Chakula cha Mtaani cha Mowgli kupanuka wakati wa 2021

Kikundi cha mikahawa cha Kihindi cha Mowgli Street Food kinaonekana kupanuka wakati wa 2021, na mipango ya kufungua kumbi mpya nchini Uingereza.

Chakula cha Mtaa cha Mowgli kupanua wakati wa 2021 f (1)

kuzingatia jinsi Wahindi hula nyumbani

Kikundi cha mikahawa cha Kihindi cha Mowgli Street Food kiko tayari kufungua kumbi mpya mnamo 2021.

Hii ni licha ya fedha zake kukumbwa na janga la Covid-19.

Kampuni hiyo, yenye makao yake makuu huko Liverpool, ilisema kwamba "inabaki na imani ya kimsingi" katika soko la kulia chakula na uwezo wa kikundi "kufanikiwa mara tu vizuizi vya biashara vilipofunguliwa".

Mowgli kwa sasa ana mikahawa huko Liverpool, Manchester, Birmingham, Oxford, Nottingham, Cardiff, Sheffield, Leeds, Bristol na Leicester.

Kuna mipango ya kufungua kumbi mpya huko Cheshire Oaks, Ellesmere Port na nyingine huko Edinburgh.

Mipango ya upanuzi ilijumuishwa katika hati na Companies House kwa mwaka wake wa kifedha hadi Julai 31, 2020.

Akaunti hizo zinaonyesha mauzo ya chapa hiyo yalitoka pauni milioni 11.9 hadi milioni 11.3 mwaka huo huku hasara yake ya kabla ya kodi iliongezeka kutoka pauni milioni 1.2 hadi milioni 3.

Mnamo Juni 2020, Mowgli alipata pauni milioni 2 kupitia Mpango wa Mkopo wa Kukatiza Biashara ya Coronavirus na pia akachota "900,000 kutoka kwa kituo kilichopo cha benki ya NatWest ili kufadhili fursa mpya".

Chakula cha Mtaa cha Mowgli kilianzishwa na Nisha Katona, barrister-turned-restauranteur mzaliwa wa West Lancashire.

Mgahawa huo unazingatia jinsi Wahindi wanavyokula nyumbani na mitaani kwao.

Mgahawa huo tovuti inasema: "Mowgli sio juu ya uzoefu wa karibu wa kula.

"Ni juu ya kuponda na kunyakua kung'aa kwa mimea yenye afya, nyepesi, nzuri na viungo."

Mowgli hutoa safu ya sahani, kuanzia za jadi hadi za ubunifu.

Mlo ni pamoja na bhel puri na paneer hadi baruti na kari ya viazi ya picnic.

Chakula cha Mtaani cha Mowgli kupanuka wakati wa 2021

Kuhusu fedha zake zaidi ya 2020, a taarifa kusainiwa na bodi alisema:

"Matokeo ya mwaka wa fedha yaliathiriwa sana na athari za janga la Covid-19 na hatua zinazohusiana na Serikali na kufungwa kwa mamlaka.

"Kikundi hicho kimekabiliwa na vizuizi zaidi vya biashara katika msimu wa baridi wa 2020-21 kwa sababu ya janga la Covid-19 na vizuizi vingine viwili vya kitaifa na vizuizi vya kiwango cha ndani na kusababisha biashara ndogo katika shamba hilo kuanzia mapema Novemba 2020 kuendelea.

"Kikundi kinashikilia hali nzuri ya kifedha kwa sababu ya ufadhili kutoka Juni 2020 na inabaki na usaidizi unaoendelea na uhusiano mzuri na wanahisa wake na mabenki.

"Upangaji wa kina wa mtiririko wa pesa chini ya hali tofauti umeonyesha uwezo wa kikundi kuhimili kipindi cha sasa cha kufungwa kwa kutekelezwa na kubaki wasiwasi unaoendelea chini ya hali tofauti za biashara mnamo 2021 na zaidi.

"Bila kujali athari za janga hili, kikundi kinaendelea kupanga upanuzi katika miaka ijayo na kinatarajia kufungua mikahawa mpya mnamo 2021.

"Kikundi kinasalia na imani ya kimsingi katika soko la chakula cha jioni na uwezo wa kikundi kufanikiwa mara tu vikwazo vya biashara vitakapoondolewa."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...