Nusrit Mehtab anaangazia Uendeshaji wa Kipolisi, Utofauti & 'Off the Beat'

Katika mahojiano ya kipekee na DESIblitz, Nusrit Mehtab anazama ndani ya matatizo ya kisasa ya polisi na risala yake, 'Off the Beat'.

Nusrit Mehtab anaakisi kuhusu Uendeshaji wa Polisi, Utofauti & 'Off the Beat' - f

"Sitasahau ubaguzi wa rangi niliokutana nao mitaani."

Katika ulimwengu wa polisi, hadithi chache ni za kulazimisha na kuchochea fikira kama zile za Nusrit Mehtab.

Kitabu chake kipya, Mbali na Beat, anachunguza sana maisha yake ya mwanzo kama mmoja wa wanawake wa kwanza wa Kiislamu wa turathi za Pakistani kujiunga na Polisi wa Metropolitan mwishoni mwa miaka ya 1980.

Katika enzi iliyojaa ubaguzi wa rangi, ubaguzi wa rangi, na Ubaguzi, Safari ya Nusrit inasimama kama ushuhuda wa uthabiti, ukakamavu, na harakati za kutafuta haki bila kuchoka.

Mahojiano yetu yanachunguza motisha zake, changamoto alizokabiliana nazo, maono yake ya mustakabali jumuishi zaidi katika utekelezaji wa sheria, na athari ya kudumu ya michango yake ya ujasiri.

Mawazo yake yanaangazia njia kuelekea jeshi la polisi lenye haki na usawa kwa vizazi vijavyo.

Ni nini kilikusukuma kujiunga na Polisi wa Metropolitan mwishoni mwa miaka ya 80 kama mwanamke Mwislamu mwenye asili ya Pakistani, licha ya ubaguzi wa rangi, chuki dhidi ya wanawake na ushoga ndani ya jeshi wakati huo?

Nusrit Mehtab anaangazia Uendeshaji wa Kipolisi, Utofauti & 'Off the Beat'Kwa kweli ilikuwa ni mabadiliko ya hatima ambayo yalinipeleka kwa Met Police.

Baada ya kuacha chuo kikuu hapo awali nilitaka kuwa mhudumu hewa, lakini mshauri wangu wa kazi aliniambia sikuwa na mwili sahihi kwa hilo!

Alinielekeza katika mwelekeo wa kampeni ya kuajiri watu wa Met na iliyobaki ni historia!

Hakika ilikuwa hatua ya ujasiri na isiyotarajiwa kwa mwanamke wa rangi kuchukua.

Nilipokuwa nikikua, sikuwahi kuhisi kama polisi walikuwepo kulinda watu kama mimi, sembuse kwamba walitoka katika jamii yangu.

Ilikuwa ni familia yangu ambayo ilinifanya nifikirie kuwa ni kitu ninachoweza kufanikiwa.

Nilikua nikisikiliza hadithi za mjomba wangu ambaye alikuwa msimamizi wa polisi katika Wilaya ya Punjab ya Pakistani, washiriki wa familia yangu walipigana katika Vita vyote viwili vya Ulimwengu, na wengine walipoteza maisha.

Je, unaweza kuelezea wakati fulani katika kazi yako ambapo ulikabiliwa na upinzani, kama vile kutengwa na maafisa wenzako au kukumbana na vikwazo katika kupandishwa cheo, na jinsi ulivyoshinda?

Suala ambalo nilipinga mara kwa mara lilikuwa ni kupigana ili nipandishwe cheo.

Mfumo wa upandishaji vyeo katika polisi si wa haki kabisa, na ambao sumu ya jeshi inajionyesha yenyewe.

Kwenda kwa ajili ya kukuza mara nyingi ilionekana kama kuwa kwenye Gladiators, kulazimika kupigana pande zote.

Kwa ukuzaji mmoja mahususi, wenzangu walikuwa wakinizuia kuendelea.

Sehemu ya mchakato inawahitaji waombaji kuwasilisha mifano ya mafanikio yetu ambayo yanathibitishwa na wenzetu.

Nilikuwa nimeshaonyesha mifano yangu kwa wakubwa zangu watatu, ambao wote waliniambia ni wakubwa na kuahidi kuithibitisha, ndipo nilipogundua zaidi kwamba kila mmoja wao alikataa kuthibitisha kuwa mifano yangu ni ya kweli.

Kwa bahati nzuri, nilikuwa na barua pepe zao kama dhibitisho kwamba walikubali hapo awali, na kukata rufaa rasmi.

