Nawal Saeed anapokea 'Ujumbe wa Flirty' kutoka kwa Wacheza Kriketi wa Pakistani

Nawal Saeed alidai kuwa amepokea jumbe za mapenzi kutoka kwa wachezaji wa kriketi wa Pakistani, na kusababisha watumiaji wa mtandao kujiuliza ni akina nani.

Nawal Saeed anapokea 'Ujumbe wa Flirty' kutoka kwa Wacheza Kriketi wa Pakistani f

"Wakati nilichagua kutotaja majina, ujumbe ulipokelewa."

Nawal Saeed alionekana kwenye kipindi cha Ramadhani na kudai kuwa alipokea jumbe za mapenzi kutoka kwa wanakriketi wa Pakistani.

Wakati wa kipindi, mtangazaji Ejaz Aslam alileta ujumbe aliopokea Nawal na kusema:

"Tuambie majina leo."

Hapo awali, alikuwa ameshiriki maarifa kuhusu kupokea ujumbe wa moja kwa moja kutoka kwa wanakriketi.

Nawal alisema: "Watu wanakisia juu ya nia ya taarifa.

"Hata hivyo, nilifichua hili wakati wa onyesho kwa sababu nilipokea ujumbe kutoka kwa wacheza kriketi kadhaa kwenye Instagram.

"Wakati nilichagua kutotaja majina, jumbe zilipokelewa.

"Ninaamini wachezaji wa kriketi na wanamichezo wanashikilia nyadhifa rasmi na heshima na wanapaswa kujiepusha na kutuma jumbe kama hizo kwa wasichana."

Wenyeji na wageni wenzao walianza kubahatisha wachezaji wa kriketi wanaweza kuwa.

Nadia Khan aliuliza: "Yule ambaye ni mrembo sana na asiye na mwenzi? Ni wachezaji gani wa kriketi pekee waliokutumia ujumbe?”

Nawal alijibu: “Kwa nini unafikiri ni lazima wawe peke yao ili wanitumie ujumbe?”

Nadia akauliza: “Je, ni Shoaib Malik?”

Licha ya shinikizo kutoka kwa waandaji kutaja majina, Nawal Saeed aliamua kunyamaza.

Alipoulizwa kama Shoaib Malik ndiye alikuwa mtumaji, awali alikaa kimya, baadaye akajibu:

"Nimesahau jina."

Uamuzi wa Nawal Saeed kuhusu jumbe hizo umewafanya mashabiki kushangazwa na fumbo hilo.

Mtumiaji aliandika: “Mchezo wa Shoaib Malik unahitaji kuchunguzwa. Sote tunajua ni yeye.”

Mwingine akaongeza: "Shoaib Malik alichukulia ndoa nne katika Uislamu kwa uzito sana."

Mmoja alibainisha: "Nawal anajaribu tu kupata umakini kidogo kwenye skrini."

Mwingine alikisia: "Yeye ndiye shabaha mpya ya Shoaib ninayoona."

Mmoja alisema: “Kwa kweli nadhani anadanganya.”

Mwingine aliandika: “Anasema vivyo hivyo katika kila onyesho. Kama alitaka, angeweza kukataa waziwazi walipouliza kama ni Shoaib.

"Lakini alichagua kunyamaza kwa sababu alijua atapata umakini kwa njia hii."

Wengine walichagua kuwaita wenyeji kwa kukosa heshima kwa Nawal Saeed.

Mmoja wao aliuliza: “Kwa nini walimlazimisha kujibu swali la kijinga hivyo? Na kwa nini hakufunga madai hayo na badala yake kucheka?”

Mwingine aliongeza: “Wanachotaka ni onyesho lao kupata umaarufu kidogo. Walikuwa wakimlazimisha ataje majina na alionekana kukosa raha.”

Nawal Saeed ni mwigizaji mwenye talanta, ambaye alipata mafanikio baada ya kucheza kwake kwa mara ya kwanza Yakeen Ka Safar.

Tangu wakati huo, amepamba miradi mingi ya televisheni ya Pakistani, akionyesha majukumu makuu na ya kusaidia.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...