Hapo awali Nauman Ijaz alipinga Kuingia kwa Showbiz kwa mwana Zaviyar

Katika mazungumzo ya wazi, Nauman Ijaz alifichua kwamba awali alikuwa dhidi ya mtoto wake Zaviyar kuwa mwigizaji.

Hapo awali Nauman Ijaz alipinga Showbiz ya mwana Zaviyar Kuingia f

"Sijawahi kumpa ushauri wowote"

Nauman Ijaz alionekana kwenye show Meer Njia Biashara na akafichua kwamba hapo awali alikuwa amemkatisha tamaa mwanawe, Zaviyar, kujiunga na showbiz.

Alisema upinzani wake wa awali ulitokana na hali ya ukata wa tasnia hiyo.

“Nilifanya kila niwezalo kumzuia mwanangu asiingie katika ulimwengu wa vyombo vya habari. Kuishi katika tasnia hii sio mzaha; ni vita vya mara kwa mara.”

"Sijawahi kutaka mwanangu awe mwigizaji, lakini hatima ilikuwa na mipango mingine."

Licha ya kutoridhishwa kwake, Zaviyar amejipatia umaarufu katika tasnia hiyo.

Ametoa maonyesho bora katika tamthiliya kama vile Bakhtawar na Tere Ishq Ke Naam.

Inafurahisha, Nauman alikiri kwamba hakuwahi kumpa mtoto wake vidokezo au mwongozo wowote wa kaimu.

Alipendelea kumruhusu aendeshe tasnia kwa masharti yake mwenyewe.

Nauman alisema: "Sikuwahi kumpa ushauri wowote kwa sababu, nyumbani, mimi ni mtu wa kawaida tu, sio mwigizaji."

Nauman pia alichukua fursa hiyo kushughulikia chuki ya kizazi kipya ya kufanya kazi kwa bidii.

Alisema: “Ukijitia katika bidii, watoto wako watafuata mfano huo.

“Maisha si njia ya mkato; Nimetumia miaka 35 katika tasnia hii, na imenichukua muda mrefu kufikia nilipo.

"Ili kufikia mafanikio, lazima uvumilie safari."

Muigizaji huyo mahiri pia alionyesha kuchukizwa kwake na mvuto wa kuwa "msisimko wa usiku mmoja", jambo ambalo anaamini kuwa haliwezi kudumu.

Nauman alisema: “Hakuna kitu kama njia ya mkato.

"Lazima ufanye kazi na uchukue wakati wako. Nini huinuka haraka, huanguka haraka vile vile. Hiki ndicho nimekuwa nikiona kikitokea mara kwa mara.”

Mashabiki wake walipata maneno yake ya kutia moyo.

Mtumiaji aliandika: "Heshima nyingi kwa Nauman Ijaz! Uaminifu na unyenyekevu wake unatia moyo kwelikweli.”

Mwingine aliongeza: “Ninakubaliana naye kabisa kuhusu chuki ya kizazi kipya ya kufanya kazi kwa bidii.

"Ni muhimu sana kuweka juhudi na wakati ili kufikia malengo yetu."

Mmoja alisema: “Nauman Ijaz ni ngano wa kweli! Hekima na uzoefu wake ni wa thamani sana. Ninapenda jinsi ambavyo bado ni mnyenyekevu na mwenye msimamo licha ya mafanikio yake.”

Walakini, wengine walitaja maisha yake ya kibinafsi.

Mmoja alisema: “Je, huyu si yule mwanamume yuleyule aliyekuwa na mahusiano mengi na wanawake wengi kwenye tasnia hiyo?

“Si ajabu hakutaka mwanawe ajiunge nayo. Angekuwa amefichuliwa.”

Mwingine akasema: “Ulikuwa na akili sana. Ulikuwa na mambo mengi na hukumruhusu hata mkeo kujua.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungemwamini mtu mwingine akutafutie mwenzi wako wa ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...