Mwanamume wa New Zealand ana Harusi ya India licha ya Janta amri ya kutotoka nje

Mwanamume kutoka New Zealand alioa katika hafla ya jadi, hata hivyo, alikiuka sheria kama ilivyokuwa wakati wa amri ya kukataza Janta.

Mtu wa New Zealand ana Harusi ya India licha ya Janta amri ya kutotoka nje f

Licha ya amri ya kutotoka nje, Prabhjot alienda kuoa

Kesi ya polisi imesajiliwa dhidi ya mtu mmoja aliyekaa New Zealand baada ya kuoa wakati wa amri ya kukataza Janta.

Mwanamume huyo, aliyejulikana kama Prabhjot Singh, asili yake ni Sangrur, Punjab, lakini anaishi New Zealand.

Alisafiri kwenda India kwa harusi yake, hata hivyo, ilikuwa Machi 22, 2020, wakati amri ya kukataza Janta ilitekelezwa.

Licha ya sheria ya serikali, aliivunja kwa kufanya harusi yake ifanyike. Prabhjot alisafiri na watu wengine watano kwenye ukumbi wa harusi.

Afisa mkuu wa Kituo cha Polisi cha Bhawanigarh Ramandeep Singh alielezea kuwa Prabhjot alikuwa amekiuka maagizo ya serikali.

Maafisa wa afya waliwaamuru raia kukaa nyumbani ili kupambana na kuenea kwa Coronavirus. Amri ya kutotoka nje ya Janta ilitekelezwa na Waziri Mkuu Narendra Modi.

Ilikuwa kimsingi amri ya kutotoka nje ili kujaribu kutengwa na jamii. Wazo hilo lilitekelezwa mnamo Machi 22, 2020.

PM Modi alitoa wito kwa raia wote kukaa ndani ya nyumba kutoka 7 asubuhi hadi 9 alasiri ili kupunguza hatari ya kueneza virusi hatari.

Aliwaomba pia wasimame kwenye balconi na karibu na windows kupiga makofi na kupiga kengele kusifia huduma za dharura ambao wako mstari wa mbele kupigana na COVID-19.

Katika Tweet, Waziri Mkuu Modi alisema: "Wote tuwe sehemu ya amri hii ya kutotoka nje, ambayo itaongeza nguvu kubwa katika vita dhidi ya hatari ya COVID-19.

"Hatua tunazochukua sasa zitasaidia katika siku zijazo."

Licha ya amri ya kutotoka nje, Prabhjot alikwenda kuoa na alisafiri na wageni watano.

Kufuatia harusi yake, Prabhjot na mkewe mpya walirudi nyumbani kwao.

Polisi walisikia juu ya ukiukaji wa usalama na sasa wameandikisha kesi dhidi ya Prabhjot.

Coronavirus imesababisha ndege zingine kufutwa na mikusanyiko kupigwa marufuku. Walakini, huko Jalalabad, Punjab, wenyeji waliachwa na wasiwasi baada ya raia wa Canada kuwa katika eneo hilo.

Mtu huyo alikuwa jamaa wa mkazi anayeitwa Hajibetu.

Polisi walijulishwa juu ya mtu huyo na hivi karibuni walifika katika eneo la tukio. Kama tahadhari, walimpeleka raia huyo wa Canada hospitalini kufanyiwa vipimo.

Vishal Kumar alielezea kwamba sio familia wala kitaifa aliyejulisha usimamizi wa raia juu ya kuwasili kwa wageni.

Iliripotiwa kuwa mtu huyo hakuwaambia madaktari kwamba alikuwa kutoka Canada.

Kufuatia tukio hilo, DSP Bhupinder Singh alisema kwamba maafisa wa polisi sasa wamewekwa nje ya nyumba wakati raia anatembelewa na madaktari nyumbani.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Sachin Tendulkar ndiye mchezaji bora wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...