Nikki Tamboli awashangaza Mashabiki kwenye Plunging Blue Lehenga-Choli

Nikki Tamboli aliibua halijoto kwenye Instagram alipovalia lehenga-choli ya rangi ya buluu ili kupiga picha ya bibi arusi.

Nikki Tamboli awashangaza Mashabiki kwenye Plunging Blue Lehenga-Choli f

"Anaonekana mrembo sana na mrembo."

Nikki Tamboli alionekana moto sana kutoweza kumudu aliposhiriki katika upigaji picha wa jarida la bridal Wedding Vows.

Kwa upigaji picha, Bosi Mkubwa 14 mshiriki alivalia poda ya bluu ya lehenga-choli iliyorembeshwa kutoka kwa mbunifu Frontier Phagwara, ambayo huunda anuwai ya mavazi ya kifahari ya bibi arusi.

Kujiamini kwa Nikki kulionekana alipokuwa akionyesha shingo ya blauzi inayoning'inia na maelezo ya kina, ambayo yalijumuisha tassels maridadi.

Pia ilikuwa na mikono iliyofutiliwa mbali badala ya dupatta, ikitoa msokoto wa kisasa kwa vazi la kawaida la Kihindi.

Nikki aliambatanisha blauzi hiyo maridadi na sketi ya chini kiunoni huku akionyesha matiti yake yenye sauti. Mapambo ya sketi yalimeta kwenye mwanga huku Nikki akiitazama kamera.

Nikki Tamboli awashangaza Mashabiki katika Plunging Blue Lehenga-Choli 2

Aliongeza uzuri zaidi kwa sura yake na vito vyake vya kifahari.

Amevaa vito kutoka kwa Parina Jewels. Vifaa vya Nikki vilijumuisha shanga nyeupe, na kusisitiza uzuri wa sura yake ya harusi.

Alifananisha shanga zake na pete zinazoning'inia.

Nikki pia alivaa bangili yenye kumeta na pete ya yakuti samawi.

Mavazi hayo ya kumeta iliendelea na vipodozi vyake huku Nikki akichagua mchanganyiko wa kope za fedha na za kawaida ili kutoa athari ya mabawa.

Midomo yake ya uchi ya waridi ilikuwa nyongeza ya hali ya juu ili kuhakikisha kuwa hakuna umakini wowote unaoondolewa kutoka kwa lehenga-choli yake.

Nikki Tamboli alivutia ngono huku nywele zake za brunette zikiwa zimepambwa kwa mawimbi ya kawaida, zikishuka mabegani mwake.

Nikki alionekana mwenye furaha huku akionyesha lehenga-choli na mashabiki walikubali walipokuwa wakienda kwenye sehemu ya maoni.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Malaika alianguka kutoka mbinguni."

Mwingine alitoa maoni: "Inaonekana mrembo na mrembo pia."

Wa tatu alisema: "Anaonekana mrembo sana na mrembo."

Shabiki mmoja aliyechanganyikiwa aliuliza: "Mtu anawezaje kuwa mzuri sana?"

Wengine wengi walichapisha emoji za mapenzi na moto huku wakieleza jinsi Nikki alivyopendeza.

Nikki Tamboli hapo awali alikuwa ameonyesha onyesho la kisasa la sare.

Kwa gazeti hilohilo, Nikki alipambwa kwa saree yenye tani za ndovu ambayo ilikuwa na mipaka ya kitamaduni ya tani za dhahabu na maroon.

Aliiunganisha na blauzi ya rangi ya hudhurungi, iliyoning'inia shingoni ambayo iliongeza mguso wa kibinafsi papo hapo.

Lakini kilichoongeza ustadi katika mtindo wake ni vito vya dhahabu vya kitamaduni vilivyokuwa na mkufu mzito na pete za taarifa.

Kama ilivyo kwa lehenga-choli yake ya bluu, mashabiki walistaajabishwa na mwonekano wa kimaadili wa Nikki.

Mmoja wao alisema: "Nikki wangu ninayempenda sana, anaonekana moto na mtanashati."

Shabiki mmoja alionekana kuwa na shauku kubwa na akaandika:

"Inaonekana moto sana."

Mwingine alisema: “Nimefurahishwa na jinsi unavyoonekana!”

Nikki Tamboli awashangaza Mashabiki kwenye Plunging Blue Lehenga-Choli

Tangu Bosi Mkubwa 14, Nikki alifichua kuwa amekuwa akipata ofa za mradi lakini alikiri kuhisi msongo wa mawazo.

Alieleza: “Nimekuwa nikipata ofa nyingi tangu niondoke Mkubwa Bigg lakini hakuwa na mtazamo mzuri wa kufanya maamuzi sahihi.

“Kukabiliana na uchungu wa kufiwa na mpendwa, miaka hii miwili iliyopita imekuwa ngumu sana.

"Nilipotea na ilikuwa ngumu kuwa na chanya huku nikikosa yangu kaka.

"Nilikuwa nikipitia kipindi cha kukata tamaa kabisa, hata nilipotabasamu nikiwa na maelfu ya watu, nilikuwa nikifa ndani."

Akizungumzia kukataliwa, Nikki alisema:

"Wakati unaenda lakini kumbukumbu ambazo ameziacha zinaendelea kucheza kwenye kitanzi mbele ya macho yangu.

"Hata nilikumbana na kukataliwa na pia nikakataa baadhi ya video za muziki.

"Nadhani chochote kilichotokea, kilitokea kwa sababu na labda kitu bora zaidi kinaningojea."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza kuzungumza lugha yako ya mama ya Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...