Nadia Afgan anauliza 'Overrated' Umaarufu wa Yumna Zaidi

Kwenye kipindi cha mazungumzo, Nadia Afgan alihoji nyota ya Yumna Zaidi na kusema mwigizaji huyo wa 'Tere Bin' "amezidiwa kupita kiasi".

Nadia Afgan anauliza 'Overrated' Umaarufu wa Yumna Zaidi f

"Ninachukia aina hizi za maigizo potofu."

Nadia Afgan alifyatua jibe kwa Yumna Zaidi, akihoji nyota yake na kumwita "amezidi".

Yumna Zaidi amejionea umaarufu haraka kufuatia uigizaji wake wa Meerub katika kipindi maarufu Tere Bin.

Wakati mashabiki wanampenda mwigizaji huyo, Nadia anaonekana kutokuwa na hamu sana.

Kwenye kipindi cha mazungumzo Nyakati za Chokoleti, Nadia alisema kuwa kati ya kundi la waigizaji wachanga, Yumna Zaidi ndiye aliyezidiwa zaidi.

Aliendelea kusema kwamba tamthilia za hivi punde zilikuza sumu na kwamba zinapaswa kuondolewa kwenye skrini kwa sababu ya tabia ya kimapenzi ya waviziaji.

Nadia Afgan alipata umaarufu mkubwa kwa jukumu lake kama Shahana (Shanno) katika Suno Chanda, ambayo haraka ikawa classic ya ibada.

Akizungumzia jukumu hilo, Nadia alisema:

"Nilikuwa na shaka nilipopewa jukumu la mama mkwe Suno Chanda lakini Aehsun Talish alinisukuma kufanya hivyo.

"Halikuwa suala la kucheza saas au mama, lilikuwa ni suala la kama ningeweza kujiondoa tabia ya Kipunjabi."

Nadia Afgan alifichua kuwa alikuwa na shabiki mkubwa sana wanaomfuata nchini India na kwamba mara nyingi walimtumia ujumbe wa kumuomba aendelee kucheza majukumu mazuri katika miradi yake.

Akijibu maswali mengi wakati wa kipindi chake kwenye kipindi cha mazungumzo, Nadia aliulizwa ni drama gani angepiga marufuku ikiwa angekuwa na mamlaka ya kufanya hivyo.

Nadia alitoa maoni kwamba drama ni aina ya sanaa, na sanaa haipaswi kupigwa marufuku, lakini hakutazama tamthilia nyingi hata hivyo.

Aliendelea kusema kuwa drama za chuki dhidi ya wanawake hazipaswi kuonyeshwa, akisema:

"Ninachukia aina hizi za tamthilia potofu. Kulikuwa na Taimoor ya Denmark, aina ya tamthilia ya Kabir Singh sana.

"Wale ambao wanaonyesha sura za wanaume wakipiga watu na aina hiyo ya upendo. Upendo wa aina hii ni bakwas (takataka)!

"Wanaweka hili katika akili za watu, au akili za watoto, kwamba unapaswa kumfukuza mtu au kuibuka na bunduki.

"Ningepiga marufuku mchezo wowote kama huo, sio sawa."

Nadia Afgan alikuwa akizungumzia tamthilia hiyo Kaisi Teri Khudgarzi ambamo Danish Taimoor anacheza nafasi ya mpenzi aliyejishughulisha na ambaye ataenda kwa urefu wowote ili kushinda mapenzi ya mapenzi yake.

Alieleza umuhimu wa mtu kuwa na uwezo wa kusema hapana na kwamba hilo linapaswa kuonyeshwa katika tamthilia.

Nadia aliongeza: “Ikiwa msichana anasema jambo fulani, au hata kama mvulana anasema kwamba hakuna wasichana wanaofuata wanaume, unapaswa pia kuelewa wanachosema.

"Hakuna haja ya kuwa na shauku kupita kiasi."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Akshay Kumar zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...