Naseeruddin Shah analinganisha Sauti na Ujerumani ya Nazi

Naseeruddin Shah alisema kuwa anafikiria watengenezaji wa sinema wanahimizwa kutengeneza "filamu za uundaji na kulinganisha Sauti na Ujerumani ya Nazi.

Naseeruddin Shah analinganisha Sauti na Ujerumani ya Nazi - F

"Kubwa - haziwezi kujificha ajenda ya jingoistic."

Muigizaji wa India Naseeruddin Shah amefananisha Sauti na Ujerumani ya Nazi.

Naseeruddin Shah anajulikana kwa kuzungumza juu ya mambo ambayo yanaathiri India na tasnia yake maarufu ya filamu.

Katika mahojiano na kituo cha habari cha India NDTV, alisema anaamini tasnia hiyo imekuwa na maboksi mengi kutoka kuogopa.

Walakini, Shah alisema kuwa anafikiria watengenezaji wa filamu wanahimizwa kutengeneza filamu za "pro-kuanzisha" na serikali ya India.

Shah alifafanua juu ya hii pamoja na itikadi ya Wajerumani, akisema:

"Wanahimizwa na serikali kutengeneza filamu zinazounga mkono serikali, kufanya filamu zikisifu juhudi za kiongozi wetu mpendwa.

"Pia wanafadhiliwa, pia waliahidi chiti safi ikiwa watatengeneza sinema ambazo ni propaganda, kusema wazi.

“Utapata wavulana wakubwa wakikubaliana na hii. Katika Ujerumani ya Nazi pia hii ilijaribiwa.

"Watengenezaji wa filamu ambao walikuwa mashuhuri, wa kiwango cha ulimwengu, walikusanywa na kuulizwa watengeneze filamu zinazoeneza falsafa ya Nazi."

Muigizaji huyo mkongwe alisema hakuwa na uthibitisho dhahiri wa hii lakini akasema ilikuwa "dhahiri" kutoka kwa filamu za bajeti kubwa. ambayo kwa sasa inaachiliwa.

Anaongeza juu ya aina gani za sinema zilizo na muhtasari maalum kwake:

"Aina ya filamu kubwa za bajeti ambazo zinakuja. Kubwa - haziwezi kujificha ajenda ya jingoistic. "

Tazama Mahojiano Kamili ya NDTV hapa:

video

Maoni ya utata ya mahojiano ya Shah yalisababisha mchanganyiko wa athari kwenye mtandao. Mtumiaji mmoja wa Twitter alisema:

"Nimefurahi kujua kwamba mwigizaji mwishowe amefungua kinywa chake wakati Khans walifunga mdomo wao tangu 2014."

Mwingine alikubali: "Ubarikiwe kwa kuwa na ujasiri wa kusema ukweli."

Inakuja baada ya mtoto huyo wa miaka 71 kukabiliwa na hasira kali juu ya maoni yake ya video kwenye Ya Taliban kurudi madarakani nchini Afghanistan. Shah alisema:

"Kama vile kurudi kwa Taliban madarakani nchini Afghanistan ni jambo linalosababisha wasiwasi kwa ulimwengu wote, sherehe za wababaishaji na sehemu zingine za Waislamu wa India sio hatari pia."

Tangu wakati huo, alisema kuwa "sherehe" inaweza kuwa haikuwa neno sahihi la kutumia na kutajwa:

"Nilikuwa nikirejelea wale ambao walitoa taarifa waziwazi kwa niaba ya Taliban.

“Kilichonisikitisha ni kwamba kuna sehemu za jamii ya Waislamu ambao wanakubaliana. Nilipokea pia vibandiko mgongoni kutoka kulia. Sihitaji pongezi yoyote au lebo.

"Muigizaji huyo aliongezea kwamba taarifa zisizo na hatia za Waislamu zilikuwa zikiadhibiwa lakini taarifa juu ya unyanyasaji dhidi yao" hazina kuteswa au kutolewa maoni, achilia mbali kuchukuliwa hatua. "

Shah pia alisema maoni yake yalikuwa "ya busara kabisa" na kwamba aliwahurumia wale ambao walikuwa "wakiwa na hasira kali" juu yao.

“Sio wakati wa kawaida. Kuna hali ya chuki ya chupa inayosubiri kutolewa.

“Watu wanasubiri kukasirika na chochote. Ikiwa wangesikia taarifa yangu wangegundua kuwa hakuna kitu cha kuwapotosha wahusika wao, ”

Nyota wa Sauti alijibu madai yake ya kuzidisha juu ya idadi ya wafuasi wa Taliban:

“Haichukui muda kwa moto wa porini kuenea. Haichukui muda kwa mawazo kama haya kupenya kwenye akili za watu.

"Watu wengi walikuwa wamekasirika juu ya mageuzi na hiyo ilinisumbua zaidi. Wao ni kinyume na wazo la kisasa.

"Kwa Uislamu wa India, nilimaanisha uvumilivu, mazoea ya Uislam yaliyoathiriwa na Sufi katika nchi hii. Nilikuwa nikimaanisha Uislamu uliowakilishwa na watu kama Salim Chishti na Nizamuddin Aulia.

"Uislamu wa India ni dini ambayo haiamini utekelezaji wa msingi wa neno la sheria."

Naseeruddin Shah alianza kujulikana katika Sauti baada ya kucheza filamu ya 1980 Hum Paanch pia akiwa na Mithun Chakraborty, Sanjeev Kumar, Raj Babbar na Amrish Puri.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Moja kwa moja wanapenda wengine sio ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...