Mwanafunzi wa NRI alinaswa akiwa amembeba Mwanamke Mlevi Nyumbani kwenda Kumbaka

Picha za CCTV zilionyesha mwanafunzi wa NRI akiwa amembeba mwanamke mlevi hadi kwenye kumbi zake za makazi, ambapo alimbaka huku akiwa amezimia.

Mwanafunzi wa NRI alinaswa akiwa amembeba Mwanamke Mlevi Nyumbani kwenda kumbaka f

"alimtumia ujumbe akimuuliza kama walikuwa wamefanya ngono"

Preet Vikal, mwenye umri wa miaka 20, alihukumiwa kifungo cha miaka sita na miezi tisa katika taasisi ya wahalifu vijana kwa kumbaka mwanamke mlevi.

Mnamo Juni 3, 2022, Vikal alikutana na mwathiriwa katikati mwa jiji la Cardiff.

Matthew Cobbe, akiendesha mashtaka, alisema Vikal na mwathirika hawakujua kila mmoja na walitoka na vikundi tofauti vya marafiki.

Mwathiriwa alianza kunywa pombe nyumbani kabla ya kwenda kwenye baa kwenye Mill Lane. Alisema anaweza kukumbuka "vijisehemu" vya usiku wake katika Live Lounge.

Bw Cobbe alisema: "Mwathiriwa alikuwa amelewa kupita kiasi na mwisho wa usiku alikuwa, wazi, bila matumaini. amelewa".

Mchezaji mmoja wa klabu aliiambia Mahakama ya Cardiff kwamba alimketisha chini mwathirika na kumpa maji.

Pia alitumia simu ya mwanamke huyo kuwaandikia marafiki zake ujumbe kwamba alikuwa katika hali mbaya na hapaswi kuachwa peke yake.

Baada ya kutoka Live Lounge na marafiki zake, alikutana na Vikal, ambaye pia alikuwa akinywa pombe katika ukumbi huo.

Hapo awali Vikal alitembea na marafiki wa mwanamke huyo kabla ya yeye na mwathiriwa kusogea mbele zaidi ya kundi.

Mwanafunzi huyo wa uhandisi alimchukua mwanamke huyo na kumbeba mwendo wa saa nne asubuhi hadi kwenye makazi yake.

Picha za CCTV zilionyesha Vikal - mwenye asili ya Delhi - akiwa amembeba mabegani mwake na kisha kupita baa ya Blackweir ambapo alikuwa amemegemea.

Vikal alimleta mwathirika chumbani kwake na kumpiga picha kitandani mwake. Ingawa hakuwa uchi, picha ilikuwa ikifichua.

Hakuwa na kumbukumbu ya kubakwa lakini alikumbuka kutembea uchi karibu na Vikal kitandani mwake.

Bw Cobbe alisema: “Alikuwa akivuja damu….. Alipata nguo zake zikiwa zimekunjwa, akatoka kitandani na kuvaa.

"Mwathiriwa aliuliza anwani ya Instagram ya mshtakiwa na mara alipoondoka, alimtumia ujumbe akimuuliza ikiwa walifanya ngono na ikiwa ni hivyo, ikiwa wametumia ulinzi.

"Jibu alilokuwa nalo ni kwamba ndio walikuwa nao, lakini hawakuwa wametumia ulinzi."

Vikal alituma picha hiyo kwa marafiki zake na kuwaambia "amesahau" kutumia kondomu. Baadaye siku hiyo, mwathirika aliwasiliana na polisi na Vikal alikamatwa.

Katika taarifa kwa polisi, Vikal alidai mwathiriwa alikuwa "mshiriki aliye tayari".

Bw Cobbe alisema ni dhahiri kwamba mwathiriwa alikuwa amelewa kiasi cha kutokubali kufanya ngono.

Vikal alikana mashtaka lakini alikiri kubaka siku ya kesi.

Akisoma taarifa, mwathiriwa alisema alibaki akitetemeka na kushindwa kulala baada ya kuona picha aliyompiga Vikal.

Aliongeza: "Ilikuwa ngumu sana kujifanya niko sawa wakati sivyo.

“Sasa nina mpenzi na kila jambo dogo lilipaswa kujadiliwa… Hata mambo madogo kama vile kuweka mkono wake kwenye mguu wangu.

"Ingawa ningemtaka afanye hivyo, ningekataa na singekuwa tayari."

Katika kupunguza, Louise Sweet alisema mteja wake alikuwa "nyota halisi inayong'aa".

Aliongeza: "Akitoka kijiji kaskazini mwa Delhi, ni kijana ambaye alifanya kazi kwa bidii sana, hivyo alipata ufadhili wa kufadhili masomo yake ya uhandisi.

"Alikuwa wa kwanza wa familia yake kwenda chuo kikuu, wa kwanza wa kijiji chake kwenda ng'ambo na kusoma.

"Alikuwa akitimiza ndoto zake za kuja hapa, na za wazazi wake."

Bi Sweet alisema Vikal "si kijana mwenye uzoefu sana" na kwamba "hakuwa na rafiki wa kike wa kweli".

Aliongeza kuwa alikuwa ametoka kunywa pombe baada ya mtihani wake wa mwisho na "unafuu" ulimpelekea kunywa zaidi ya kawaida.

Akisoma barua kutoka kwake, alisema:

“Ninaandika barua hii ili kueleza msamaha wangu mkubwa kwa maumivu na mateso niliyomsababishia [mwathiriwa].

"Ninaelewa kuwa matendo yangu hayakuwa sahihi na yanaweza kuwa na athari kubwa katika maisha yake.

"Katika muda wa miezi sita iliyopita, nimetafakari kwa kina kuhusu matendo yangu… Maneno hayawezi kutendua uharibifu ambao nimefanya lakini natumai msamaha wangu unaweza kuwa hatua ya kwanza kuelekea uponyaji na msamaha."

Bi Sweet aliongeza: "Hili halikuwa kosa la uwindaji hata kidogo, lakini mkutano wa bahati wa vijana wawili ambao wote walikuwa wamelewa sana.

“Mahakama imeona kiasi cha pombe alichokunywa. Alijiacha hana uwezo wa kutathmini uwezo wake [kukubali].

Jaji Tracey Lloyd-Clarke alikubali majuto ya Vikal na kwamba tabia yake ilikuwa nje ya tabia.

Lakini alisema pombe ilikuwa sababu ya kuzidisha.

Vikal alihukumiwa miaka sita na miezi tisa katika taasisi ya vijana wahalifu. Atatumikia thuluthi mbili ya hukumu akiwa kizuizini na salio kwa leseni.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubali kutumia bidhaa za Umeme wa Ngozi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...