Hatimaye nilipata kupandishwa cheo lakini ilikuwa ni vita kila kukicha. Uimara wangu ulinifanya niendelee.

Inapofikia suala hilo, matangazo yanahusu wale unaowajua, na ni nani unaweza kupata ili kukusaidia.

Hii inazuia POC na WOC kuendeleza shirika - hatupati uungwaji mkono wa 'wavulana wazee' kama wenzetu Weupe walivyopata.

Ulidumishaje uthabiti na kutetea mabadiliko katikati ya tabia ya ubaguzi wa rangi na kijinsia uliyokumbana nayo?

Nusrit Mehtab anaakisi kuhusu Uendeshaji wa Kipolisi, Utofauti & 'Off the Beat' (2)Kulikuwa na pointi nyingi katika kazi yangu ambapo nilihisi karibu kuondoka.

Mapambano ya mara kwa mara ya kuthibitisha thamani yako na kuendelea kusonga mbele licha ya uadui yanaweza kukuacha ukiwa umechoka sana.

Ilichukua kiasi kikubwa cha nguvu za ndani kuendelea lakini upendo wangu wa kazi ulinifanya niendelee.

"Nilipenda sana kazi niliyokuwa nikifanya na jumuiya niliyokuwa nikifanya nayo kazi."

Kama kushughulika na waathirika wa ndani unyanyasaji, kupenyeza pete za uhalifu uliopangwa au kufanya kazi katika kupambana na ugaidi, kazi hiyo ilikuwa yenye kuridhisha na yenye thamani ya kufanywa.

Kadiri tengenezo lilivyojaribu kunishusha chini, ndivyo nilivyoazimia zaidi kupanda vyeo.

Ningeendelea kujiambia 'Kwa nini wabaguzi wa rangi na watu wasiopenda wanawake washinde? Wao ni tatizo, si mimi.'

In Mbali na Beat, unapendekeza suluhu za kushughulikia masuala ya kitamaduni ndani ya kikosi. Je, unaweza kueleza moja ya suluhu hizi na kueleza uwezekano wake wa mabadiliko?

Inaonekana ni dhahiri sana lakini jambo kubwa zaidi, la maana zaidi ambalo polisi wanapaswa kufanya ni kukubali na kukiri kwamba kuna ubaguzi wa rangi wa kitaasisi na chuki dhidi ya wanawake ndani ya jeshi.

Je, wanawezaje kurekebisha tatizo ambalo wanakataa kulikubali?

Kumekuwa na hakiki nyingi, kutoka kwa ripoti ya Macpherson mnamo 1999 hadi Mapitio ya Kesi ya Baroness mnamo 2023 na uchunguzi wa Angiolini mnamo 2024 ambayo yamepata shida kubwa na kutoa mapendekezo ya mabadiliko chanya.

Majibu yako nje lakini hakuna mabadiliko yanaweza kutokea hadi Met ikubali hadharani kuwa kuna shida.

Je, ni sifa gani unafikiri ni muhimu katika uongozi wa polisi ili kukuza mazingira ya heshima zaidi, kutokana na uzoefu wako kuhusu jinsi uongozi ndani ya Met unavyoweza kuathiri utamaduni wa ubaguzi wa rangi na chuki dhidi ya wanawake?

Nusrit Mehtab anaakisi kuhusu Uendeshaji wa Kipolisi, Utofauti & 'Off the Beat' (3)Viongozi wakuu katika polisi wanahitaji kuimarisha viwango vya kitaaluma.

Utamaduni huanza nao kwa hivyo maadili na maadili yao yanahitaji kuwa wazi kutoka kwa mbali.

Tunahitaji kuwaona wakijishughulisha sana na masuala ya ubaguzi wa rangi na chuki dhidi ya wanawake ili kutoa mifano kwa wote kuona ili wafanyakazi kutoka jamii zilizotengwa wajue kwamba usalama wao na maslahi yao yanalindwa.

Wakati nilipokuwa jeshini, polisi haikufundisha uongozi hadi ulipofika ngazi ya Msimamizi Mkuu, ambayo ni kuchelewa mno.

Kuanzia wakati unapoanza kudhibiti watu unawajibika kwa ustawi wao, kwa hivyo ndipo mafunzo ya usimamizi yanahitaji kuanza.

Sasa kama mhadhiri wa sheria ya polisi na uhalifu, unatarajia kutoa ujumbe gani kwa wanafunzi wako kuhusu polisi na mahusiano ya jamii?

