Nora Fatehi anadai Ufeministi 'F****d Up' Jumuiya ya Kihindi

Nora Fatehi alikuwa na maneno makali wakati wa kujadili ufeministi, akidai kuwa "umefa" katika jamii ya Wahindi.

Nora Fatehi anafichua kwa nini Hajaigizwa katika Majukumu ya Uongozi f

"Nadhani, ufeministi unaifuta jamii yetu kabisa."

Nora Fatehi alizungumza dhidi ya ufeministi na kudai kuwa umeharibu jamii ya Wahindi.

On Maonyesho ya Ranveer, Nora alisema kuwa "wanaume wengi wamevurugwa akili na enzi ya ufeministi".

Pia alisema kuwa wanawake wanapaswa kujitegemea lakini kwa kiwango fulani tu.

Akizungumzia kuhusu ufeministi, Nora alisema: “Wazo hili la mimi sihitaji mtu yeyote. Ufeministi.

"Siamini katika s*** hii. Kwa kweli, nadhani, ufeministi unaivusha jamii yetu kabisa.

"Wazo la kuwa huru kabisa na sio kuolewa na kupata watoto na kutokuwa na nguvu za kiume na za kike nyumbani ambapo mwanamume ndiye mtoaji, mlezi na mwanamke ndiye mlezi.

“Siamini katika watu wanaofikiri hilo si kweli.

"Nadhani wanawake ni walezi, ndio, wanapaswa kwenda kufanya kazi na kuwa na maisha yao na kujitegemea lakini kwa kiwango fulani."

Akizungumza kuhusu "mtu sahihi", Nora alisema:

"Lazima uwe tayari kuwa mtoaji, msaidizi, tayari kuchukua jukumu la ulinzi katika jamii.

"Wanaume wengi hawataki kufanya hivyo tena. Wanaume wengi sasa pia wamevurugwa akili na enzi ya ufeministi.

"Kama mwanamume anaweza kujitahidi kuwa mtoaji zaidi, na mlinzi, wanawake wanaweza kuzingatia kuwa mlezi zaidi.

"Kila mtu analeta kitu kwenye meza. Ikiwa unaleta kwenye meza fedha, chakula, malazi, ninahitaji kuleta watoto kwenye meza, kuwa mama, kutunza nyumba, kupika, nk.

"Ikiwa tunaleta kitu kimoja kwenye meza, basi ni nani atakayeleta vitu vingine?"

Mazungumzo yalipogeukia kwa wanandoa wa Bollywood, Nora Fatehi alidai kuwa baadhi ya wanandoa hujifanya wanapendana na kukaa pamoja kwa ajili ya kufaa.

Alisema: "Wanyang'anyi wa ujinga, wanataka tu kukutumia kwa umaarufu wako.

“Hawawezi kuwa na mimi… ndiyo maana hunioni nikikimbia na wavulana au kuchumbiana lakini naona inafanyika mbele yangu.

“Katika tasnia ya filamu, watu huoa kwa ajili ya mapenzi. Watu huwatumia wake au waume hawa kwa mitandao na kwa miduara, kwa pesa, kwa umuhimu hata.

Aliamini pia kuwa wanaharibu maisha yao kwa pesa na umaarufu, na kuongeza:

"Wanahitaji mpango wa chelezo - mpango A, mpango B na mpango C.

"Sielewi kutoa maisha yako ya kibinafsi, afya ya akili na furaha kwa sababu kazi ni kazi, maisha ya nyumbani na maisha ya kibinafsi ni kitu kingine.

“Huwezi kuchanganya zote mbili kwa sababu hapo hautawahi kuwa na furaha. Na hapo utashangaa kwa nini una huzuni na unatamani kujiua.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...