Uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya Mwanamke kupata 'On Fire' huko Street

Uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya mwanamke mwenye umri wa miaka 31 kugunduliwa "kwa moto" katika barabara huko Bury, Greater Manchester.

Uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya Mwanamke kupata 'On Fire' katika Mtaa f

"Hili ni tukio baya kweli"

Uchunguzi wa mauaji unaendelea baada ya mwanamke kugunduliwa "kwa moto" katika barabara huko Bury, Greater Manchester, mnamo Julai 23, 2021.

Sarah Hussein, mwenye umri wa miaka 31, alikimbia kutoka nyumbani baada ya kuungua sana.

Wakazi wa eneo hilo walijaribu kuzima moto kwa kumwaga ndoo za maji juu yake na pia wakamfunga duvet yenye maji.

Polisi na wahudumu wa afya waliitwa kwenye eneo la tukio saa 7:30 usiku na Bi Hussein alipelekwa hospitalini.

Walakini, alikufa muda mfupi baadaye.

Wanaume watatu wenye umri wa miaka 24, 26 na 34 walikamatwa kuhusiana na tukio hilo. Sasa wamepewa dhamana.

Wachunguzi hawatafuti mtu mwingine yeyote.

Polisi na wachunguzi wa moto kwa sasa wako kazi kuanzisha mazingira yanayozunguka kifo cha Bi Hussein.

Mkaguzi Mkuu wa Upelelezi Daniel Clegg kutoka Timu Kuu ya Matukio, alisema:

“Hili ni tukio lenye kuhuzunisha sana, ambapo mwanamke amepoteza maisha yake kwa kusikitisha.

"Ningependa kuuthibitishia umma kwamba tunaamini hili ni tukio la pekee, na kutakuwa na ongezeko la uwepo wa huduma za dharura katika eneo tunapofanya kazi ili kuweka mazingira kamili ya kifo hiki.

“Ikiwa una maswali yoyote, jisikie huru kuzungumza na mmoja wa maafisa wetu ambaye angefurahi kushiriki habari.

"Ingawa tumekamata, uchunguzi wetu bado uko katika hatua za mwanzo, na tunafuata safu kadhaa za uchunguzi."

Katika eneo hilo, ushuru wa maua umewekwa wakati ujumbe wa media ya kijamii pia ulishirikiwa.

Ujumbe mmoja ulisomeka: "Jamii sasa inaomboleza kwa hasara mbaya."

Mwingine alisema: "RIP malaika, ameenda lakini hajasahau kamwe."

Kiongozi wa Baraza la Mazishi Eamonn O'Brien alisema:

“Nimesikitishwa sana kusikia juu ya kifo cha mwanamke huko Bury ambaye aliungua sana.

"Tunatuma salamu zetu za rambirambi kwa marafiki na familia yake."

Shaista Farzeen alikuwa mmoja wa wa kwanza kumsaidia mwanamke huyo. Alisema:

“Tulisikia kelele na tukatoka mbio.

“Sikuweza kumuacha. Nilikaa naye. Sikujali ilichukua muda gani. Wakati ulikuwa mkali. ”

“Tulikuwa tunamwaga maji kutoka kwenye ndoo juu yake. Huduma ya ambulensi ilikuwa inatuambia tuendelee kumtia maji.

“Shangazi yangu alileta duwa dogo lililokuwa limelowa na kumfunga. Hatimaye, moto ulizima.

“Sikumjua. Sitasahau kamwe. ”

Kijana wa miaka 19 alisema: "Kwa kweli sio eneo baya. Mahali hapa kawaida hujazwa na watoto. Inatisha kwamba lazima waone hii. "

Diwani O'Brien ameongeza: "GMP inafanya kazi kuelewa kilichotokea na ninawahimiza umma wasifikirie kwa sasa.

"Ikiwa una habari yoyote unapaswa kuwasiliana na polisi kwa 0161 856 7386."


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...