Uwajibikaji na uwazi.

Wanahitaji kuwajibika kwa matendo yao, ambayo yanapaswa kutolewa lakini mara nyingi sivyo.

Lakini muhimu zaidi wanahitaji kuwasiliana na jamii wanazozisimamia.

Umma unahitaji kujua kwamba polisi wapo kwa ajili yao, na kuwa na maslahi yao moyoni.

Kama mwanamke wa kwanza Mwislamu wa asili ya Pakistani kuwa afisa wa siri nchini Uingereza, unaweza kueleza jukumu lilihusisha nini na jinsi lilivyoathiri mtazamo wako juu ya ulinzi wa polisi na utofauti?

Nusrit Mehtab anaakisi kuhusu Uendeshaji wa Kipolisi, Utofauti & 'Off the Beat' (4)Kama mfanyakazi wa siri, nimefanya kazi kwenye operesheni nyingi zenye changamoto na hatari.

Nilianza kufanya kazi kama mdanganyifu katika shughuli za kuzuia kutambaa, nikijifanya kama mfanyabiashara ya ngono kwenye kona za barabara katika baadhi ya maeneo magumu zaidi huko London.

Kisha nikawa askari wa siri, ambapo nilipokea Pongezi kwa ajili ya kazi yangu, uvamizi wa kokeini katika klabu ambayo hatimaye iliondoa msururu mkubwa zaidi wa usambazaji wa dawa.

Ilikuwa kazi ya wasiwasi sana, lakini faida baada ya operesheni iliyofanikiwa ilikuwa ya kushangaza.

Nilipenda sana kazi yangu ya siri, lakini ilifungua macho yangu kwa usawa katika suala la jinsia.

Wahudumu wa kike mara nyingi walikabidhiwa majukumu ya kujifanya rafiki wa kike au wake, na kuacha kazi ya hali ya juu kwa wanaume.

Pia mara nyingi nilitumwa nje kwa niqab na sitasahau kamwe ubaguzi wa rangi niliokutana nao mitaani.

Iliniacha nikijiuliza ni lazima iweje kwa wanawake wanaovaa kila siku.

Je, ni kidokezo gani cha uamuzi wako wa kuondoka kwenye Met baada ya miaka 30, na unatumai kuondoka kwako kutafanikisha nini kwa kikosi hicho kwa muda mrefu?

Nilipokuwa kwenye Met, kulikuwa na maafisa 10 tu Weusi au Waasia katika cheo cha Msimamizi na zaidi ya nusu yao walikuwa wakichunguzwa.

Baroness Casey alipatikana katika ukaguzi wake aligundua kuwa maafisa Weusi na wafanyikazi walikuwa na uwezekano wa 81% zaidi kuliko wenzao Weupe kuwa na madai ya utovu wa nidhamu ya ndani kuletwa dhidi yao.

Nilijionea jinsi maisha ya wenzangu waliokuwa wakichunguzwa yalivyopinduliwa.

Ilionekana kana kwamba maafisa wakuu Weusi au Waasia walikuwa na malengo migongoni mwao na ilikuwa mazingira ya uhasama sana kulazimika kuvumilia siku baada ya siku.

"Baada ya muda afya yangu ya akili ilianza kudhoofika sana, na nilifikia hatua ambayo ilikuwa bei kubwa sana kulipa."

Jina la Nusrit Mehtab Mbali na Beat ni wito wa kuchukua hatua kwa mabadiliko ya kimfumo ndani ya Polisi wa Metropolitan na kwingineko.

Hadithi yake inasisitiza uthabiti unaohitajika ili kuvunja vizuizi vilivyoimarishwa na umuhimu wa kukiri na kushughulikia upendeleo wa kitaasisi.

Nusrit anapoendelea kushawishi vizazi vijavyo vya maafisa wa polisi kupitia kazi yake kama mhadhiri, uzoefu wake na maarifa hutoa mafunzo muhimu sana juu ya uongozi, utofauti, na kutafuta haki.

Mbali na Beat ni jambo la lazima kusomwa kwa yeyote anayetaka kuelewa matatizo ya polisi wa kisasa na msukumo usiokoma unaohitajika ili kukuza usawa wa kweli ndani ya jeshi.

Kwa habari zaidi kuhusu kitabu, bofya hapa.

Mhariri Msimamizi Ravinder ana shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati haisaidii timu, kuhariri au kuandika, utampata akipitia TikTok.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa Kujua Ikiwa Unacheza Dhidi ya Bot?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...