Nina Wadia anaonekana kutotambulika katika Jukumu la Mauaji ya Midsomer

Nina Wadia anaonekana kutotambulika katika jukumu lake jipya anapobadilisha EastEnders kwa Midsomer Murders, akicheza mmiliki wa baa.

Nina Wadia anafichua Ratiba ya Eastenders Yenye Kuchosha f

Ana maisha yanayoonekana kuwa ya utulivu lakini yamevurugwa

Nina Wadia amebadilishana EastEnders kwa Midsomer Mauaji na anaonekana tofauti kabisa katika jukumu lake jipya.

Mwigizaji huyo anafahamika zaidi kwa kucheza Zainab Masood kutoka 2007 hadi 2013.

Lakini jukumu la hivi punde la Nina linamwona akibadilisha soko lenye shughuli nyingi la Albert Square kwa mazingira ya mashambani.

In Midsomer Mauaji, atacheza Medora Salt, mmiliki wa baa wa ndani ambaye ameolewa na Randall Salt.

Ana maisha yanayoonekana kuwa ya ukimya lakini huvurugika wakati mtu kijijini anapouawa.

Muhtasari wa kipindi cha ITV unasema:

"Kijiji cha Blacktrees-on-Marsh sio tu kinakaa katikati mwa Midsomer, lakini cha kushangaza zaidi, kiliorodheshwa pia kwenye hati za siri za Vita Baridi ambazo zilielezea kwa undani maeneo ya Uingereza ambayo Urusi ingelenga katika tukio la vita vya nyuklia.

"Ingawa uorodheshaji una uwezekano mkubwa wa kuwa hadithi au utani ambao mtu alizungumza kwenye Pembe ya Huntsman, bado kuna watu ambao wanasadiki ukweli wake ... hata wanasumbuliwa nayo."

Inaeleweka kuwa jukumu la Nina katika onyesho litakuwa ndogo.

Mfululizo wa 23 wa Midsomer Mauaji itaanza tarehe 14 Aprili 2024 kwenye ITV1.

Nina Wadia anaonekana kutotambulika katika Jukumu la Mauaji ya Midsomer f

Wakati huo huo, Nina Wadia amedokeza uwezo kurudi kwa EastEnders.

Alifichua: “Sikuwa na sifa ya kuwa katika tabia moja kwa muda huo na nilikuwa nikijikuta nikipanda kuta kwa kumchezea tu Zainab.

"Walikuwa wema kwangu kwenye onyesho kwa kuwa hawakumuua na nina hakika wakati mmoja nitarudi."

Nina Wadia pia alisema kuwa licha ya kutokuwepo kwake kwa zaidi ya miaka 10, bado anakumbukwa na watazamaji:

“Kinachonishangaza ni kwamba watu bado wanasema, 'Utarudi lini?' Niliondoka zaidi ya muongo mmoja uliopita!”

"Kusema kweli, ilikuwa moja ya kazi nilizozipenda sana kufanya.

"Nilikutana na waigizaji wa ajabu na bado nina marafiki na wengi wao. Mimi hukosa. Sitasema kamwe!

“Siku zote nipo kwa ajili ya mtu yeyote. Nitin (Ganatra) ni ya kupendeza na bila shaka tungerudi [wote wawili]. Tulikuwa na mpira tulipokuwa juu yake.

“Nilirudi kwenye ucheshi baada ya kutoka kwa Zainab, mambo yalikuwa mazito kwake.

"Nimeenda kwa muda wa kutosha sasa kwamba ikiwa ningerudi, ningerudisha ucheshi na ndivyo ningependa kufanya."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...