Munveer Jabbal anaangazia Toka kwenye Kisiwa cha Love

Mashabiki wa Love Island walikasirika baada ya Munveer Jabbal kurejeshwa nyumbani. Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 30 sasa ametafakari kuhusu muda wake mfupi katika villa.

Munveer Jabbal anaakisi kuhusu Toka ya Kisiwa cha Love f

"Inakatisha tamaa lakini hivyo ndivyo kuki inavyobomoka."

Munveer Jabbal ametafakari juu ya wakati wake "wa kukatisha tamaa lakini wa kufurahisha". Upendo Kisiwa.

The meneja wa kuajiri alirudishwa nyumbani pamoja na Patsy Field katika kufukuzwa mara mbili kwa mfululizo wa kwanza, na kuwaacha watazamaji wakiwa na hasira.

Bila kujua kwa wakazi wa kisiwa hicho, umma ulikuwa ukiwapigia kura wanandoa wanaowapenda na walikusanyika karibu na mahali pa moto ili kusikiliza matokeo.

Walijifunza kwamba Sean na Harriet, Patsy na Munveer, na Omar na Uma wote walikuwa hatarini.

Lakini katika hali ya mshtuko, ilikuwa chini ya wenyeji wa kisiwa kuwatuma wawili nyumbani.

Wasichana walichagua mvulana wa kwenda huku wavulana wakimchagua msichana.

Hatimaye, Munveer na Patsy walifukuzwa na wale waliokuwa wakitazama nyumbani hawakufurahishwa na uamuzi huo.

Akitafakari juu ya kukaa kwake kwa muda mfupi katika villa, Munveer alisema:

"Inakatisha tamaa lakini hivyo ndivyo kuki inavyoharibika.

“Siwezi kuangalia nyuma na kusema natamani hili litokee au nitamani litokee kwa sababu nilikuwa na wakati mzuri. Nilipata marafiki wazuri sana.

"Ni wazi, sikumpata, ndiyo maana nilikuwepo, lakini mambo haya yanatokea."

Munveer na Patsy awali waliungana baada ya mwisho kufunguka kuhusu ulemavu wake.

Munveer alikuwa ameunganishwa Mimii kabla ya kumchukua Patsy lakini mapenzi yalishindwa kuibua na wenzi hao walikubali kuchunguza chaguzi nyingine.

Akitoa mawazo yake kwa nini haikuendelea, Munveer alisema:

“Kulikuwa na cheche kidogo mwanzoni lakini tulipofahamiana zaidi pale niliweza kusema kuna kitu kilikosekana.

"Ni wazi kwamba ni msichana mzuri sana na anayevutia sana lakini tulikuwa hatuna cheche hiyo."

Pia alikuwa na uhusiano wa awali na Jess White lakini alikiri kwamba mbinu yake inaweza kuwa bora zaidi.

"Jess ni msichana mzuri sana na haiba yake iling'aa sana.

“Kwa bahati mbaya, muda wangu ulikuwa umepungua kidogo kutokana na hali ya Ronnie na kwa mtazamo wa nyuma, sikuikaribia kwa njia ifaayo.

"Wasichana wote huleta kitu tofauti kwenye meza, watu wote wazuri na rahisi kutazama.

"Nadhani ingekuwa Nicole na Jess kwangu."

Juu ya nani anaamini anatengeneza muunganisho mzuri katika jumba hilo la kifahari, Munveer Jabbal aliambia Mchanganyiko wa Telly:

“Hakika Nicole na Ciaran. Ciaran anapozungumza kuhusu Nicole unaweza kusema anafadhaika kidogo na vipepeo wanaanza kugeuka.

"Wana uhusiano mkubwa sana lakini wangekuwa watangulizi wangu kwa sasa."

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya Ndoa ya Mashoga ya Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...