Wanamtandao wanamshutumu Meera kwa Kudanganya Jeraha lake

Nyota wa filamu Meera alisema hivi majuzi alijeruhiwa mkono kwenye seti. Walakini, watumiaji wa mtandao wanaamini kwamba anadanganya jeraha lake.

Wanamtandao wanamshutumu Meera kwa Kudanganya Jeraha lake f

"Tafadhali kidogo kuigiza."

Katika taarifa ya hivi majuzi ya video, Meera aliwahutubia mashabiki wake kuhusu jeraha alilopata alipokuwa akirekodi filamu huko Lahore.

Mwigizaji huyo alifichua kwamba alikuwa amevunjika mkono.

Licha ya kushindwa, Meera aliwahakikishia mashabiki wake kwamba maumivu yamepungua tangu tukio hilo.

Katika video hiyo, Meera alikuwa amevalia kombeo, akionyesha uzito wa jeraha lake.

Tofauti na mwonekano wake wa kuvutia, alicheza mwonekano wa hali ya chini zaidi, akionyesha athari ya jeraha lake kwenye mtindo wake wa kawaida.

Video hiyo ilipigwa katika kile kilichoonekana kuwa nyumbani kwake, kukiwa na waandishi wa habari wachache.

Waandishi wa habari walimuuliza: “Unaweza kutuambia jina la mkurugenzi wa filamu hiyo? Ni tukio gani hilo? Ilifanyikaje? Na madaktari walisema nini?"

Akionekana amechoka, Meera alijibu: “Ilikuwa tukio la vitendo. Nina maumivu makali sana. Hii ni mara ya kwanza inauma sana.”

Kisha akaanza kulia.

Meera aliendelea: “Kuna uchungu mwingi. Madaktari wameniambia kupumzika kwa wiki 3-4 au zaidi, inategemea.

"Daktari Ahmed alisema kwamba haipaswi kuwa na harakati za mwili.

"Aliniuliza nisisogee na nisisongee mikono yangu ili mfupa wangu uliovunjika upone."

Baadaye, video hiyo ilikuwa na picha za Meera akitembea katika vyumba tofauti vya nyumba yake.

Aliingia kwenye chumba cha kulia chakula na kuketi. Meera kisha akatoka nje ya chumba.

Alipoondoka, mpiga picha alisema: “Tafadhali, uigizaji kidogo.”

Wakati huo huo, Meera alimshika mkono wake uliovunjika na kuonyesha uso wake wenye maumivu makali.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Media Insightpk (@mediainsightpk)

Hili liliwafanya watazamaji kujiuliza ikiwa hili lilikuwa jeraha la kweli au ikiwa lilikuwa kitendo cha kutazamwa tu.

Mtumiaji alisema: "Anaonekana mjinga sana kulia kwa kuvunjika kidogo. Hata watoto wana ujasiri zaidi kuliko yeye."

Mwingine aliongeza:

"Kufanya mjinga nje ya umma. Hakuna anayekuhurumia Meera.”

Mmoja wao aliandika: "Kutengeneza video nzima, ambapo mpiga picha alimwomba aigize ni jambo la aibu zaidi ambalo bado amefanya."

Mwingine aliuliza: "Ni nani hata anayemchukulia kwa uzito?"

Mmoja alisema hivi: “Kusitasita kwake kutoa habari za aina yoyote kuhusu jinsi alivyoumia kunasema mengi. Yeye haeleweki kuhusu hilo kwa sababu anadanganya.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...