Neha Dhupia afunua Alikuwa akichumbiana wakati aliolewa

Neha Dhupia alifunguka juu ya ndoa yake na Angad Bedi na akafunua kuwa alikuwa akichumbiana na mtu mwingine wakati alifunga ndoa.

Neha Dhupia afunua Alikuwa akichumbiana Alipoolewa F

"tukaanza kuchumbiana na siku moja tukaamua kuoa"

Neha Dhupia amebaini kuwa alikuwa akichumbiana na mtu wakati mumewe Angad Bedi alimuomba.

Baada ya kuoa, alipokea ukosoaji kutoka kwa watu.

Mwigizaji huyo alifunua kuwa kabla ya kufunga ndoa, yeye na Angad walikuwa marafiki. Alikiri kwamba hakufikiria angempendekeza.

Neha alielezea: "Kabla ya ndoa, sisi wote tulitazamana kama marafiki na sikuwa na tumaini kabisa kwamba atanipendekeza kwa njia ya raha."

Siku moja, Angad alikwenda nyumbani kwa Neha na kuwauliza wazazi wake ruhusa ya kumuoa.

Wazazi wake walisema kwamba ikiwa angefanikiwa kumshawishi, watamuunga mkono.

Wakati huo huo, yote haya yalitokea wakati Neha alikuwa akichumbiana na mtu mwingine.

Wakati huo, Neha alimtambulisha Angad kwa mpenzi wake. Mpenzi huyo alikuwa mkarimu sana kwake, lakini inasemekana hakuwa wazi juu ya mapenzi yake kwake.

Neha alifunua kwamba Karan Johar alikuwa amemtambulisha kwa Angad. Alimweleza kuwa anampenda Angad lakini hakuitambua tu.

Alisema: "Baada ya hii, tukaanza kuchumbiana na siku moja tukaamua kuoa ghafla."

Mnamo Mei 2018, Neha Dhupia na Angad Bedi walishangaza kila mtu kwa kutangaza kuwa walipata kwa siri ndoa.

Neha alisababisha mshangao zaidi wakati alifunua kuwa alikuwa na ujauzito wa miezi kadhaa. Alizaa mnamo Novemba 2018.

Walakini, ndoa na ujauzito ulisababisha maoni kutolewa.

Neha Dhupia alifunua kuwa watu walikosoa ndoa hiyo, pamoja na ukweli kwamba walikuwa kwenye uhusiano kabla ya kuoa na kupata ujauzito kabla ya ndoa.

Juu ya maoni hayo, Neha aliuliza:

"Watu huchumbiana kwa muda kabla ya kufunga ndoa kawaida, sivyo?"

Neha alikiri kwamba hakuwahi kufikiria angeolewa na Angad lakini walifanya katika sherehe ya kibinafsi.

Ingawa alikosolewa, alisema kuwa jamii inabadilika kwani watu wengi wanaoa baada ya kuwa kwenye uhusiano kwa muda.

Alisema pia kuwa watu wengi wanafanya harusi za kibinafsi.

Pamoja na hayo, huko India, inakosolewa, na wengi wanahoji tabia ya mwanamke huyo.

Neha alisema kuwa harusi zaidi za kibinafsi zinafanyika ili majukumu yaepukwe. Sio tu ya bei rahisi, lakini pia ni rahisi kupanga.

Pia ni kwa sababu ya janga la Covid-19, ambapo mikusanyiko mikubwa imekatazwa.

Neha alifunguka juu ya ukosoaji aliopewa baada ya ndoa, lakini pia alisema kwamba baada ya kuwa mwigizaji, watu walimkosoa kwa kujipatia jina.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...