Nadia Afgan anasema Wanaume wanahitaji Kuthaminiwa

Nadia Afgan alitoa mwanga juu ya kutothaminiwa kwa wanaume katika jamii ya Pakistani na kutoa wito wa mambo kubadilika.

Nadia Afgan anasema Wanaume wanahitaji Kuthaminiwa f

"Anaondoka kwenda kazini asubuhi na kukaa hadi jioni."

Nadia Afgan alielezea imani yake kwamba wanaume wanapaswa kuthaminiwa zaidi katika jamii.

Nadia alisema kuwa wanaume mara nyingi hupuuzwa na michango yao kama watoa huduma haizingatiwi.

Akitoa wito wa kukomesha mawazo haya, alisema:

“Inasikitisha sana. Hatuthamini wanaume vya kutosha.

"Siku zote tunazungumza juu ya mama, sio baba. Kwa nini isiwe hivyo?

“Huyo mwanaume anafanya nini? Anaenda kazini asubuhi na kukaa hadi jioni.

"Sidhani kama kuna mtu duniani asiyejali zaidi kuliko baba."

Alifafanua kuwa si wanaume wote ni sawa na kwamba wengine "huteleza" lakini pamoja na hayo, bado wanajaribu kila wawezalo kuwapa maisha watoto wao.

Wakati wa mahojiano na Jarida la Fuchsia, Nadia alisema anaamini kuwa wanaume ni binadamu wasio na ubinafsi ambao huweka mahitaji ya familia zao kabla ya mahitaji yao.

Aliendelea: “Mtu anapata pesa na anafikiri ni kwa ajili yake mwenyewe.

"Wanaume hawafanyi hivyo kwa sababu wamefundishwa tangu utotoni kwamba wao ndio walezi."

Akiangazia matarajio ya jamii kwa wanaume, Nadia alisema:

“Hakuna kulia, lazima uvumilie, wewe ni mwanaume, huwezi kulia.

“Kwa nini? Kwa nini hawezi kulia? Kwa nini hawezi kuwa na wasiwasi? Wanaume pia huwa na wasiwasi."

Alishiriki umuhimu wa kutambua dalili za afya ya akili kwa wanaume na kwamba majukumu mbalimbali yanaweza kuwa na athari kihisia.

Nadia Afgan anajulikana kuwa na sauti katika maoni yake na mara nyingi amekuwa akiongoza vichwa vya habari na mawazo yake juu ya masuala fulani.

Mapema mwaka wa 2023, Nadia alionyesha hamu ya kupigwa marufuku kwa drama zinazowaonyesha wanaume katika majukumu ya kupita kiasi.

Alirejelea mfululizo Kaisi Teri Khudgarzi ambayo ilionyesha Danish Taimoor kucheza tabia potofu ambaye anakuwa obsessive katika kupata upendo kutoka kwa mwanamke ambaye ni wa tabaka tofauti kijamii.

Nadia alisema kuwa ni wakati wa mfululizo wa tamthilia zilionyesha nguvu ya ridhaa na kwamba bila kujali jinsia, mtu asijiunge na njia ya hujuma wakati amekataliwa.

Akielezea mawazo yake kuhusu tamthilia hiyo, Nadia alisema:

"Tunafundisha watoto wadogo kwamba unapopenda mtu unapaswa kuwa wazimu kuwafuata na kwenda na bunduki kuwakimbiza. Hebu wazia!

"Hakuna haja ya kuwa na wasiwasi juu yake. Kwa nini umiliki hivyo?”

Aliongeza kuwa ilikuwa muhimu kwamba drama za Pakistani zionyeshe uhusiano mzuri, iwe kati ya wanandoa au katika uhusiano wa kifamilia.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unatumia Mafuta Gani ya kupikia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...