Mwingiliano wa Muneeb Butt na Manoj Bajpayee unafurahisha Mashabiki

Muneeb Butt hivi majuzi alikutana na gwiji wa Bollywood Manoj Bajpayee. Mwingiliano wa kupendeza kati ya waigizaji umefurahisha mashabiki.

Mwingiliano wa Muneeb Butt na Manoj Bajpayee unafurahisha Mashabiki f

"Niliposikia unakuja, niliweka ratiba yangu"

Katika hafla ya hivi majuzi huko Dubai, mwigizaji wa Pakistan Muneeb Butt alipata fursa ya kukutana na mmoja wa maongozi yake, mwigizaji wa Bollywood Manoj Bajpayee.

Waigizaji hao wawili walishiriki mwingiliano wa kuchangamsha moyo jukwaani, wakipeana sifa kwa kazi ya kila mmoja.

Muneeb alifichua kuwa siku zote amekuwa na hamu ya kukutana na Manoj.

Anajulikana kwa majukumu yake ya kitabia katika Magenge ya Wasseypur, Satya na Mtu wa Familia.

Muneeb alionyesha kuvutiwa kwake, akisema: “Nimebahatika kukutana nawe!

“Niliposikia unakuja, niliweka ratiba yangu na kuja hapa tu kukutana nawe kwa sababu mimi ni shabiki wako sana!”

Nyota huyo wa Pakistani alishiriki video ya mwingiliano huo kwenye Instagram, akionyesha shukrani zake za dhati kwa mwigizaji huyo mwenye uzoefu zaidi.

Muneeb alisema: "Mara nyingi tunatafuta wahusika wako kwa ajili ya kutia moyo tunapofanya kazi katika miradi mipya.

"Majukumu yako yamekuwa na athari kubwa kwetu na tunayatumia kama mwongozo kuunda kitu kipya na cha kufurahisha. Kwa hiyo asante sana.”

Watazamaji walifurahishwa na majibizano mazuri kati ya waigizaji, huku maoni kwenye chapisho la mtandao wa kijamii la Muneeb yakijaa sifa.

Mtumiaji aliandika: "Wow. Wote wawili ni watu wa ajabu sana."

Mwingine akasema: “Umesema vema, Muneeb.”

Kama inavyoonekana kwenye video, mashabiki kwenye umati walianza kuimba wakimtaka Manoj atoe moja ya mazungumzo yake maarufu.

The Satya mwigizaji kisha akaendelea kuigiza moja ya matukio yake ya kitambo kutoka Makundi ya Wasseypur.

Muneeb Butt pia alikuwepo naye jukwaani na kumshangilia. Ilikutana na shangwe kubwa kutoka kwa watazamaji.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Muneeb Butt (@muneeb_butt)

Mashabiki walipenda ubadilishanaji huo kiasi kwamba wengine walidai ushirikiano kati ya nchi hizo mbili.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Wasanii kutoka India na Pakistan wanapaswa kufanya kazi pamoja."

Mwingine alisema: "Muneeb ni mnyenyekevu sana na chini duniani."

Mmoja alisema:

"Wow dude, ulikutana na nguvu ya uigizaji hapo hapo."

Mwingine alisema: "Huu ni mwingiliano mzuri sana. Muneeb anaonekana kama mvulana mdogo ambaye amekutana na shujaa wake.

Mmoja alisema: "Ishara nzuri na ya adabu kama hiyo."

Wengine walimkosoa Muneeb kwa matendo yake.

Mmoja wao aliuliza: “Ni nini kilichobahatika katika hili? Kwa nini waigizaji wa Pakistani huwa wanasikika wakiwa wamechanganyikiwa sana mbele ya waigizaji wa Bollywood? Wanakuchukia wewe na nchi yako. Ondoka ndani yake."

Mwingine alisema: "Ninatumai siku moja waigizaji wa Pakistani watatoka kwenye mapenzi yao ya Bollywood."

Mmoja alisisitiza: "Waigizaji wa Pakistani daima huacha heshima yao mbele ya waigizaji wa Kihindi."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri digrii za chuo kikuu bado ni muhimu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...