Neha Kakkar anasema Sauti hailipi Waimbaji kwa Nyimbo

Mwimbaji mashuhuri wa uchezaji wa India Neha Kakkar amefunua moja ya siri nyeusi za sauti akisema waimbaji wa Sauti hawalipwi.

Neha Kakkar anasema Sauti hailipi Waimbaji wa Nyimbo f

"Hatulipwi kwa kuimba kwa Sauti kabisa."

Mwimbaji maarufu wa uchezaji wa India Neha Kakkar ametoa ufunuo wa kushangaza akisema waimbaji hawalipwi kwa kuimba nyimbo katika Sauti.

Neha alianza safari yake ya kuimba akiwa na umri mdogo wa miaka minne wakati angefanya onyesho kwenye hafla za kidini.

Mwimbaji pia aliendelea kutumbuiza kwenye onyesho maarufu la ukweli wa kuimba, Sanamu ya Kihindi. Walakini, Neha aliondolewa katika hatua za mwanzo za onyesho.

Baada ya shida kadhaa, Neha alijizolea umaarufu na wimbo 'Second Hand Jawani' kutoka kwa filamu maarufu ya 2012, Cocktail.

Tangu wakati huo, Neha Kakkar amewasilisha nyimbo bora zaidi za Sauti hadi leo.

Hizi ni pamoja na 'Garmi' (2019), 'Aankh Marey' (2018), 'O Saki Saki (2019)', 'Dilbar' (2018), 'Kala Chashma' (2018) na wengine wengi.

Amethibitisha utofautishaji wake mara kwa mara na nyimbo anuwai kutoka kuimba nyimbo za sherehe kama 'Aao Raja' (2015) hadi ballad ya kimapenzi kama 'Oh Humsafar' (2018).

Licha ya mafanikio yake makubwa, Neha Kakkar alifunua ukweli wa kufurahisha lakini wa kushangaza juu ya Sauti.

Neha Kakkar anasema Sauti hawalipi Waimbaji wa Nyimbo - tamasha

Kulingana na mwingiliano na IANS, Neha alielezea ni kwanini Sauti hailipi waimbaji wake. Alisema:

“Hatulipwi kwa kuimba kwa Sauti kabisa. Kinachotokea wanahisi kuwa ikiwa tutatoa wimbo bora, mwimbaji atapata kupitia maonyesho. ”

"Ninapata kiwango kizuri kutoka kwa matamasha ya moja kwa moja na kila kitu, lakini Bollywood haina eneo hili. Ili kutufanya tuimbe wimbo, hawalipi. ”

Mbali na kuimba kwa kucheza, mwimbaji huyo wa miaka 31 anasafiri ulimwenguni kuigiza mashabiki wake.

Amekuwa pia jaji kwenye kipindi anuwai cha uimbaji maarufu, pamoja na kipindi alichoondolewa kutoka, Sanamu ya Kihindi.

Licha ya kukosolewa kwa kulia mara kwa mara juu ya maonyesho ya ukweli kama jaji, Neha Kakkar ameelezea yeye ni "msichana mwenye hisia za kujivunia" kwani haogopi kuonyesha hisia zake.

Neha aliendelea kutaja atashiriki katika wimbo na rapa mashuhuri wa India Uimbaji wa Yo Yo Honey yenye jina, 'Moscow Suka'.

Ushirikiano unaokuja wa muziki pia utaonyesha sauti za Kirusi na mwimbaji Ekaterina Sizova.

Kuchukua Instagram Alhamisi, 9 Aprili 2020, Neha Kakkar anapakia picha zake kadhaa pamoja na kaka yake na mwimbaji Tony Kakkar kumtakia siku njema ya kuzaliwa.

Ndugu maarufu pia wameshirikiana kwenye nyimbo kadhaa kama 'Car Mein Music Baja' (2015), 'Dheeme Dheeme' (2019), 'Coca Cola' (2019) na zingine nyingi.

Ufunuo wa Neha hakika utashangaza watu wengi kuwafanya washangae ni siri gani zingine za giza ambazo Bollywood inashikilia.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...