Nausheen Masud aaga dunia baada ya Vita vya Saratani

Nausheen Masud, ambaye alifahamika sana kwa kuigiza filamu ya Dolly Ki Ayegi Baraat, amefariki dunia baada ya kuugua saratani.

Nausheen Masud aaga dunia baada ya Vita vya Saratani f

"Asante kwa kumbukumbu tulizounda pamoja."

Mwigizaji na mtayarishaji kutoka Pakistani Nausheen Masud amefariki dunia baada ya kuugua saratani.

Habari hizo zilisambazwa na Adnan Siddiqui na mume wake wa zamani Tariq Qureshi, ambaye ana watoto wawili wa kiume.

Adnan aliandika: “Kwaheri Nausheen Masud wa ajabu, rafiki mpendwa na nafsi nzuri.

"Uchangamfu wake na mtindo uliongeza uchawi kwa kila wakati tulioshiriki ndani na nje ya kamera.

"Asante kwa kumbukumbu tulizounda pamoja. Pumzika kwa amani, Nausheen.”

Nausheen alikuwa akipambana na saratani na alikuwa akipatiwa matibabu ya kina kabla ya kifo chake.

Alijulikana zaidi kwa jukumu lake kama Saba katika mfululizo wa tamthilia ya 2010 Dolly Ki Ayegi Baraat na amefanya kazi na Ayesha Omar, Javed Malik, Khurram Shehzad, Bushra Ansari, Ali Safina na Sana Askari.

Jukumu lake kama Saba lilihusu mhusika shupavu wa kike ambaye aliepukwa na wazazi wake baada ya kuachana na mumewe.

Ingawa ana ukali wa nje, mwajiri wake Azhar anatambua kuwa yuko mpweke na anamwalika kwenye harusi ya kifamilia ambayo inasababisha mtafaruku kati yake na mkewe Sila ambaye anamshutumu kuwa na uhusiano wa kimapenzi na bosi wake.

Kando na uigizaji, Nausheen aliongoza video nyingi za muziki maarufu za Junoon, Jawad Ahmed, Junaid Jamshed na Aamir Zaki.

Alipenda sanaa na mara nyingi alishiriki kazi yake kwenye Instagram na wafuasi wake, ambao walitaja sanaa yake kama yenye nguvu na ya kushangaza.

Wakati wa kampeni ya Siku ya Akina Mama miaka michache iliyopita, Nausheen alionekana kwenye video ambayo ilimwona akijibu maswali kuhusu mama yake na uhusiano alioshiriki naye.

Alimtaja mama yake kuwa mchangamfu na mwenye kutia moyo, mwenye tabia ya subira.

Nausheen aliulizwa kama alikuwa amepewa ushauri wowote kutoka kwa mama yake ambao hajawahi kuusahau.

Alijibu: “Nadhani mahali fulani ndani ya kila kitu ambacho alisema ambacho kilikuwa sawa, kulikuwa na somo kali sana la kwenda na moyo wako na kufanya kile unachoamini.

"Ikiwa ni katika kazi yako au upendo au kitu chochote, alihimiza hilo sana."

Nausheen alithaminiwa kwa video hiyo na wengi walijitokeza kutoa maoni yao kumhusu.

Mtazamaji mmoja alisema: "Ana utu mzuri sana, mzuri sana. Drama za sasa si za aina yake.”

Mwingine aliongeza: "Yeye ni mwigizaji wa darasa. Hatakiwi kufanya kazi za kuigiza zisizo na maana.”

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mwanamke wa Uingereza wa Asia, unaweza kupika chakula cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...