Narinder Kaur anarudi kwa Troll juu ya Stretch Mark Remark

Baada ya kuchapisha mwonekano wake wa bikini, Narinder Kaur alikabiliwa na matamshi ya kikatili ya kunyoosha, na kumfanya apige nyuma kwenye troli moja.

Narinder Kaur anarudi kwenye Troll juu ya Stretch Mark Remark f

"Lazima kuwe na joto huko Miami, kuna mtu anayeyeyuka."

Narinder Kaur alijitokeza kwa troli moja kwa matamshi yao ya kikatili kuhusu mwili wake.

Mtangazaji wa TV mara nyingi hukabiliwa na maoni ya chuki, iwe ni kwa sababu ya maoni yake ya kisiasa au sura ya mwili.

Narinder kwa sasa yuko kwenye likizo ya familia huko Miami, hata hivyo, bado alilazimika kushughulika na troli.

Narinder alishiriki video yake akiwa katika chumba cha hoteli akiwa amevalia bikini yenye rangi nyeusi na njano.

Ingawa wengi walimpongeza kwa sura yake, watumiaji wengine wa mtandao walizingatia umbo la asili la Narinder na kuangazia alama zake za kunyoosha.

Mtu mmoja alishiriki picha iliyokuzwa ya katikati ya Narinder na akaandika kwa jeuri:

"Lazima kuwe na joto huko Miami, kuna mtu anayeyeyuka."

Wengi walimkashifu mtumiaji, na mmoja akisema:

"Fikiria kupitia picha zake ili kufanya hivi, wewe ni mchepuko gani."

Mwingine aliandika: "Wewe ni mbadhirifu wa kutisha."

Maneno hayo yalivutia umakini wa Narinder na akamjibu chuki:

"Inaitwa ngozi iliyolegea kutokana na kuwa mjamzito mara mbili, wewe ni mnene."

Kufuatia majibu yake, wengine waliunga mkono troll kama mmoja alisema:

“Umemkasirisha sana safari hii. Lazima imegonga ujasiri.

“Ni mwanamke mbaguzi mwenye hasira kidogo ambaye anapenda maigizo na kupanda chuki.

Je, angepigania Uingereza katika vita vijavyo? shaka sana.”

Katika tweet tofauti, Narinder Kaur alichapisha tena video yake ya bikini na kufichua kuwa wengine walikuwa wameusogelea mwili wake ili kueneza chuki.

Akijisifu, aliandika:

"Kwa watu wa ajabu walioingia kwenye Instagram yangu na kwa kweli kuvuta ndani na kupiga picha ya ngozi yangu iliyolegea na alama za kunyoosha - ninaonekana f*****g ya kushangaza bila kujali.

"Endelea kutafuta kasoro. Ninamiliki yangu.”

Maelezo ya video yalionyesha kuwa ana karibu miaka 52.

Katika sehemu ya maoni, watumiaji wa mtandao walikubali kuwa Narinder alikuwa na takwimu nzuri.

Mtumiaji mmoja alisema: "Unakaribia miaka 52?!! Hapana! Unaonekana wa kushangaza."

Mwingine aliandika: "Unaonekana mrembo, wana wivu."

Wa tatu alitoa maoni: "Hakika unaonekana wa kushangaza…. wapuuzeni wanaochukia!!!”

Maoni moja yalisema: "Watu wenye huzuni sana, unaonekana mrembo sana."

Lakini tweet hiyo iliwafanya wengine kuendelea kumponda Narinder kama mmoja alivyomwambia:

“Mungu mwema mwanamke, weka mbali. Hii inatia aibu.”

Mwingine alisema: “Natamani ungepata kazi ya kweli!”

Mtu mmoja alitaja Narinder "ajabu" huku wengine wakiamini kuwa alikuwa akitafuta umakini.

Haya yanajiri baada ya Narinder Kaur kugawanya maoni alipodai kuwa kila mtu aliyepigia kura Reform Uingereza alikuwa ubaguzi wa rangi.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Enzi ya Bendi za Bhangra zimekwisha?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...