Natasa Stankovic anajadili 'Kuondoa Shida kutoka kwa Maisha'

Huku kukiwa na uvumi unaoendelea wa talaka na Hardik Pandya, Natasa Stankovic alishiriki video ya siri kuhusu "kuondoa tatizo maishani".

Natasa Stankovic anajadili 'Kuondoa Tatizo kwenye Maisha' f

"hataondoa shida katika maisha yako"

Natasa Stankovic alishiriki video akiongea kuhusu "kuondoa tatizo" kutoka kwa maisha ya mtu.

Video hiyo ya siri inakuja huku kukiwa na uvumi kwamba yeye na mchezaji wa kriketi Hardik Pandya wametengana.

Katika Hadithi ya Instagram, Natasa alisema: “Ni ukumbusho murua tu kutoka kwangu kwako tena.

“Kumbuka Mungu hakuiondoa Bahari ya Shamu, aliitenganisha.

“Hii ina maana hatakuondolea tatizo katika maisha yako, bali atafanya njia ya kulitatua. Kwaheri!”

Wanamtandao walishiriki upya video hiyo, huku wengine wakishangaa kama matamshi yake yalimhusu Hardik.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na dia (@ltwt2497)

Tetesi za kutengana zilikuja kujulikana mnamo Mei 2024 baada ya a Reddit user alishiriki chapisho.

Mtumiaji alikisia kuwa walikuwa wametengana baada ya kugundua tofauti kwenye wasifu wao wa Instagram.

Chapisho hilo lilisomeka: “Huu ni uvumi tu. Lakini wote wawili hawaposti kila mmoja kwenye hadithi (Hadithi za Instagram).

"Hapo awali, Natasa alikuwa na Natasa Stankovic Pandya kwenye Instagram yake, lakini sasa aliondoa kabisa jina lake.

“Siku ya kuzaliwa kwake ilikuwa tarehe 4 Machi, na hakukuwa na chapisho kutoka kwa Hardik siku hiyo; pia aliondoa machapisho yote ya hivi majuzi yake na Hardik isipokuwa ile ambayo Agastya alikuwa nao.

"Pia, haonekani kwenye viwanja vya IPL au kuchapisha hadithi kuhusu timu.

"Ingawa Krunal na Pankhuri bado wanatoa maoni juu ya machapisho yake, lakini kuna kitu kiko sawa kati yao."

Tangu uvumi huo, Natasa Stankovic ameshiriki video kadhaa za siri.

Katika video moja, aliwachochea watu kumwamini Mungu huku wakipitia “hali fulani” maishani, badala ya “kukata tamaa na kukatishwa tamaa.”

Natasa alisema: “Nilifurahi sana kusoma jambo ambalo nilihitaji kusikia leo na ndiyo maana nilikuja na Biblia ndani ya gari kwa sababu nilitaka kuwasomea ninyi nyote.

“BWANA ndiye atakayekutangulia, naye atakuwa pamoja nawe; hatakuacha wala hatakupungukia; msiogope wala msifadhaike.”

“Kila tunapopitia hali fulani tunavunjika moyo, kukatishwa tamaa, kuhuzunika na mara nyingi kupotea, (lakini) mungu yuko pamoja nawe.

"Hashangai kwa haya unayopitia kwa sababu tayari ana mpango."

Kufuatia ushindi wa India wa Kombe la Dunia la T20, Natasa hakushiriki chapisho la pongezi kwenye mtandao wa kijamii kama wake wengine wa kriketi.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Runinga ya PlayStation?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...