Nayanjyoti Saikia ameshinda MasterChef India

Nayanjyoti Saikia ameshinda mfululizo wa saba wa 'MasterChef India', kufuatia wiki 13 za watazamaji wa kuvutia.

Nayanjyoti Saikia ashinda MasterChef India f

By


"majaji watatu walitutia motisha sana."

Baada ya wiki 13 za mashabiki waliovutia, Nayanjyoti Saikia ameshinda mfululizo wa saba wa MasterChef India.

Aliwashinda wachezaji kama Suvarna Bagul na Santa Sarmah na kutwaa taji.

Mbali na kushinda kombe hilo la kifahari, Nayanjyoti pia alijishindia koti la mpishi wa dhahabu na hundi ya Sh. Laki 25 (£24,000).

Suvarna Bagul na Santa Sarmah walitajwa washindi wa kwanza na wa pili, mtawalia, na kila mmoja alijishindia laki 5 (£4,900).

Pamoja na majaji Ranveer Brar, Vikas Khanna na Garima Arora, hadithi Sanjeev Kapoor walihudhuria fainali.

Katika saini ya shindano la chakula cha jioni la kozi tatu, Sanjeev alihukumu waliohitimu watatu.

Baada ya kushinda shindano la kupika, Nayanjyoti alisema:

"Nilikuwa na ndoto rahisi na hiyo ilikuwa kwenda MasterChef India na kupika, lakini sasa ninahisi kama malengo yangu yote maishani yamekamilika.

"Sikwenda tu MasterChef, lakini pia nilipata aproni na kushinda shindano hili kali la chakula ninahisi surreal!

“Nilikuwa na mashaka yangu, lakini majaji watatu walitutia moyo sana.

"Fursa ambazo jukwaa hili limetupa haziwezi kufikiria - kufundishwa na wapishi bora katika tasnia, kufanya kazi katika vifaa vya kisasa vya chakula, jikoni za kitaalamu na viungo ambavyo sijawahi kuona hapo awali kumenifanya nijifunze. sana.”

Garima Arora alishiriki mawazo yake juu ya mshiriki aliyeshinda:

"Nayanjyoti anastahili haya yote na zaidi.

"Alikuja jikoni kama mpishi wa nyumbani na ukuaji ambao tumeona kwake umekuwa mkubwa, na kumfanya kuwa chaguo sahihi kwa ushindi huu.

"Amejikita, amejikita katika utamaduni wa jimbo lake na yuko tayari kujifunza kwa hivyo natumai uzoefu huu utampa nafasi ya kukua.

"Pongezi nyingi kwake na kila la kheri."

Ranveer alisema: “Nadhani Nayanjyoti Saikia ni mpishi wa nyumbani anayestahili sana.

"Alifanya kazi nyuma ya pazia, aliendelea kutoa msimu huu bora na hatimaye kukawa na uthabiti wa sahani alizotuletea.

"Pia, kuna uaminifu, urahisi na usafi katika chakula chake ambacho kilimfanya ashinde show."

Vikas aliongeza: “Bado namkumbuka yule Nayanjyoti mwenye woga kutoka Tinsukia ambaye nilienda kukutana naye nyumbani kwake.

“Nilivutiwa sana na maono na ubunifu wake na jinsi anavyoweza kubadilisha chakula kuwa sanaa.

"Nayanjyoti ana mustakabali mzuri sana - anafanya kazi kila mara kuelekea ndoto yake, na ninashukuru sana kuwa sehemu ya safari yake."



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi mkondoni?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...