Nadia Khan anasherehekea siku ya kuzaliwa ya Mume wake katika tukio la Star-Studded

Nadia Khan hivi majuzi aliandaa sherehe ya kuzaliwa kwa mumewe, Faisal Rao. Orodha ya wageni ilijumuisha wanahabari wengi mashuhuri.

Nadia Khan anasherehekea siku ya kuzaliwa ya Mume katika tukio la Star-Studded f

"Bibi wote chini ya paa moja."

Nadia Khan alijitokeza katika kuandaa sherehe ya kuzaliwa kwa mumewe, Faisal Rao.

Sherehe hiyo ilihudhuriwa na wanahabari wengi, wakiwemo Nida Yasir, Nazia Malik, Sahir Lodhi, Zhalay Sarhadi na wengineo.

Sherehe ya kusherehekea siku ya kuzaliwa ilikuwa ya kuvutia sana, ikijumuisha sherehe nyingi za shangwe na maonyesho ya dansi ya kuvutia.

Waliongeza safu ya ziada ya msisimko kwenye sherehe.

Mkusanyiko wa marafiki wa Nadia Khan kutoka tasnia ya habari uligeuza tukio hilo kuwa jambo la kupendeza.

Ilifanya kuwa sherehe ya kukumbukwa ya kuzaliwa kwa Faisal Rao.

Video za dansi kutoka kwa sherehe ya siku ya kuzaliwa zimekuwa zikisambazwa kwenye majukwaa ya mitandao ya kijamii, na kuvutia watumiaji wengi katika jumuiya mbalimbali za mtandaoni.

The celebrities walicheza mioyo yao kwenye karamu. Walicheza zaidi kwa nyimbo maarufu za Kihindi.

Video hizi za dansi zimepata upinzani. Wanamtandao wamewakanyaga watu mashuhuri kwa madai kuwa hawana adabu.

Baadhi ya watu wana maoni kwamba video za aina hii zinapaswa kubaki za faragha, na hazikusudiwa kuonekana na umma.

Pia wamechukua kutoa maoni yao kuhusu umri wa watu mashuhuri wanaohusika kwenye video hizo.

Watumiaji wa mitandao ya kijamii waliwaita nyota wakubwa na kusema karamu kama hizo haziendani na umri wao.

Mmoja aliandika: "Bibi wote chini ya paa moja."

Mwingine alishutumu: “Sitaki kuwaona. Wanawake wazee wasio na aibu wanaojaribu kujifanya kama vijana.

Umakini wa umma haukuvutiwa tu na maonyesho bali pia hali ya jumla ya sherehe.

Tukio hilo lililofanyika karibu na mwezi mtukufu wa Ramadhani, lilizua hisia mbalimbali.

Baadhi ya mashabiki walionyesha hasira, wakionyesha kile wanachokiona kama viwango viwili miongoni mwa watu mashuhuri.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Wanafurahi nini sana? Wangewezaje kujisikia furaha katika hali mbaya kama hii ya nchi yetu?”

Mwingine akasema:

"Hawana huruma yoyote. Watu matajiri, wanaoishi katika mapovu yao ya kibinafsi, bila ya aina yoyote ya wasiwasi.

Walibainisha kuwa watu hawa mashuhuri hujihusisha na mambo machafu mwaka mzima na bado wanakuwa wacha Mungu wakati wa mwezi Mtukufu wa Ramadhani.

Wengi walidokeza kuwa watu hawa mashuhuri wanajulikana kila wakati.

Wanapaswa kuzingatia matendo yao, hasa katika mazingira magumu ya kiuchumi na mivutano ya kisiasa inayoendelea.

Mmoja alisema: “Wanaonekana wajinga wakicheza dansi kama kundi la nyani. Wanaonekana wametumia dawa za kulevya.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kuku Tikka Masala alitokea wapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...