye Twitter. Imeonekana zaidi ya mara 327,000 na imepokea zaidi ya vipendwa 17,000.

Watumiaji wa media ya kijamii walipongeza ustadi wa Bhagwana wa Kiingereza wakati wengine walipenda ujasiri wake na roho ya kupendeza.

Mtu mmoja alisema: "Wow, anaongea Kiingereza vizuri."

Mtumiaji mwingine aliandika: "Hatustahili kumpima, bwana. Yeye ni msukumo! ”

Mtu mmoja alitoa maoni:

"Ni bora zaidi kuliko walimu wengi wa shule zetu za msingi… bila shaka ni 10."

Watumiaji wa media ya kijamii walifurahishwa sana na ustadi wa Bhagwana wa kuzungumza Kiingereza hivi kwamba hata wengine walipendekeza kwamba Mbunge wa Bunge Shashi Tharoor akutane naye.

Shashi Tharoor anajulikana kwa yake ufasaha wakati akizungumza, haswa wakati wa hotuba zake.

Arun aliielezea na kuwauliza wafuasi wake:

"Itafurahisha kuona ni alama ngapi Shashi Tharoor bwana anampa?"

Mtu mmoja alijibu: "Hatimaye ushindani mkali kwa Shashi Tharoor."

Ni wazi kuwa kuzungumza lugha nyingine ni jambo la kupongezwa lakini onyesho la Bhagwana linalozungumza Kiingereza ni msukumo.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na marufuku ya Matangazo ya Kondomu kwenye Runinga ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...