Mama alimchoma Binti mwenye umri wa miaka 5 Nyumbani

Korti ilisikia kwamba mama wa miaka 36 alimchoma kisu binti yake wa miaka mitano nyumbani kwao huko London Kusini.

Mama alimchoma binti wa miaka 5 Nyumbani f

"Kisu kilionekana kikiwa ndani ya bega la Sayagi"

Mama mmoja amekiri kumchoma binti yake kwa kifo nyumbani kwao Mitcham, London Kusini.

Sutha Sivanantham alimwangusha Sayagi mwenye umri wa miaka mitano mara 15 mnamo Juni 2020 kabla ya kujigeuza blade.

Old Bailey alisikia kwamba Sutha alikuwa akiishi Uingereza tangu 2006 baada ya ndoa iliyopangwa na mumewe.

Katika msimu wa joto wa 2019, Sutha alianza kulalamika juu ya maumivu ya kushangaza na akaenda kwa A&E mara kadhaa.

Kufikia msimu wa joto wa 2020, alilalamika juu ya kizunguzungu na uzito wake ulishuka hadi jiwe saba na nusu tu.

Mwendesha mashtaka Bill Emlyn-Jones alisema:

"Mtuhumiwa alikuwa na wasiwasi mbaya alikuwa akiugua ugonjwa mbaya ambao haujagunduliwa.

"Anaonekana kuwa ameshawishika kwamba angekufa."

Uchunguzi wa hospitali ulifunua kuwa Sutha alikuwa amepata Covid-19 wakati fulani.

Bwana Emlyn-Jones aliendelea:

“Usiku kabla ya tukio hilo, alikuwa amemwuliza mumewe haswa ikiwa atawashughulikia watoto ikiwa atafariki.

"Asubuhi ya tarehe 30 Juni 2020, alimwuliza mumewe asiende kazini, lakini alielezea kwamba lazima aende, akimuacha mshtakiwa nyumbani."

Wakati wa mchana, Sutha aliwaita marafiki zake kulalamikia afya yake lakini hawakuwa na wasiwasi.

Karibu saa 4 jioni, majirani walisikia kelele na wakakimbilia gorofa. Walipata "umwagaji damu".

Bwana Emlyn-Jones alisema: "Walimkuta mshtakiwa sakafuni, akiwa na jeraha kubwa la kuchomwa tumboni.

“Sayagi, ambaye alikuwa amelala kitandani, alikuwa amechomwa kisu mara kadhaa kwenye shingo, kifua na tumbo.

"Kisu kilionekana kikiwa ndani ya bega la Sayagi, ambacho kilianguka wakati alihamishwa kutibiwa kwa maagizo ya mwendeshaji wa 999."

Wawili hao walifikishwa hospitalini lakini Sayagi baadaye alitangazwa kuwa amekufa.

Bwana Emlyn-Jones alisema: "Mtuhumiwa alimwambia daktari alikuwa na wasiwasi ni nini kitatokea kwa mtoto wake ikiwa chochote kitamtokea na alidhani binti yake hataweza kuishi bila yeye.

"Alisema pia kwamba siku ya mauaji alikuwa amejisikia kama alikuwa amelala na anaota; alijua alikuwa anaumia mwenyewe 'lakini sikujua nilikuwa nikimuumiza'.

Mnamo Septemba 11, 2020, mama alishtakiwa na barua mbili zilikamatwa.

"Katika mojawapo ya haya, anauliza tena msamaha na anasema bado" hajui kilichonipata siku hiyo "."

Daktari wa magonjwa ya akili alisema kuwa kutengwa kwa jamii na mafadhaiko yaliyosababishwa na Covid-19 yalichangia ugonjwa mbaya wa akili wa Sutha.

Daktari mwingine wa magonjwa ya akili, Dk Nigel Blackwood, alisema:

"Wakati wa madai hayo, hali ya akili ya Bi Sivanantham inaonekana ilitawaliwa na imani potofu za uwongo na kwa hivyo ilikuwa isiyo ya kawaida.

"Tabia yake na uamuzi uliathiriwa sana na yaliyomo katika imani yake ya kisaikolojia.

"Walakini, kwa maoni yangu labda alijua asili na ubora wa vitendo vyake wakati wa shambulio (ambayo ni kwamba, alikuwa anajua kuwa alikuwa akifanya vitendo vya kushambulia ambavyo vingeweza kumjeruhi mwingine), na alijua kwamba alichokuwa akifanya kilikuwa kibaya. ”

Kufuatia tukio hilo, Sutha ameachwa na begi la colostomy.

Mumewe, Suganthan, alisema hofu ya virusi na vizuizi vya kufuli vilimsukuma zaidi.

Alisema:

"Ninaamini vizuizi vya Covid vinaweza kuwa na athari mbaya kwa ustawi wake."

"Alichukua vizuizi kwa uzito na aliogopa kuambukizwa virusi."

Mama alikanusha mauaji lakini akakiri mauaji ya mauaji kwa sababu ya kupungua kwa uwajibikaji. Ombi lake lilikubaliwa.

Jaji Wendy Joseph alisema ilikuwa "janga baya".

Alisema: "Ni wazi kwamba ugonjwa wa akili unaoendelea haukuthaminiwa kabisa na mtu yeyote karibu naye, pamoja na madaktari wake.

"Alipata wasiwasi mbaya kwamba alikuwa mgonjwa sana na akaamini kuwa atakufa.

"Alitarajiwa kuwa na vipimo zaidi vya hospitali siku iliyofuata na alikuwa wazi ameshuka moyo, labda juu ya nini kitapatikana.

“Alienda chumbani kwa uwongo. Alimchukua Sayagi. Alichukua pia visu viwili. ”

Jaji Joseph alisema kufungiwa kunaweza kuchangia ugonjwa wa mama.

"Habari kutoka kwa GP yake na Hospitali ya St George zinaonyesha alikuwa na zaidi ya miezi kadhaa kufuatia kuwekwa kizuizini, alilalamika juu ya dalili nyingi zaidi ya zile alizokuwa nazo hapo awali.

“Dalili ni pamoja na kikohozi, baridi, kupoteza hisia za harufu, maumivu ya kifua, kizunguzungu na uchovu uliokithiri.

"Kadiri afya yake ya mwili inavyozorota, ndivyo afya yake ya akili ilivyozidi."

Sutha alipokea agizo la hospitali chini ya kifungu cha 37 na 41 cha Sheria ya Afya ya Akili.

Ni juu ya madaktari kuamua ni lini anapaswa kuachiliwa.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa Kujua Ikiwa Unacheza Dhidi ya Bot?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...