Wanandoa wapya walioolewa wanaomba Ulinzi wa Polisi

Wanandoa wa maingiliano kutoka Gujarat wameolewa kwa miezi michache. Wamefanya kukata rufaa kwa ulinzi wa polisi.

Wanandoa wapya walioolewa wanaomba Ulinzi wa Polisi f

"Wanafamilia wa mke wangu wananyanyasa wanafamilia yangu"

Wanandoa wapya walioolewa wamefanya maombi ya kukata tamaa ya ulinzi wa polisi. Waliolewa miezi michache kabla ya kukata rufaa.

Wanandoa hao wametambuliwa kama Arjun Prajapati na Sonal Desai. Wote ni kutoka kijiji karibu na mji wa Thara huko Banaskantha, Gujarat.

Waliolewa katika korti huko Junagadh, hata hivyo, walifunga ndoa dhidi ya matakwa ya familia zao kwani ni wa tabaka tofauti.

Arjun na Sonal walipakia video ambayo walimwuliza mkaguzi mdogo wa Kituo cha Polisi cha Thara MJ Chaudhary kwa ulinzi.

Kwenye video hiyo, Arjun amedai kwamba yeye na familia yake wanasumbuliwa na jamaa za mkewe kutokana na tabaka lake. Alisema pia kwamba jamii yake inalengwa.

Alielezea shida yake licha ya ukweli kwamba aliolewa na Sonal kihalali.

Arjun alisema: "Wanafamilia wa mke wangu wananyanyasa wanafamilia wangu licha ya ukweli kwamba Sonal alikuwa amekuja na mimi peke yake.

“Hata polisi hawachukui malalamiko kutoka kwa familia yangu.

"Watu wa jamii ya Prajapati pia wanasumbuliwa na wanajamii wa Sonal mara nyingi."

Sonal alitoa wito kwa baba yake akimwambia aache kunyanyasa familia ya mumewe na kusema kuwa anataka kuoa Arjun.

Alisema:

"Baba, nimekuja kwa mapenzi yangu, kwa nini unawanyanyasa familia ya Arjun?"

"Tumeoa kihalali na familia ya Arjun haifai kulaumiwa."

Arjun na Sonal ni kutoka kijiji cha Itarva, kilomita 12 kutoka Thara.

Wamefahamiana tangu wakiwa watoto na walikuwa wakisoma katika shule moja.

Walipokuwa wakikua, walipendana na baadaye wakaamua kuoa.

Walakini, familia ya Sonal na wanajamii wengine walikuwa wanapinga ndoa hiyo kwani Arjun alikuwa kutoka kabila tofauti. Walipinga wazo la mwingiliano ndoa.

Kulingana na mkaguzi mdogo Chaudhary, wazazi wa Sonal wamewahimiza polisi wafike nyumbani kwa Arjun kumrudisha binti yao.

The Times ya India iliripoti kuwa polisi walizingatia rufaa ya wenzi hao na kwenda nyumbani kwao kutoa ushahidi wa ndoa yao

Mkaguzi mdogo Chaudhary alielezea:

"Kwenye uchunguzi, wenzi hao waliwasilisha ushahidi wao kuwa watu wazima na pia walitoa hati halali ya ndoa iliyotolewa na mamlaka yenye uwezo.

"Tulikuwa tumejaribu kuwashawishi wanajamii wa wasichana wanaopinga ndoa hiyo."

"Tumewauliza wenzi hao kutoa malalamiko ikiwa watapata hatari kwa maisha yao."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...