Navya Naveli Nanda anaipongeza Familia kwa Fursa

Navya Naveli Nanda alizungumza kwa uwazi kuhusu jinsi historia ya familia yake imemtengenezea nafasi za kazi. Jua alichosema.

Navya Naveli Nanda anaipongeza Familia kwa Fursa - f

"Ninafanya bidii yangu kupeleka urithi mbele."

Navya Naveli Nanda, binti ya Shweta Bachchan-Nanda na mjukuu wa Amitabh na Jaya Bachchan, alifichua jinsi jina la familia yake lilimpa nafasi za kazi.

Navya kwa sasa anawasilisha podcast yake inayoitwa Nini Kuzimu Navya na huwahoji Shweta na Jaya mara kwa mara kama sehemu ya vipindi.

Tofauti na watoto wengi kutoka Familia za Bollywood, Navya imekaa mbali na glitz na urembo wa Bollywood.

Pia anafanya kazi katika kampuni ya baba yake Nikhil Nanda Escorts Group.

Ingawa hayuko katika taaluma sawa na babu na babu yake, Navya alikubali jukumu la familia yake katika kushawishi mwelekeo wa kazi yake.

Alisema: "Kila mtu ana jina la ukoo na kila mtu ana jukumu la kuendeleza urithi wake, bila kujali uwanja ambao yuko.

"Ninafanya bidii yangu kupeleka urithi mbele na kufanya bora niwezavyo kuifanya familia yangu kujivunia.

"Tunapozungumza juu ya upendeleo, nitatoa sifa kwa hapa nilipo kwa hilo.

“Sidhani ningekuwa hapa nilipo ikiwa singetoka katika familia niliyotoka.

“Nilipewa fursa nyingi nikiwa na umri mdogo sana ambazo wasichana wengi wa rika langu hawazipati.

“Kwangu, imekuwa muhimu kutumia vyema nafasi hizo.

"Nitatoa sifa nilipo leo, kitaaluma na kibinafsi, kwa familia yangu."

Navya Naveli Nanda aliendelea kusema kuwa bila kujali nyanja za taaluma ndani ya familia yake, wazee wake wamechangia jamii kwa njia tofauti:

“Kuna mengi sana ambayo wazazi na babu na babu zetu wamefanya mbele yetu hivi kwamba ninaweza kuhisi kuwajibika kwa aina ya kazi ambayo imefanywa kabla yangu na aina ya kazi ambayo ningetaka kuendeleza.

“Hata tunapozungumzia jina la ukoo, katika pande zote mbili za familia yangu, siku zote imekuwa ni kutoa kwa watu, kwa sura na sura tofauti.

"Kwa mfano, inaweza kwa njia ya burudani, inaweza kuwa katika mfumo wa biashara."

"Kama familia, siku zote tunaamini katika kutoa kwa hivyo ni mimi tu kujitengenezea utambulisho wangu kwa jinsi ninavyorudisha lakini ninaendeleza ujumbe huo au urithi huo wa kutoa kwa wengine kila wakati."

Amitabh na Jaya ni waigizaji mashuhuri wa zamani wa sinema ya Kihindi, wakati mjomba wa mama wa Navya Abhishek Bachchan pia ni mwigizaji maarufu.

Mkewe Aishwarya Rai pia ni mwigizaji mwenye ushawishi mkubwa. Bingwa wa zamani wa 'Miss World', Aishwarya amewahi dazzled huko Hollywood na pia Bollywood.

Katika enzi ambapo watoto kutoka kwa familia maarufu hukosolewa katika mijadala ya upendeleo, watoto wa nyota wanajulikana kujaribu sana kuondoa alama ya upendeleo.

Ni mtu mzima na wa kupendeza sana wa Navya Naveli Nanda kutoa sifa kwa jina la familia yake kwa mafanikio yake.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Shweta Bachchan-Nanda Instagram.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri digrii za chuo kikuu bado ni muhimu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...